1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một năm kỉ niệm cùng Man Utd

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi usa11_9_2001, 13/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Một năm kỉ niệm cùng Man Utd

Sung sướng phát khóc , đó là tâm trạng của tôi khi Roy keane đội trưởng MU nâng cao chuếc cúp vô địch , tự nhiên trong đầu tôi hiện lên một loạt hình ảnh , từ đầu mùa gải những đêm xem MU đá cùng bác madaribneduck và trinh_y_kien , những chiến thắng gào thét , những chửi bới thua và hoà , he`he` bây giờ nghĩ lại thật là nhanh , chúng ta đã sát cánh bên nhau trong suốt gần một năm qua , người đến kẻ đi và bây giờ còn lại , là những người thực sự tin tưởng và yêu quí MU , đã thực sự hoà mình vào được ngôi nhà MUFC Hải Phòng . Xin chúc cho Man Utd xi chúc cho MUHP mãi mãi vững bền mãi mãi thành công

2. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Lần đầu tiên tôi ở ngoài đường lúc 12h đêm.Lần đầu tiên tôi uống rượu nhiều hơn 1 lần nhấp môi.Tôi có lẽ sẽ ko bao giờ quên đc hình ảnh USA "lảm nhảm" mỗi khi 1 cầu thủ của MU nâng chiếc cúp VĐ trên tay.Tôi nhận ra có lẽ tôi ko bao giờ từ bỏ đc MU và ko bao giờ từ bỏ đc MUHP
    Mong rằng chúng ta sẽ gần nhau hơn nữa,cùng chia sẻ tình yêu của mình vwói MU.Mong những hiểu lầm,những cãi vã của các thành viên sẽ "Gửi gió cho mây ngàn bay"....luôn
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  3. Tranger_18_Return

Tranger_18_Return Thành viên mới

1 năm gắn bó với Muhp biết bao kỉ niệm vui buồn ! hic hic ! Nhớ cái hồi ấy á,mình lên quán rock 1 mình.Hì hì ! 1 cốc màu đá, 6 điếu thuốc, giật như điên.Thía mà cũng chẳng biết mình nhập Mu lúc nào nữa ! hhehhe ! Chắn là do ông Trí bảo mình ngồi cùng cho vui ! Những lần cá rượu,ofline........ vui không thể tả ! Bây giờ tui có thể tự hào nói rằng mình là 1 cái đinh khó thiếu trong các cuộc đi chơi của Box,mình là 1 thành viên quan trọng của box.Cám ơn mọi người ! kekeke ! Thanks !
  4. tiamo_lestr

tiamo_lestr Thành viên quen thuộc

Lần đầu tiên trong đời tôi buồn đến thế nhưng khi nhình Mu nâng cúp vô địch trong tay mọi nỗi buồn dường như mất hết.Lần đầu tiên tôi về muôn đến như thế lần đầu tiên tôi uống nhiều đến như thế.Tôi chỉ muốn năm nào cũng được xem Mu nâng cup năm nào cũng được uống cùng với nhau đến khuya và hi vọng năm sau,Mu vô đich sẽ còn nhiều người đi uống rượu mừng hơn nữa.

METALLICA&MANCHESTER
    TIAMO_LESTR
  5. LONG189

LONG189 Thành viên mới

đó la` niềm hạnh phúc của chúng ta
    mỗi khi Man đá hay chúng ta không hết lời thán phục nhưng mỗi khi Man đá dở hơi thì chúng ta lại buồn bực,v i` sao lại như thế ?vi` chúng ta là fan của Manchester_united ma`
    những vinh quang va`những niềm hạnh phúc dâng trào đó là lúc ta cảm thấy vui nhất
    hãy chúc mừng Man va` hãy tự chúc mừng mỗi chúng ta vi` đó là niềm vui tột cùng của chúng ta
    [​IMG]yêu môt ngựời chết vì một người
  6. ice-dark

ice-dark Thành viên quen thuộc

Đó là 1 diều tuyệt vời nhất trong những điều tuyệ vời . Chúng ta lại chiến thắng.
  7. Brooklyn_Beckham

Brooklyn_Beckham Thành viên mới

Những kỉ niệm của chúng ta sẽ ko bao giờ quên được.Tôi thấy chúng ta như đang ở trong 1 lớp học mà lại ko phải học.Vui thật.Lắm lúc mình hay thằng nào tự dưng dở chứng hấp lên 1 chút nên buồn cười ko thể tả.Chúng ta hãy tổ chức 1 lễ sinh nhật box ko thể quên được chứ nhểy?
  8. madarineducks

madarineducks Thành viên mới

Một cảm giác thật tuyệt vời.NHưng còn tuyệt vời hơn nữa nếu MU nhận Cup trên sân nhà và MUHP cua chúng ta vô địch.
    Ông xã của mọi người !!!_Said I love you But I lied...