1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một số ưu điểm mà chương trình tiếng Anh hè đem lại cho trẻ nhỏ

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi songvedem180591, 30/05/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. songvedem180591

songvedem180591 Thành viên quen thuộc

Học tiếng anh hè cho trẻ em - Học một được hai
    Học ngoại ngữ nói chung và học tiếng Anh nói riêng sẽ cần có 1 số phương thức dạy và học hợp lý, nhất là với đối tượng là trẻ em. ko phải trẻ em của bất cứ quốc gia nào cũng có những điểm chung giống nhau do vậy để hiểu đc và có được phương thức học Anh văn trẻ em phù hợp đạt hiệu quả là rất cần thiết

Tại trung tâm anh ngữ Alokiddy phương pháp và chương trình học được kết hợp theo cách “Học mà chơi, chơi mà học” để các em hoạt bát, tiếp thu tiếng Anh thực sự tự nhiên, ko gò ép” một mùa hè vô cùng hữu ích bé vừa đc học tiếng anh vừa đc giải trí chính là 1 trong những tiêu chí của trung tâm tiếng Anh Alokiddy đặt ra với đa số những lớp học này để đem lại một chất lượng lý tưởng – Học Anh văn những tháng hè cho trẻ em - Học 1 được 2
    >>> Cha mẹ có thể tham khảo thêm: https://alokiddy.com.vn/Home/hocbongthanghe
    1 bậc cha mẹ thấy được niềm vui, hạnh phúc và tự hào lúc nói đến con của mình. Bé chỉ muốn ở nhà không chịu đi mẫu giáo, không chịu chơi với bạn bè chỉ thích ngồi riêng. bố mẹ phải dỗ lắm bé mới chịu đi mẫu giáo nhưng mà thật bất ngờ khi cho trẻ đi học đc gần 1 tháng tại trung tâm tiếng Anh Alokiddy mọi chuyện đã thay đổi hẳn trẻ nói nhiều hơn, có thể trước lớp kể chuyện rồi kể chuyện cho cha mẹ nghe cực kỳ hăng say, tới giờ đi học bé tự túc đi học, không khóc, lúc ở nhà còn giả làm cô giáo dạy lại những từ vựng tiếng Anh làm theo giống hệt giọng đọc của cô giáo đọc lại cho bố mẹ nghe.

phụ huynh này ban đầu còn cực kỳ băn khoăn sợ bé sẽ ko theo kịp các bạn nhưng giờ thì bố mẹ vô cùng an tâm mà nhắc lại là “ lúc đầu mình chỉ định cho con đi học để tự tin hơn, tìm 1 trung tâm cho trẻ học hè để không bị trống trong các tháng nghỉ hè, nhưng giờ thì mình đích thực an trí, một vài cô giáo tại trung tâm tiếng Anh Alokiddy đã ko chỉ dạy Tiếng anh cho trẻ mà còn tạo cho bé một cảm nhận yêu thích tiếng anh, tự tin hơn, bố mẹ vô cùng hài lòng về phương pháp dạy tiếng anh cho trẻ em tại trung tâm học mà chơi, chơi mà học với tiếng anh”.