1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

một mình :">

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi noname1411, 04/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. noname1411

noname1411 Thành viên mới

em là em cũng nghĩ như chị anti đấy. em thấy nếu mừ TD nhiều lần liên tục như thế, lượng tinh trùng suất ra giảm đi, loãng hơn---> chất lượng giảm(???)----> vô sinh
    còn chuyện mà các bác bảo là sẽ dẫn đến chuyện xuất sớm ấy, em thì lại thấy khác. trước, em chỉ khoảng 2 phút là cho ra ngay. giờ em phải đến 5 phút. thậm chí là lâu hơn. rồi, nếu như em mà có TD liên tục 3 4 lần trong khoảng 1 đêm thì cứ thấy đau đau ở DV ấy. cưong lên là đau, đi tiểu cũng đau, mà ngồi không cũng có cảm giác đau. hizx, em sợ quá. làm sao để mà chữa bệnh giờ hả các bác??? đã có lần em cai được đến 2 3 tuần rồi mà laị tái phát các bác ạh. mà em có cố gắng thế nào đi nữa, thì trước khi đi ngủ buổi tối em lại làm nháy, sáng ngủ dậy, trước khi ra khỏi giường lại làm nháy nữa. đấy là em cố gắng để giảm cường độ rồi đấy. em phải làm gì đây các bác ơi, hjuhuhuuh
  2. BlackII_man

BlackII_man Thành viên mới

chơi nhiều tốn calon lắm
  3. hoa_son

hoa_son Thành viên mới

Hiện giờ khoa học chưa chứng minh được tác hại của thủ dâm trên cả tinh thần lẫn thể chất. Nếu làm nhiều tinh dịch sẽ được dùng hết. Nếu quan hệ với người khác giới vào thời điểm đó thì khó có thai vì tinh dịch quá ít hoặc quá loãng. Nhưng chỉ cần ăn uống nghỉ ngơi đầy đủ một thời gian là sẽ phục hồi như cũ ngay, yên tâm.
    Ngày nào cũng vài lần là quá nhiều rồi đấy. Làm thế mốt bị giảm cảm giác cực khoái do bị "chai" (theo kinh nghiệm của tôi)
  4. Uizoi

Uizoi Thành viên quen thuộc

Em cũng nghiện 2 năm nay rồi . Không thấy tinh loãng ra tí nào cả . mà lại còn khoẻ lên . Đi call girl nó bảo là anh dùng thuốc hở , nghe sướng lắm hehhe . Mỗi tội nếu dùng nhiều thì cũng có cảm giác đau như ông bạn ở trên không khác tí nào . dạo này có người yêu cũng đỡ vã hơn hồi trước . dưng mà thỉnh thoảng vẫn nhớ . Có lần cai được lâu nhất là 1 tuần . Sướng quá , em đếm từng ngày một cơ . được 1 tuần sướng quá "ăn mừng" một cái . thế là lại đếm lại từ đầu . Mà cai cái này cũng dễ . Em cai đến cả mấy chục lần rồi . mà thôi kệ , vào đây thấy các bác còn nghiện nặng hơn , có bác còn 7 năm . mình mới 2 năm an thua gì . nghện thêm 5 năm nữa cho bằng các bác cũng được . he he . không biết lúc lấy vợ , lúc thèm thì chẳng nghẽ lúc nào cũng đè ngửa vợ ra kinh quá , chắc vẫn nghiện thôi . bây giờ khá hơn . 2 ngày một nháy . còn một ngày ở giữa 2 ngày đó thì real . Ừ , cũng chẳng béo lên được thật . mà cũng chẳng cao nữa . Nếu có tài liệu nào mà nnói nghiện giảm béo và cao , chỉ cho em , em nhất quyết đi cai nghiện .
  5. hoa_son

hoa_son Thành viên mới

Sao không gọi bạn gái đến mỗi ngày luôn cho đỡ mỏi tay (?!?). Nếu tự xử 1 mình lâu ngày bắp tay to lên cũng khá bắt mắt đấy, nhưng nhớ làm 2 tay cho đều
  6. DANG_BLUE

DANG_BLUE Thành viên quen thuộc

1. Việc đấy bình thường thôi không có gì phải lo
    2. Bác nào cai được thì tốt, khôg cai được thì không sao. Sau này lấy vợ thì vợ làm cho là đủ rồi, còn chuyện công việc, chuyện gia đình bộn bề sẽ làm các bác quên nó ngay thôi.
  7. beeminh

beeminh Thành viên rất tích cực

Thủ dâm nhiều sẽ làm cho người cảm thấy mệt mỏi, nhanh đói. Thường những lúc thủ dâm xong, người đàn ông sẽ cảm thấy buồn ngủ hoặc muốn ăn một thứ gì đó. Nói chung thủ dâm ko có lợi mà cũng chẳng mấy hại. Đối với ai cũng vậy, thủ dâm nhiều đôi khi làm cho cơ thể bê trễ, ko muốn làm việc, sức khỏe cũng yếu đi, vì thề một tuần chỉ nên thủ dâm vài 3 lần thôi. Tôi nghĩ cái gì làm nhiều cũng dão, làm vừa phải mà giữ sức. Theo một bài báo tôi đã đọc, quan hệ ( thủ dâm cũng thế) nhiều khi lớn tuổi chân tay sẽ bị run run, các khớp sẽ bị mỏi.
    Bài chỉ mang tính tham khảo.
  8. noname1411

noname1411 Thành viên mới

em còn nghe nói chơi cái môn thể thao này là hại thận. mà em thì vốn bị thận từ bé. mấy hôm nay em lại mệt mỏi, chán nản nhưng vẫn phải làm 1 nháy :( mà em thì cũng muốn cai quá rồi, sau này còn dành cho vợ cho con, ý quên, cho vợ thôi :D. các bác bảo em làm sao để mà cai được giờ???
    Được noname1411 sửa chữa / chuyển vào 08:17 ngày 10/05/2004
  9. Uizoi

Uizoi Thành viên quen thuộc

Tôi đã bảo rồi . chơi cái môn thể thao không phải sức khoẻ cũng chả phải trí tuệ này dễ cai lắm . Tôi cai đến cả chục lần rồi có sao đâu .
  10. the_man_in_uniform

the_man_in_uniform Thành viên mới

Cai tới chục lần nhưng toàn làm lại phải không. Thế thì cũng bằng thừa.