1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một góc cho tôi..............

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi whrite_river, 03/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. whrite_river

whrite_river Thành viên mới

Mùa thu vẫn còn, vẫn đang dài....anh đang bó mình vào guồng quay công việc, anh đi tìm và xây dựng............
    Nhiệm vụ của em là ở đây, cứ ở đây mà chờ đợi thôi...đến bao giờ ư?? Không biết đc, 1 năm, 2 năm,5 năm chắc lâu chừng như thế...
    Tất cả những ý kiến của em để đc tham gia cùng anh đều bị bác bỏ..em ko làm gì đc cả...có lẽ là thế...........
    Em giấu những mong muốn của mình.......đến bao giờ đây??
  2. whrite_river

Nào lại enter....
    Trong một cảm xúc bình thường nhưng mà yên ổn, bình yên khi nghĩ về anh và cảm giác có anh làm em bình tâm......
    Mọi thứ ổn phải không anh? Thế mà trước đây em cứ dại dột mà lo lắng......................
  3. whrite_river

Và buồn wá lại tìm đến với cái góc riêng nhỏ bé này để tâm sự, để thoả lòng mình khi mà chưa biết làm thế nào để mình tạm quên những day dưt và trăn trở, không hiểu sao vẫn đang níu chặt lấy cái nỗi lòng vốn dĩ đã chẳng nhẹ nhàng chút nào cả....
    Lập đông lâu rồi......mùa đông anh ạ
    Sao lại có quá nhiều phiền muộn thế này nhỉ?
  4. dentai

dentai Thành viên mới

Mọi thứ cứ lặp đi lặp lại ngày này qua ngày khác. Rãnh rỗi lại online, ko rãnh cũng online. Online rồi lại để đó vì có available với ai đâu. Chờ đợi!
  5. dentai

dentai Thành viên mới

Lại đi làm đêm. 2 ngày liên tiếp, mệt! Nhưng mệt thể xác làm sao mà mệt bằng tâm lý. Cố lên đi! Tại sao lại hững hờ thế chứ?!
  6. dentai

dentai Thành viên mới

Ko tin vào bản thân, ko tin vào người khác. Mọi thứ cứ luẩn quẩn trog đầu.
    Chẳng hiểu chuyện gì đã xảy ra vào lúc đó.
    Tiếp tục sao đây!??!!!
  7. whrite_river

Này người yêu xin quay mặt đi
    Đã hết thương yêu nhau rồi
    Này người yêu em đi về đi
    Xin em đừng hờn trách tôi
    Vì giờ đây trái tim đã giá lạnh
    Vẫn cầu mong trái tim có thể ấm trở lại...
    Cảm ơn ai đó đã rảnh rổi ghé chân vào đây....cho chút vu vơ này không quá cô đơn..cho những tâm tư này không quá đơn côi...........
    Thế đấy......
  8. whrite_river

Tôi ơi........xin cái tôi này bớt yêu cái con người tôi yêu vô cùng đó...Tôi ơi...xin cái tôi bớt nghĩ về cái con người tôi yêu đó....Tôi ơi...xin cái tôi giúp tôi có thể quên cái con người tôi đã yêu nhiều biết bao......................
    Tôi ơi tôi..............sao đày đoạ chính mình trong tình yêu sâu nặng, nhấn chình mình chỉ trong 1 hình bóng đó....
    Ngoài cuộc đời kia có biết bao sự nhẹ nhành thanh thản......có biết bao hình bóng khác đang giang tay chào đón...........
    Sao cứ phải là anh ta..........................sao lại thế???
  9. whrite_river

Qua đông rồi...hạ...........nhưng em không buồn.....có lẽ..em lớn hơn rồi chăng? em biết mình sẽ nhìn nhận mọi chuyện từ góc độ một người trưởng thành.........cũng sắp bước sang tuôi 23 rồi...còn mấy thời gian để tung tăng đâu.........rồi sẽ đi dần về cuối đường phía trước....xa xa
  10. dentai

dentai Thành viên mới

Giờ này chắc tới Mos. được 4,5 tiếng rồi - chờ thêm 14-15h nữa mới đi tiếp! Giờ ở Mos. là 7h54pm, ko biết rồi qua đêm ở đó ra sao đây!? Quên hỏi mất!