1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một noel buồn.........tìm bạn tâm sự

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi yeumaudo, 24/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yeumaudo

yeumaudo Thành viên rất tích cực

Một noel buồn.........tìm bạn tâm sự

Lại một noel nữa đến rồi. Chán thật đấy vì noel này vẫn đi chơi cùng nhóm bạn độc thân. Ai có hoàn cảnh giống mình chúng ta cùng vào đây tâm sự nhé. Mình không biết nên lập topic này là gì nữa nhưng cũng rất mong muốn qua đây có thêm nhiều bạn mới.
    Nhắn cho minh nếu bạn dùng YM:yeumaudo2001
  2. saomuadong

saomuadong Thành viên mới

Mình cũng như bạn nhưng mình thì lại ko buồn như bạn đâu .
    Dù có đi chơi với ai cũng thế cả thôi . Những ngày đông vui thế này chỉ có chơi đông với bạn bè mới vui thôi . Nhưng nói chung có người yêu thì vẫn hơn hiiiiiiiiii.
    Tôi đây cũng một mình trên con Wave chiến đi khắm phố phường Hà Nội đấy .
    Merry Christmas​
    [/size=6]
  3. sunflowers1007

sunflowers1007 Thành viên mới

Hi, thêm một bạn độc thân nữa nè .
    Noel năm nay với tớ là được chuồn khỏi cty sớm, xem nào... chắc khoản 6h30 hay 7h j đó sẽ chuồn. Về nhà tắm giặt xong, bật nhạc, nằm đọc truyện và từ từ đi vào giấc ngủ. Hehe... cái cảnh này liệu có buồn quá 0 nhỉ? Nhưng 0 sao thế cho khoẻ, cũng đang mệt fờ râu rùi .
    Chúc Giáng Sinh vui vẻ !​
    Được sunflowers1007 sửa chữa / chuyển vào 15:09 ngày 24/12/2004
  4. mr_leanguy

mr_leanguy Thành viên quen thuộc

Tớ thì không độc thân lắm nhưng Noel này không ở nhà nên cũng buồn. Chán quá chán quá.
  5. activegirl8476745

activegirl8476745 Thành viên mới

ai bảo là noel năm nay buòn thế...sao lại là buồn ..phải nói là rất buồn chứ...đây là noel đầu tiên mình xa nhà và cũng là noel đầu tiên mình ko đến nhà thờ dư lễ đó...thôi bây giờ ko ở đây nhiều chuyện dưọc phải chuẩn bị đễ về sơm đây..về nhà đễ được một mình ngồi khoc mọt trận cho thích ấy mà......
    CHUC BÀ CON CO MỌT ĐÊM GIÁNG SINH THẠT VUI VÀ THẬT Ý NGHĨA.......
  6. quynhchi184

quynhchi184 Thành viên mới

Với tớ hả ? noel thì cũng như bao ngày bình thường thôi, nhưng cũng chính vào ngày này vài năm về trước đã để lại cho mình 1 kỷ niệm buồn mà chắc là chẳng bao giờ có thể quên được nên từ đó mỗi dịp noel về lại thấy cảm giác gì đó rất khó tả. Sáng nay cô bạn thân gọi điện nói "tôi buồn quá" rồi chẳng nói thêm câu nào và ...cúp máy. Mình cũng chẳng thể hiểu được nữa, cũng chẳng nói nổi 1 câu an ủi . Năm ngoái noel mình lang thang với đứa bạn mới quen, chẳng vui lắm nhưng nhưng dù sao vẫn còn có người mà đi chơi. Năm nay thì chắc là .....măc kệ noel tôi.....ngủ. Có đứa nào đi chơi cùng mình đâu cớ chứ????
    H,T ơi tao nhớ chúng mày quá!!!!
  7. nguoichinhphuc

nguoichinhphuc Thành viên mới

Ai ở đây cũng đi một mình sao không tập trung lại để đi cùng nhau nhi?
  8. yeumaudo

yeumaudo Thành viên rất tích cực

Ý kiến của Nguoichinhphuc hay đấy chứ. Nhưng thông thường những ngày lễ mọi người thường đi chung với người thương mà và như thế sẽ vui hơn.YMD cũng đi chơi cùng nhóm bạn nhưng vẫn cảm thấy buồn và băng khuâng nhớ về noel năm nào...........Thôi có lẽ mình cũng về sớm chuẩn bị đi chơi trước mọi người và về trước mọi người để đi ngủ sớm thôi.
    Chúc các bạn độc thân như mình đi chơi dzui dzẻ
  9. levantam20_11

levantam20_11 Thành viên mới

TextTextText
    Mình cũng vậy Noel này cảm thấy buồn ghê đi chơi mà đường kẹt xe đông người quá cảm thấy ngợp thôi về thôi
  10. angel_pretty

angel_pretty Thành viên mới

Tôi còn buồn hơn các bạn nhiều,lại thêm một noel nữa o xứ người ,nhìn mọi người nhộn nhịp đi sắm đồ cho con cái của họ ,tôi lại cảm thấy tủi thân và nhớ về tết Việt Nam,bao giờ tôi mới được về ăn tết nhỉ