1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một góc cho tôi..............

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi whrite_river, 03/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. whrite_river

whrite_river Thành viên mới

Một góc cho tôi..............

Muộn màng rồi chẳng ?
    Chẳng biết đc,chỉ biết nhắm mắt rồi bước theo con tim
    Hối hận? Tiếc nuối, đánh đổi đc gì? VÌ EM ĐÃ TRÓT YÊU chăng?
  2. whrite_river

Chán chẳng buồn chết............
    Chết đc chết liền.1513254

hahhahhahhahhahhahahhahhahhah
  3. whrite_river

Mới thế mà đã 3 tuần không ngó ngàng gì vào Enter , một khoảng thời gian giống như mơ...........em bị cuốn theo một người con trai, một bóng hình, giống như em bị hút vào, bị hình ảnh đó cuốn em chìm ngập, nhưng em vẫn biết rằng cũng chỉ đến như vậy, rồi một ngày em sẽ thoát khỏi, cơn lốc đó sẽ bỏ em thôi, vẫn sẽ đến, và sẽ đi, chẳng có gì là ở lại cả...............
    Nhưng mà, em thích cái cảm giác thích thú khi mình mong chờ 1 ngày mới bước sang, cái cảm giác hồi hộp khi nghĩ rằng sẽ có 1 ai đó tim đập mạnh vì mình......em đã tận hưởng cái cảm xúc đấy 1 cách ngấu nghiến...

Em đáng thương quá anh ạ...............
  4. whrite_river

Anh ơi, đáng lẽ những điều này em phải nói với anh, phải thì thầm bên tai anh, nhưng sao quá nghẹn ngào đến nỗi em ko thể thốt lên đc câu nào.
    Anh ơi, em xin lỗi, em chẳng biết mình đang xin lỗi về điều gì, nhưng em chỉ cảm thấy mình lúc nào cũng là nguyên nhân của tất cả những điều tưởng chừng như nhỏ nhặt nhưng luôn khiến cả 2 thấy nặng nề.........

Những điều đơn giản nhưng sao lại khó đối với anh, em không muốn mình như thế, nhưng nếu không làm phiền anh thì con tim em đau nhức lắm, vì nhớ nhung, vì những quen thuộc mà khi không có cảm thấy thật trống vắng
    Thỉnh thoảng đọc lại những gì trước đây em viết cho anh, khi mà chúng mình còn trốn chạy nhau, sao hồi đấy em lại đau khổ vì anh nhiều như thế nhỉ? Giờ có anh theo những gì đã muốn thi em lại muốn nhiêù hơn, em tham lam quá chăng? Em chẳng biết mình làm gì nữa, cứ như thế này, chúng minh chia tay mất, 1 ng muốn nắm giữ, 1 ng muốn buông trôi...làm gì đây cơ chứ????
  5. tungtit

tungtit Thành viên mới

Nhìn lên phía trước thì tương lai mờ mịt,nhìn lại quá khứ toàn thấy thất bại.Tìm được một con đường sao thấy khó wa'',phải bắt đầu như thế nào đây,mất phương huớng rồi chăng?
    Chán tất cả mọi thứ xung quanh,chán cả...bản thân,chẳng nhẽ lại cứ như này mãi ah`,không thể được,không cam chịu thế này.Ngày mai sẽ khác,mong là như vậy,sẽ là như vậy!
    Cuộc đời thay đổi khi ta thay đổi...........................
  6. whrite_river

Dẫu có thế nào cũng xin tạ ơn cuộc đời cho mình gặp nhau, nếu không biết có nhau trên cuộc đời này thì sẽ bất hạnh biết mấy, phải ko anh?
    Em vẫn yêu anh, nhiều như trước đây, và nồng nàn hơn bao giờ hết.............chỉ vậy thôi anh ạ
    Anh hãy nhớ điều đó nha anh,em yêu anh...
  7. whrite_river

Anh ơi,nhìn sâu vào con tim em , em biết mình vẫn còn nhiều dành cho anh lắm, rất nhiều là khác, tuy nhiên, cái sâu thẳm đó giờ đang bị hàng trăm thứ khác đè nén lên thật tội nghiệp, Lạy Chúa!!! em vẫn là con bé ngốc nghếch, vẫn chẳng bao giờ biết mình nên làm gì....
  8. whrite_river

Rồi lại là những ngày như bao nhiêu ngày đã qua, mọi thứ đến và đi , ôi sao mà lạnh lùng thế? Em khuyên ng ta nên có niềm tin trong cuộc sống mà bản thân em thì chẳng có chút nào cả, bao nhiêu niềm tin em đã đưa trọn cho anh vào cái giây phút anh ôm em và thì thầm bên tai em rồi kìa......tất cả đã đi theo anh thì còn lại gì cho em nữa đây?
  9. whrite_river

Hà Nội những ngày dịu dàng, không cái nắng gắt gao, chỉ có những cơn mưa rào, chợt đễn, chợt đi, để lại cái không gian mát lành, hiền hòa.....
    Và lòng người cũng dịu lại với đất trời ...emcũng thế, anh cũng thế......may mà vẫn là như thế... nếu không còn là thế thì mãi mãi không bao giờ như thế nữa, phải ko anh?
  10. cai_nguc

cai_nguc Thành viên mới

Đêm nay ngồi 1 mình đọc những dòng vẩn vơ, chẳng biết là ai, tự dưng thấy buồn, trống vắng. Hình ảnh ngày xưa hiện về trong trí nhớ, cái gì cũng vắng lặng. Chỉ có cây cối, sân trường, bãi đất trống, lá cây cái mục nát cái vàng khô vất vơ trong gió. Mọi người đi đâu hết cả rồi, Tự dưng thèm cái náo nhiệt của sân trường giờ ra chơi. Nhưng càng nhớ lại càng thấy trống vắng. Đi ngủ thôi để sáng mai còn nghe tiếng chuông báo thức chát chúa