1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MỐT và MỐT...

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi congaixulang, 18/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

2. pinks

pinks Thành viên mới

Biết thế, nhưng em làm sao đi Vạn phúc được hả Giang văn? He..he nhưng hình như ở Ls ít cô mặc theo trường phái phô trương lắm ạ! cùng lắm là yếm hay Spagetti gì đó thôi!
    Nhưng hở biết đâu cũng là một cách để....thể hiện cái tôii của họ ạ? (tất nhiên Pinks chẳng dám đâu ạ!)
    Vì Pinks thấy nhiều người nói: Hở mới đẹp ạ!
  3. shoneti

shoneti Thành viên mới

trong làng vạn phuc slà chỗ nào nhỉ?? chưa nghe bao giờ... giangvan chi rõ đi.. mà đũi thì giặt máy giạt chăckhống sao.. chứ tơ tằm thì chắc đi luôn..
  4. giangvan

Thế mọi người ko biết làng Vạn Phúc à. Quê hương của lụa đó, đã nghe câu áo lụa Hà Đông chưa???? Còn Hà Đông mọi người biết nó ở đâu không?????
    Này nhé. Mọi người đi đến Ngã Tư Sở, xuôi theo đường Nguyễn Trãi, đi khoảng 4km sẽ gạp 1 cây cầu (đó là cầu Trắng - Hà Đông) đi qua cây cầu đó đến Ngã 4, quẹo phải và đi tiếp. Lại qua 1 cây cầu nữa ( đây là cầu Am). Qua cầu đó, bên phải của mọi người là đất làng Vạn Phúc. Đi tiếp khoảng vài trăm mét, mọi người sẽ nhìn thấy một cái biển rất to ( cái biển đó ghi gì tôi cũng không nhớ, nhưng biết chắc rằng mọi người nhìn thấy nó là biết ngay chỗ cần tìm....hehheh....) Nếu đi đến đó rồi mà ko tìm được thì nên hỏi thăm, đường ở miệng mà. Vào đó có ko ít hơn 50 cửa hàng lụa, tơ tằm cho mọi người lựa chọn. Có đủ loại sản phẩm dc làm từ tơ tằm ở đó.
    Lời khuyên cho ai có dự định vào làng Vạn Phúc mua lụa: Trước khi đi nên ăn thật nhiều để có sức đi mua hàng. Mặc cả vô tư ( ở đây cũng không nói thách lắm đâu, nhưng cứ mặc cả, dc đồng nào hay đồng đó. Để tiền khi nào mệt thì nghỉ ngơi uóng nước rồi đi tiếp)
  5. pinks

pinks Thành viên mới

Cảm ơn bác giangvan, chỉ dẫn quá cụ thể..nhưng em chưa đi đâu vượt qua khỏi HN thì làm sao biết Hà Đông nó nằm ở đường nào?
    Nếu em xuống Hn thì liệu có ai sẵn sàng làm HDV du lịch ko ạ? he..he ăn một bát cháo lội ba quãng đồng các bác nhẩy!
    Ai ở LS muốn may quàn áO lụa, tơ tằm thì cứ đến Hoà Tâm nhé, hiệu may này gần nhà NGa đấy, ở đường Phai vệ ấy!
    Chúc vui ve he.,..he (tự nhiên quảng cáo ko công à)
  6. giangvan

VÁY NÀY
    Được giangvan sửa chữa / chuyển vào 14:59 ngày 16/06/2004
  7. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

ui zời ơi bác giangvan ơi em thấy bác toàn những mốt mà em chẳng theo được chán bác quá thế bá không còn mốt nào nữa àh toàn mốt quá zị thôi
  8. giangvan

Xin lỗi chị em nhé, tưởng chị em thích những loại mốt mát mẻ như vậy. Mà thời tiết bây giờ chán thật, ngày càng nóng. Chị em cố gắng chon cho mình một loại mốt phù hợp nhé. Cần giúp gì cứ gọi GV......
    Người đẹp vì lụa, lúa tốt vì.................
    Không có ngườ phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp...
  9. pinks

pinks Thành viên mới

Bac GV ơi, bi giờ người ta bảo là: "KO CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ XẤU, CHỈ CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ NÀY ĐẸP HƠN NGƯỜI PHỤ NỮ KHÁC MÀ THÔI!" Bác ạ!
    Còn mấy kiểu váy của bác, em cũng xin kiếu...mát quá, thế này thì đi đường tai nạn chết.......mô phật!
  10. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

thui bac giangvan ơi bác có mốt nào mới mà kín kín không gửi cho hội em để hội em bít với