1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mot tinh yeu moi

Chủ đề trong 'Trường PTTH Phan Châu Trinh' bởi Conkhivang, 28/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Conkhivang

Conkhivang Thành viên mới

Chao may anh may chi lop tren, em cung thuoc A2 ne, khi xua em cung co tỉnh tò nhiều rồi nhưng chả có anh nào hiểu cả, em buồn lắm em chỉ tỉnh tò với có chục anh thôi chớ mấy, mà mấy ảnh kiêu qá, tỷ kiêu mới đúng. Chán wá nên em đi yêu cái khác. Nó đã mang lại cho em nhiều cảm giác mới, nếu anh chi em nào muốn biết xem tình yêu mới của em là ai? thì xin reply lại cho em Em sẽ kể chi tiết cho cuộc tình của em với từng anh mà hỗm xưa chả có ai kể cho lớp nghe hihihi, bấy giờ em sẽ bật mý như viết hồi ký đó
    Nếu chị nào muốn biết thêm chi tiết thi mail cho em nha theo mail conkhivang@ttvn.com đó

[whitesmoke]conkhivang[/whitesmoke][/size=2/
  2. cruzy

cruzy Thành viên mới

hic...đằng ấy có bị làm sao không đấy???
    Rồi mọi chuyện sẽ qua.Ngày mai là một ngày mới...Hãy sống hết mình vì ngày mai nhé!!!
  3. aterixhero

aterixhero Thành viên mới

Alô, trại Hoà Khánh đó hả, có người bị nặng...tới gấp...hỉ
    beautiful life.
  4. LOVEANDKISSME

LOVEANDKISSME Thành viên mới

cô bé gì đấy ơi .chắc chắn một điều trong đám xuân xanh đấy hổng có anh đâu ,anh đâu bao vờ kiêu đâu ,nếu em mà tỉnh tò với anh thì chắc anh died mất vì lúc đấy anh chưa biết yêu con gái tới em ơi.hi`hi`.
  5. greenight

greenight Thành viên mới

Tỉnh tò..nghĩa là tỉnh tình tính tinh và tò to tò te đó hả,...conkhivàng.
    Thế thì tui còn hơn you, từ hồi tui mới đi mẫu giáo, thường hay tỉnh tò này lắm, cái trò này vặt...nhường đó.
    Thế mà định nghĩa tình yêu mới...sai lầm khái niệm, sai lầm cả trong tư tưởng...
  6. pairplay_devil85

pairplay_devil85 Thành viên mới

tinh yeu the ma moi day ah ? nghe dung la` la. that ... khinh khung wa di mat , neu nhu* co nha tam li hoc nao nghe dc cai wan diem ki wai nay cua con khi vang thi ...co ma siu? ngay lap tuc ..vi..la wa, xua nay hiem nhi ? sau do se co 1 so^ nha ..bac hoc ( ah ko . fai noi la anh bat hoc chu !)se mang ca giay but den ta^n noi xin ban mo* lo*p day vai bai vo* long co* ban? cho ho day conkhivang! chu ko fai la hoc hoi wa mail dau .
    khung khiep that !!!!!!!!!
    phan hue