1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một nơi làm đẹp từ A đến Z

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi lehuong2403, 23/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lehuong2403

lehuong2403 Thành viên mới

Một nơi làm đẹp từ A đến Z

Chi em ơi, hè này có định đi tân trang sắc đẹp không. Ming biet một chỗ hay phết. Mọi người đến câu lạc bộ thẩm mỹ nhịp sống trẻ- 2B Phạm Ngọc Thạch_ tầng 3 siêu thị starbowl( chỗ chơi Bowling ý).
    Ở đây vừa có tập thẩm mỹ lại có kèm nhưng dịch vụ mát xa nua( lưu ý nha chỗ này chỉ dành cho chị em phụ nữ thôi) Theo minh được biết thì có mát xa mặt, mát xa tiêu mỡ này, mát xa thư giãn toàn thân. Giá vé cũng phải chăng nữa. Chỗ này được cái khá rộng( khoảng 300m) lại sạch sẽ nữa. Mình đã đi tập ở đây khá lâu rồi. nay giới thiệu cho chị em được biết.
    Ah, hình nhu số điện thoại ở đấy là 04-5742764
    Àh, quên mất hình như có cả tâph yoga thì phải.
    Mọi người nhớ quan tâm nha.
  2. Ti_love_HOT

Ti_love_HOT Thành viên mới

em cũng tập ở đấy nè, có khi nhìn thấy chị rồi mà ko biết hêh... ở đây đuwọc cái thoải mái phết mọi ng` ạ, mà giá cả tập tành cũng phải chăng ^^ dạo này đang lười bỏ mấy buổi rồi hí hí
  3. nhiphoi

nhiphoi Thành viên mới

phải chăng là bao nhiêu vậy mọi người, chỉ tớ biết với tớ đi tập với, cả dịch vụ massage nữa
  4. lozyHn

lozyHn Thành viên mới

Thế đã có bao giờ các bạn có được cảm giác mong ngóng đến giờ tập nư là đi tìm người yêu chưa?? hà hà.....35 bài tập luôn thay đổi trong tuần, không có cái vụ lặp đi lặp lại bài, ngày nào cũng đến đấy vác cái bục ra sân, ngáp mấy cái đợi tập..khà khà..
    Mẫt giảm béo tiêu mỡ bụng giá cực phải chăng, body, mặt....nối mi dài như ý....huấn luyện viên thì hình thể nhìn đã mắt luôn....được tập thêm tạ săn chắc hơn cho cơ bắp. Khiêu vũ hàng ngày.......cơ sở rộng 500m 2...
    Nhận đào tạo giáo viên Thẩm mỹ, thiết kế bài theo yêu cầu các bài biểu diễn, thi đấu.
    Phần hồi hộp nhất đây : 04.9012540
    31 ngõ 105 Phố Doãn kế Thiện_ Cầu giấy.
  5. girl9999

girl9999 Thành viên mới

Up oánh dấu cái Topic này
  6. wendy

wendy Thành viên rất tích cực

cho tớ cái sơ đồ được ko?? Doãn Kế Thiện là ở đâu nhỉ
  7. tutti_butterfly

tutti_butterfly Thành viên mới

Hay quá gần nhà, hi vọng 1 năm nữa mình về nước nó vẫn còn hoạt động tốt . Nhưng chi phí thế nào hả ấy ?