1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một sỉ nhục quá lớn đối với Dân Quảng Ninh

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi trungthuc2000, 25/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trungthuc2000

trungthuc2000 Thành viên quen thuộc

Một sỉ nhục quá lớn đối với Dân Quảng Ninh

Các bạn có biết không Gần đây có những bạn có rất nhiều tâm huyết để thành lập những web site riêng cho tỉnh Quảng Ninh. đó là những ý tưởng rất hay đưọc các bạn ở đây rất ủng hộ. Nhưng những việc làm đó đôi khi lại bôi nhọ Dân quảng Ninh chúng ta. Nếu các bạn từng làm Web bạn hãy vô coi cái trang này: http://halongclub.tsx.org/
    ai mà chả biết là của là nó lấy mẫ nguồn của ttvnonline . nhưng theo tôi trang này làm chơi thôi bạn đừng nên đưa lên mạng cho mọi người làm gì. Bạn có thể chịu được không khi vào quán cafe Net mỏ vào cái web site đó ra có người buột miêng kêu cái ông quảng Ninh ăn cắp của ttvnonline về làm. Rồi bọn QN dốt bỏ mẹ ............ tuy còn nhiều điều tôi không nói ra.
    Nhưng theo tôi việc xây dựng các trang web là rất tuy nhiên không thể làm quá giống thiên hạ Vả lại ttvnonline có phải là mã nguồn mở đâu. Nếu admin ở ttvnonline mà biết các bạn ở đây làm thế thì họ nghĩ gì về dân Quảng Ninh
    Còn tôi: tuy trình độ vào hàng tép diu cũng tự thiết kế lấy trang web riêng cho mình không thể giống bất cứ ai ( Trừ khi nó là Source open cho moi ngươi phát triển )
    Các bạn hãy suy nghĩ và cho ý kiến chả nhẽ nhân tài ở QN chết hết rồi sao
    Tôi nghĩ một web site không qua khó, Một diễn đàn thì càng dẽ hơn. Nếu cảm thấy không làm được có thể hô hào anh em mà. Tôi thấy hổ thẹn quá
    Admin http://forum.mongcai.net
  2. phuongpn

phuongpn Thành viên quen thuộc

Anh thấy chả làm sao cả, thằng nào chê, kệ mother nó. Thứ nhất là mình là lính mới, thứ hai là nhân dân có gì hay thì ta học, sợ qué gì, việc qué gì phải xí hổ.

PhuongPN
  3. trungthuc2000

trungthuc2000 Thành viên quen thuộc

Chào bạn phuongpn
    không biết bạn có phai la dan QN không nhưng bạn nói Vậy tôi thấy trả có tí trách nhiệm nào cả thế thì làm sao mà HCL mới có thể phát triển được. Bạn có nghe thấy anh em trên net dang cười không
    Chao ban