1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một góc cho tôi..............

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi whrite_river, 03/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. conthanbien

conthanbien Thành viên mới

Những câu này ở trong truyện: Cái thắt lưng phải không bạn?
    Chị Hoàn đã nói với Dung như vậy! Nhưng rốt cục thì Dung mới thực sự là người phụ nữ hạnh phúc khi tìm cho mình một tình yêu đích thực không phải với Cái Thắt Lưng mà với Mặt Dẹt bạn à!
    Cố gắng lên, Dung ạ!
  2. whrite_river

whrite_river Thành viên mới

Đi tìm hạnh phúc đích thực..........hay chỉ là đi tìm điểm đỗ bình an nhất cho mình............đôi khi hạnh phúc đích thực lại ko phải là của mình.................................
  3. cookiee

cookiee Thành viên mới

F5 nào, cho cuộc sống.
    F5 nào, cho suy nghĩ nhé.
  4. whrite_river

hay ghê, "sau cơn mưa trời lại sáng...ai nói đến là hay........." chậc ...sao tôi cũng chỉ bỉnh thường như người ta........đã quên đc rồi...đã lại vui cười rồi......thậm chí, nếu bây giờ ng ta muốn trở lại,thì trái tim tôi lại khép chặt.....ko còn nơi cho ng đó rồi.......................cuộc đời...............con người...........
  5. cookiee

cookiee Thành viên mới

mình phải thay cái title thôi, cả cái about me nữa.
    mọi chuyện không như mình dự kiến, ngỡ ngàng 1 chút thôi...
  6. whrite_river

Một ngày em mơ bao giấc mơ tươi đẹp
    Nào đâu có mấy giấc mơ đến như em mong chờ
    Và đời cho em nhửng nỗi đau vô bờ ,
    Chờ anh đến xoá hết những đau thương,
    Ước mơ trong đời có ai đâu ngờ ,
    Đôi khi sao quá xa xôi,
    Vẫn mong 1 ngày , nắng lên xanh ngời ,
    Ta ben nhau sanh đôi .
    Biết anh bây giờ chắc vẫn mong chờ
    Thôi thì anh cứ mong chờ, .........
    Những phút vui nào có đến bao giờ ......
    yêu nhau trong mơ thế thôi
    Bây giờ thì thật đúng, vẫn còn yêu đấy, vẫn còn nhớ đấy, vẫn còn dạt dào những kỷ niệm mặn nồng, vẫn cứ thấy nhau đấy, nhưng ko đc chạm vào nhau, chỉ khẽ lướt qua ánh mắt thôi, ko thể làm gì hơn, chỉ được" yêu nhau trong mơ, thế thôi", chỉ thế thôi..............em đã đi cùng người khác rồi,mặc dù anh là người nói câu chia tay nhưng, giờ em thấy như mình có lỗi ......em ko thể làm khác đc, em ko thể tiếp tục nghĩ về anh cũng như đợi chờ cái ngày anh quay lại với em,.......em đã chìm sâu trong nỗi đau về anh đến mức em cạn kiệt sức lực rồi, em cần 1 điểm tựa để vượt qua hình ảnh của anh.............ng` ta đến...........em đã trót đón nhận rồi. Đừng trách em vì đã đến với ng khác, đừng giận hờn tình yêu của em, nhưng em cũng ko còn cách nào để quên đc anh,càng trống vắng, nỗi nhớ nhung anh lại càng hành hạ em.................cứ cho rằng em vùi quên...............em khoả lấp...........thế nào cũng đc................em mới nguôi ngoai đc "nỗi đau vô bờ " ấy.................................em vẫn còn yêu anh nhiều lắm.....nhưng xin cho em đc yêu anh trong mơ thôi.......chỉ là mơ thôi........................gặp anh, em sẽ ko nhìn vào mắt anh đâu.........em sẽ ko cúi nhìn những mệt mỏi của anh..................vì em đã nhận lời 1 ng` khác rồi....em sẽ dối mình dối người để sống cho qua kiếp này.....................mà cũng có thể 1 ngày nào đó...em quên hẳn anh và dành tình yêu cho ng ta như em đã dành thật nhiều cho anh.........................
  7. whrite_river

8. chieclatinhyeu

chieclatinhyeu Thành viên mới

Buồn quá , giờ em mới bít mình luôn đơn độc trong cuộc sống này.Ko ai bên em những khi em buồn, những lúc cần sự an ủi , động viên nhất. Em khóc đấy , khóc cho chính mình, khóc cho niềm tin đã huyễn hoặc lên ...Buồn lắm ....
    Em ko muốn khóc mà vì sao giọt nước mắt cứ fải rơi ...Em ghét ...Em chán ....Ôi làm sao fải giải thoát ra khỏi cái cuộc sống đáng chán này ?
  9. chieclatinhyeu

chieclatinhyeu Thành viên mới

Noel đến rồi đấy.Em muốn bận rộn , muốn nói chuyện với nhiều người để tránh nghĩ rằng mình đang cô đơn.Em sợ sự im lặng, sợ cô đơn.Mặc dù không muốn nhưng em cố tránh nói về nó, em cười, em đùa , em vui chơi ....nhưng hình như trong sâu thẳm em thấy cô đơn đến lạ.Noel một mình.Em nghĩ cũng bình thường thôi.Uh, có sao chứ !Tối nay ai sẽ online cùng em hay tất cả đều bận bịu cho 1 kế hoạch riêng?Uh, ai sẽ vì em? Chẳng ai cả.Em thì ...cũng muốn bận rộn lắm nhưng không thể.Em chỉ một mình....Cứ thế....một mình...mãi trôi về nơi nào....Em nhớ...Nhớ ĐN da diết !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  10. whrite_river

ơi topic thân yêu, mới đó mà tôi xa anh đã 6 tháng rồi, dài như cả kiếp ng`...chia tay anh, nhớ anh.........khóc vì anh.......có lúc căm ghét anh.........rồi lại quên anh.....đi với ng khác, rồi cười, rồi nói, rồi vui...và người đó lại bước vào đời em, thay thế anh rôi..............