1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một cuộc offline lần 2 của box Ninh Bình nhân dịp năm mới! 1h30 chiều 29 Tết (thứ 3) tại quán cafe Đ

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi anhphuong86vn, 02/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kidlove2987

kidlove2987 Thành viên mới

Vậy là quyết đinhk như chị PA nha. Vậy mọi người đặt chỗ chưa vậy. Chưa thấy nói gì cả. Lại còn chuyện kinh phí nữa chứ. Box mình đã có quỹ giè đâu. Chẳng nhẽ lại đến đó mới góp tiền. Em thấy cứ đứt đứt thía nào ấy.... hic
    Wish every sigh Was turned to the tender blowing breeze And flowers bloom birds sing songs of joy This is what we've been longing
  2. ninhbinhtown

ninhbinhtown Thành viên mới

Rõ chán các anh các chị. Đúng 14 giờ ngày 29 Tết em có mặt ở Ninh Bình sau khi vội vội vàng vàng để về ộp lai với mọi người. Nghỉ một chút, phóng đi tìm các anh các chị mà có gặp đâu.
    Đổi địa điểm mà cũng không báo cho người ta biết.
    Giận.
    Chị D (pa_nb) có số máy của người ta mà cũng không xèm báo.
    Chán!
    Thôi, nói vậy thôi, còn nhiều dịp gặp nhau.
    Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ!
  3. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

Rõ chán cho anh biết đâu anh về muộn như thế , roài lại còn giận với chán , đợi mãi đến hơn 2h ko còn ai đến nữa chỉ có 1 số người đến sau đó kéo sang wán Hoa Sữa ngồi .
  4. anhphuong86vn

anhphuong86vn Thành viên rất tích cực

he he đi muộn ráng chịu ...thông báo là đúng 1h30 ,ai bảo cao su cơ mà tại anh Hùng cơ ..he he
    Time, it needs timeTo win back your love againI will be there, I will be there
  5. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Offline rồi ! Hoành tráng lắm anh Hùng ạ ! Ha ha .. ai cũng muốn soi mặt ông anh mà ông anh cứ bíu ríu vợ con không thèm đến nhé !
    Halley
  6. kidlove2987

kidlove2987 Thành viên mới

quá hoành tráng ấy chứ...hehe. Tiếc quá, anh Hùng hông tới nhỉ. hông thì có lẽ là gấp đôi hoành tráng :D
    Wish every sigh Was turned to the tender blowing breeze And flowers bloom birds sing songs of joy This is what we've been longing
  7. A_li_bo_bo

A_li_bo_bo Thành viên rất tích cực

THôi đi các bố ạh.Em đến fút cuối thì không đi được,đúng 1h30 thì em đang trên xe lên Hn rồi nên anh em nào tường thuật lại cái đi
    KHÔNG NGHĨ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ NHẤT NHƯNG CŨNG KHÔNG ĐỂ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ HAI
  8. anhphuong86vn

hôm wa đúng 1h30 đã có mặt của :Halley,phuonganh_nb,kidlove2987,collina ,cu_meo_xam,
    winter82,anhphuong86vn,binhnaif ..khoảng hơn 2h có thêm utxinhmatbiec, i_miss_you_minki va tedsuk1210........ wán cafe Điện ảnh chìu wa ko hoạt động nên đứng buôn dưa 1lúc ,chờ thêm xem có ai đến nữa ko nhưng chẳng thấy ai --> quyết định chuyển địa điểm đến cafe Hoa sữa buổi nói chuyện diễn ra vui vẻ và như nhận xét của anh Halley là hoành tráng ..he he ai cũng muốn gặp mặt anh Ninhbinhtown để cùng trò chuyện nhưng ko gặp đc anh ..theo như anh NBT ca thán là 2h30 anh ý mới có mặt ở NB ,và fải làm 1bát cơm cho nó no bụng mới đi đến nơi hẹn đc chứ ko fải là bận bịu vợ con như anh em nhà ta phân tích ..hê hê anh NBT giận anh em ta vì ko nhắn cho anh ý ..he he ...
    trong buổi offline thì thấy có anh cu_meo_xam,tedsuk1210 và kidlove2987 là chẳng nói mấy ,theo như anh Phong thì là "tốn hạt dưa" còn đâu thì anh chị em nhà mình nói chuyện cực xôm ,thế mới bít ai cũng vui tính ,chị winter82 thì nói chuyện có khi là nhìu nhất ý nhờ......hic em hôm nay mất hứng viết roài ,ai hứng thì viết tiếp hộ em cái
  9. Winter82

Winter82 Thành viên mới

.....em nói thế thì khác gì bảo chị là lắm mồm....hehhehhehe...nhưng hôm đó offline ít quá....hơi chán!
  10. anhphuong86vn

he he ...ý em có fải là thía đâu ...hờ hôm offline những người em dự tính đều ko đi đông đủ chứ ko chắc là sẽ đông lắm ..