1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

một phút cho nguời xưa...

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ 1987-1989 Hà nội (87-89 Club)' bởi girl_japan, 07/08/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BANH_MI_CHAY

BANH_MI_CHAY Thành viên mới

Thế mà ko nói tao. Tao bảo cho. Xinh thì thôi rồi đừng hỏi. He he....
  2. BANH_MI_CHAY

Ghê ghê....Nói nghe ghê nhé. Dạo này giảm cân rùi hả Thư em ??? nhìn "ngon" ra đấy....^_^
  3. meo_luoi87

meo_luoi87 Thành viên mới

Post bài xong thế nèo em lại vô mail chẳng biết để làm gi viết mail à không em không nghĩ em sẽ gửi mail cho ai đó đâu. Em cũng không hiểu mình đang nghĩ cái gì nữa mà lại giở lại mail của anh . Em cảm thấy cái cảm giác khi mình còn iu nhau vẫn còn đâu đây . Em cố quên anh nhưng cũng chẳng quên được . Bây giờ anh có biết chỉ có công việc và học mới khiến cho em không còn thời gian để nhớ đế anh
  4. iulamtruong

iulamtruong Thành viên mới

quyết định mà. Quên người xưa. Tích cực tìm người mới. Phải khác hẳn với người xưa mới được........
    Thỉnh thoảng vẫn nhớ đến anh. Như 1 thói quen. Khó bỏ.........
  5. Nokia8910i

Nokia8910i Thành viên mới

Em ơi..Tại sao đời lại bất công đến vậy hả em...Hôm nay là tuần thứ 3 anh dạt nhà rồi..Chuyện này nó xảy ra như cơm bữa ý em nhỉ..Vì nhữg chuyện chẳng đâu vào đâu em àh..
    Em ơi..Cứ những lúc buồn và cô đơn nhất..Anh lại mong có em ở bên...Em hiểu anh mà phải không..Bạn bè bây giờ..** lúc có tiền thì 2-3h sáng chuông điện thoại vẫn reng đều không thể ngủ được..Sáng sớm mở mắt đã thấy vài xịch mạng đứng chờ trước cửa...Thế mà đến giờ thì lại chẳng còn ai em àh...
    Em ơi...Anh biết giờ này..Ở bên người ta..Em đang được hưởng trọn vẹn niềm vui và hạnh phúc...Nhưng em àh..Có phút nào không hả em..Có một phút nào đó em nhớ đến anh..Nhớ đến ngày tháng mình ở bên nhau...Nhớ đến những nụ hôn và vòng tay mình trao nhau....Có không hả em....Anh xin lỗi..Xin lỗi em ....Vì ...Chẳng hiểu sao anh lại như thế này nữa...Có lẽ tại lúc này anh cô đơn..Lạnh lẽo quá...Em àh...
    Gửi nghìn nụ hôn đến em...Mong ở nơi xa..Em được ấm áp trong những ngày đông...
  6. toxicgirl_1712

toxicgirl_1712 Thành viên mới

kinh kinh, đời lắm đứa giỏi văn thế
  7. Nokia8910i

ặ cĂi ** con fò Toxic này...Mày nói khĂy ai 'ỏƠy...CĂi ** mày thỏ nhỏằng bài mày viỏt thơ vfn không hay..** mày hiỏằfu cĂi l` j` mà nói...Con fò nhặ mày thơ chỏằ? biỏt fu.k-inG chỏằâ biỏt làm cĂi mỏạ gơ phĂt biỏằfu..,n nói cỏân thỏưn nha..Ranh con..
  8. benjamin1982

benjamin1982 Thành viên mới

mấy giờ rồi thế!nào bình tĩnh lại đi nào!
    sao lại bức xúc thế!đôi khi sống cho quên đời!
    vẫn biết rằng con cá mất là con cá to
    nhưng có một điều rằng:"ĐỜI CÒN DÀI GÁI CÒN NHIỀU"
    sao fải nghĩ!sống ở đời fải có tấm lòng!nói gì thì chứ cái gì đã nhổ đi là không liếm lại!thế nên ta cần bỏ qua đau buồn để tìm đến tình yêu mới ta sẽ cảm thấy rằng ngày xưa ta đã làm đúng!!!
  9. BANH_MI_CHAY

Dcm, thằng Linh mày điên à... Kệ nó đi, chửi nhau với con gái làm gì. Nó còn trẻ con, chấp làm gì....Bỏ đê...Mày hâm à.... Hay hôm nay ko đi đá bóng nên hâm hâm à..... ******, hôm trước anh em rủ đi uống rượu ( thứ6 ) thì đek đi, chửi đek gì mà chửi. Kệ em nó đê mày...... Sang tuần lại chiến chân gà nướng.
  10. Nokia8910i

Hic..Tao có biết gì đâu...Hôm nào đi nhậu thì mày để lại lời nhắn trên này rồi tao fone cho mày..Mấy hôm nay buồn wá..Thèm rượu quá...Mà mỗi lần uống tao chỉ muốn say mẹ đi..Chứ đừng uống được nửa chừng lại *** được uống nữa thì thà không uống còn hơn..Thích thì tối mai đi uống rượu..Rủ mấy thằng Box mình đi..Chứ có con gái bây giờ tao ngại lắm..Hic...Tao đang ở P206 Ksạn Sao Mai số 10 Nghi Tàm..Nhìn đối chéo từ ksạn Sofitel đầu Hồ Tây sang đường là nhìn thấy..Ok..