1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một số cảm tửn của tớ sau buổi đi họp đầu tiên của box mình !!!! Vui vật ạ hề hề

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi tinhbien1911, 19/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

To ngotaulai: Đi họp hay không thì tôi không biết được ,dạo này tôi bù đầu quá , học thì dù sao cũng có một chừng mực nào thôi nhưng mà cuối năm như thế này có nhiều việc quá ,tôi làm không xuể ,dạo này tôi cũng điên đầu lắm rồi ,hôm nay tôi ra đây lên mạng một chút cho nó khuây khoả ,tôi cũng muốn tham gia hết mình lắm chứ ,đóng góp cho box mình ,nhưng ông biết rồi đấy ,tôi không thể ,có gì sau mùa thi này tôi sẽ đóng góp ý kiến của tôi nhiều hơn nhé .............
    To ricarica: anh cũng chẳng biết mô tê gì đâu ,thấy người ta bảo vậy thì biết vậy thôi ,phần còn lại là của em ,dạo này em với ngotaulai thế nào rồi ,anh thấy hai người có vẻ ăn ý với nhau lắm , ngotaulai giúp đỡ em bao nhiêu thứ rồi đấy ,không tìm ai sát cánh bên em được như hắn đâu ,em đừng để lỡ cơ hội nhé ,đừng để thời cơ vụt mất ,anh nghĩ trong khoa lái hiện online trên box Vimaru không ai hơn được ngotaulai đâu......... chúc em vui vẻ .
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  2. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

To tinhbien: nghe anh nói ma đau xót wá anh ơi!
    # CON GÁI THUYỀN TRƯỞNG KHÔNG BAO GIỜ LÙI BƯỚC#
  3. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

HÌ, chẳng có ý kiến giè cả... mấy người nói chuyện tình cảm, tốt nhất là mình ko tham gia .... Chào cả nhà ... chúc cả nhà vui vẻ , chúc cuộc họp thành công tốt đẹp...

@---YÊU-EM-NHƯ-THẾ-SAO---@