1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một số cảm tửn của tớ sau buổi đi họp đầu tiên của box mình !!!! Vui vật ạ hề hề

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi tinhbien1911, 19/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Một số cảm tửn của tớ sau buổi đi họp đầu tiên của box mình !!!! Vui vật ạ hề hề

Ui trời ơi ,biết nói như thế nào bây giờ .Ngạc nhiên không chịu được ,tớ thấy rất là khác so với những gì tớ tưởng tượng nhé ,cứ hình dung mọi người phải nghiêm trang lắm cơ . Hề hề ,không ngờ buổi họp của chúng ta buồn cười vật ạ ,tớ ngồi đấy phải nhịn cười không các bác lại bảo tớ mất trật tự .
    Đầu tiên là tên Sir Mit hôm nọ vừa mới doạ đánh tớ , không ngờ hôm nay lại hiền như bụt ,bị byebye_ty hỏi mà mặt cứ ngố đỉn ra ,thật đáng kiếp ,khề khề lại còn bị viết nhầm trong danh sách là '' Sơ mít '' nữa chứ ha ha chít vì cười mứt ....
    Cái vụ buồn cười thứ hai là lúc bác Lady bắt tớ với cả ngố tàu lái lên hát . Ricarica này em có biết là vì em ,anh mới đứng lên hát như vậy không hả ,thế mà em còn chê anh hát chán nữa chứ , người ta nỗ lực là chính ,đã không khen thì thôi lại còn chê anh nữa ,bùn quá hu hu hứt hứt . Mà các bác này ,tớ phát hiện ra một thứ như thế này ,tớ đã hát chán rồi thì chớ ,không ngờ tên Chiến bủm (ngotaulai) lại còn hát tệ hơn ,lại còn hát to nữa chứ , lại đưọcbác hội trưởng còn gào tướng cái mồm lên hê hê ặc ặc ,chết vì cười mứt thôi . Thật là may mắn cho tôi có những nạn nhân cùng cảnh ngộ chia sẻ ,không thì tiu đời rồi .
    Ricarica này ,em thấy có ''chấm'' được anh không hở ,có gì cho anh bít cảm tửn nữa nhé ,khe khe ,em nói nhanh như máy như thế thì ai mà nghe đưọc cơ chứ ,mà có riêng gì ricarica đâu mà tất cả các bác nứ đều thế hết ,nói như cái máy khâu luôn ,bây trừ mà hỏi tớ thì tớ chịu ,chẳng nhớ cái gì sất ,ngoài Ricarica hề hề
    À đâu ,còn nhớ cái bộ mặt của bb_ty nữa chứ ,cô làm cho anh dở khóc dở cười trước hội nghị như thế hử ,mà cô đúng là khiếp thật , he he đúng như anh tửn tựn đấy . Nhưng mà cũng pheng phéng thôi ,không ghê gớm lắm đâu. Anh sẽ nhớ mãi mối thù ngày hôm nay ,mà có phải tại tớ không chú ý đâu cơ chứ ,tớ cứ nghĩ cái chủ đề ''nụ cười'' lại là một chủ đề tình yêu gì đó của chúng ta như thường ngày thôi ,bây giờ thì tớ đọc rồi và tham gia hết mừn ,các bác cứ yên tâm đi .
    Tớ chỉ có một số cảm tượng như thế thôi ,còn các bác như thế nào cũng hay như của tớ hả ,khè khè ,bựt mí cho anh em biết với nhá .
    To: ricarica : trùi ui ,em có biết tối nay anh mứt ngủ không đừng chê anh nữa nhé ,tụi nghiệp anh mờ ,em nhìn xuống chữ kí của anh thử xem ,anh cũng mún lắm nhưng mà bít thế nào đựt ..................................

Chúc mừng buổi họp mặt của chúng ta thành công tốt đẹp

loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  2. vuathuoclao

vuathuoclao Thành viên rất tích cực

Noi chung la cuoc hop thanh cong tot dep.
    Moi nguoi vui het co luon, nhieu mau chuyen cuoi ra nuoc mat nua day tingbien a`. Nhung k nen cuoi o day, he'he'
    cuoi nho thoi k nhieu nguoi xau ho.
    Chuc Box HH ngay cang lon manh, hay tu minh xay dung lay, dung trong cho vào ke khac.
    Co gang len 2 bac hoi truong va hoi pho cung toan the cac thanh vien, dang anh hao coi.

3. SirMit

SirMit Thành viên quen thuộc

Tuy chú học DKT-K40-DH2 nhưng tính ra chú kém anh những hơn 1 tuần đấy.Chú cứ liệu đi không thì anh cho chú không còn được đá bóng nữa đâu đấy(Anh ở C2 mà).
    Căn bản hôm đó anh chưa đánh chú vì có nhiều con gái thôi.
    Rượu ngon không có bạn hiền.
    Không mua không phải không tiền không mua.
  4. marco_vanbasten

marco_vanbasten Thành viên rất tích cực

Nghĩ đến chuyện hát hò sao tôi tức Sailor thế nó bảo nó đến để bắt nhịp cuối cùng làm cho anh em mất mặt nhưng kể ra anh em ta hát đâu đến lỗi tệ nhỉ.
    Cuộc họp hôm qua tuy có ít thành viên là dân HH nhưng theo tôi chẳng sao cả vì là BOX VIMARU thì chúng ta thu nhận hết mọi nơi. Tuy nhiên các bác ít ra ý kiến quá toàn thấy ngồi thôi chẳng phát biểu gì cả. lần sau bạo hơn lên nha người nhà cả mà.
    Orange Whirlwind - Cơn lốc màu da cam
    WELCOME TO MY BOX
    http://ttvnonline.com/forum/forum.asp?FORUM_ID=225
  5. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

Các bác lần sau thì cứ mạnh mẽ mà giơ tay phát biểu như BB_Ty tui này đứng dậy vạch trần ông Tinhbiên hehhe
    Nhìn cái mẹt của cái ông TB lúc đấy sao mà sướng đến thía không bít nữa hêhh cái mẹt thì ngệt ra trông cứ như đao đao hahhah Chỉ tiếc cái là hôm qua ông anh Ngốtàulai không mang theo cái rổ để cho bác Tinhbien che đi cái khuôn mẹt đẹp giai đó .
    he''' vui thiệt a` chỉ tiếc là không gặp mẹt được ông anh Ngoi_sao_bangus ( chắc hôm qua ông nay` đánh quả lẻ với nàng nào rùi không bít) hehe
    Mà hôm qua các bác nhà mình ga lăng thía không bít hehe free nước cho toàn bộ các girl . Thui thì thay mặt toàn bộ các girl em cám ơn các bác nhiều nhiều ( và đề nghị các girl cám ơn em vì đã gạ gẫm hội trưởng cái khoản free nước này )
    Phải nói là cảm giác vui nhất của BB là nhìn thấy cái khuôn mẹt tẽn tò của Tinhbien hêhh lần sau mà có cơ hội nhất quyết sẽ làm cho bác " lãnh đạo" nay` to` te một lần nữa .
    hahhah đã thía hôm qua BB_TY còn kiếm chác được cái khoản 500000 nữa chứ hi'''' ( hội trưởng đi quảng cáo mặt hàng cho em dee nhưng sau hội trưởng em lấy các thành viên khác giá rẻ hơn chỉ 30000 thui a``)
    Thui type mỏi cả tay hicc'''' Chào cả nha`
    TinhyeulaWC => Anti Boy
    The gioi khong co phu nu la the gioi khong du. The gioi co phu nu la the gioi tran ngap tinh yeu

6. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

Trời ơi!lúc đó tại tối trời không ai nhìn thấy mặt tôi cũng nghệt ra,hú hồn.Ông tuấn lần sau xem thế nào chứ,tôi mang cho ông cái rổ ông mang cho tôi cái rá để đỡ ngượng tí
    hohoho_o(^O^)o_hohoho
  7. devilamerican

devilamerican Thành viên quen thuộc

hơ hơ, may quá, hôm qua mình không đi, chứ không thì chắc chết với mấy lão HH, mà cho hỏi, lão nào xoá cái title : quyền hội trưởng VIMARU của tui đấy nhể??
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh nhớ em từng phút.
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh cần em đến.
    Sẽ hơn bao giờ hết, anh yêu em.
    Sẽ hơn bao giờ hết, hơn hết những gì, anh có trên đời này
  8. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

To tinhbien: Em nói là nói vậy thôi chứ anh và ngotaulai làm em cảm động wá! Tối về nhà vẫn còn ngân nga à. làm ba em phải hỏi hôm nay sao lại hát bài của trường ba đấy. Còn nhận xét về tinhbien( và con trai khoa lái nói chung) em có cảm tình bậc nhất đấy. Anh nói nhớ mỗi em làm am xúc động wá nhưng mà cơ tin được không đấy?
    [rosemary]
    CHOPIN
    [/rosemary][/size=7]
  9. hoangfnhung

hoangfnhung Thành viên gắn bó với ttvnol.com

họp mặt có vui thật đó
    nhưng các bác lần sau họp thì nói gọn thôi nhé
    chúng tamát thời gian hơi nhiều đó
    em chỉ co yêu cầu nhỏ
    noi ngan gon de hieu nhanh 1 chut
    điều bí mật lớn nhất là k0 có gì bí mật cả
  10. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

vui nhỉ hehhe tôi mới sang đây để hôm nào đi họp lại tôi đi với nhé nghe kể cũng thấy mê.
    mà sao box hàng hải mắc bệnh nói nhiều à?
    NGOCNƯƠNG