1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một vài thay đổi! Mọi người góp ý nhé!!!

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi ladyfirst24, 11/12/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

Một vài thay đổi! Mọi người góp ý nhé!!!

Chào mọi người! Đã rất lâu rồi cái nick ladyfirst24 không còn được login và sử dụng, lâu rồi không có bài viết nào cho Box. Hôm nay xin post 1 bài mang tính chất riêng tư (tức là nghĩ sao viết vậy) nhưng mong mọi người ghé qua cho ý kiến.

Bản thân là 1 người quản trị diễn đàn nhưng trong thời gian gần đây đã không làm tròn trách nhiệm! Thiết nghĩ trong mọi vấn đề khi mà niềm đam mê công việc đã hết thì thật khó có thể làm tốt công việc của mình. Do những lý do cá nhân và quan trọng hơn cả là tâm huyết với Box không còn được như ngày trước, tôi thật tiếc phải nói ra điều này, xin phép thôi nắm giữ quyền quản trị của Box, tôi sẽ giao lại việc này cho những người khác, tâm huyết với Box hơn, hi vọng mọi người sẽ giúp đỡ những Mod mới của Box. Cũng xin thay lời cho hội trưởng Marco, cả hai chúng tôi từ ngày hôm nay sẽ không còn là hội trưởng, hội phó nữa. Chúng tôi vẫn sẽ luôn là những thành viên tích cực của Box nhưng trên danh nghĩa khác. Mọi người ủng hộ nhé!!!

Tôi muốn được đề cử em_rat_hien và chondauyeuthuong. Cả 2 đều rất xứng đáng xét trên nhiều khía cạnh. Tôi sẽ nói chuyện với Admin về vấn đề này. Rất mong mọi người ủng hộ ....
  2. Memory_Of_Winter

Memory_Of_Winter Thành viên mới

Vâng ai lên làm Mod cũng ko có vấn đề gì miễn là fải có tâm huyết với Box. Nhân đây nếu mà anh Ladyfirst vẫn còn online thì set em cái title với: Vô duyên, nhạt nhẽo, thất thường & thù dai. Ở đời rất bít mình là ai. Yêu 1 người & chờ 1 người!!! chứ chờ đến lúc em_rat_hien & chondauyeuthuong lên chức thì chắc là cũng ko nhanh đc nhỉ?
  3. sea_star

sea_star Thành viên mới

Bác đã nói thế thì em cũng xin có vài lời :
    1. Tớ xin đồng ý cho tên chondauyeuthuong thay một trong hai bác .
    2. Không đồng ý cho em_rat_hien lên làm Mod box ta .
    3. Tiếng nói riêng : tớ xin một chân Mod .....Mong mọi người ủng hộ .Dù sao cũng phải có một Mod là Vimaru phía nam chứ nhỉ ? Vì tớ biết có nhiều thành viên box Vimaru đang học tại phía nam . (Hết)
  4. Memory_Of_Winter

Vâng, bạn sea_star hay em_rat_hien hay chondauyeuthuong làm Mod cũng đc, thậm chí mình làm Mod cũng đc. Ai làm cũng đc nhưng set title cho em mau lên
    (Ý kiến riêng: anh Hero làm Mod thì sẽ thu hút đc vô khối em vào đây đấy )
  5. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Ồ, được mọi người mến mộ thế này, tớ ko thể ko nhận lời, nhưng mà cái vụ MOD này e chừng là lâu đấy, vì lần trước em iron_maiden cũng nói thế này, hình như thèng admin nó tai nạn chết rồi
  6. shinkship

shinkship Thành viên mới

Thôi Vinh oi, tao xin can, mày mà chờ được làm Mod thì hơi bị lâu đấy,có khi mày lên tàu rồi thì cái chức đó cũng chưa tới được chân mày, mà có tới được thì mày cũng làm mod được bao lâu?
  7. shinkship

shinkship Thành viên mới

8. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

À, nếu bạn sea_star ko đồng ý cho tôi làm mod thì cũng chẳng sao cả. Chỉ cần bạn đừng làm mod theo kiểu " đem con bỏ chợ "như bên diễn đàn hanghai.org là được.
  9. Memory_Of_Winter

Mình tưởng anh Hero nhăm nhe các chức này từ lâu rùi chứ bi giờ lại giả vờ thẹn thùng ra trước bàn dân thiên hạ nhã nhặn ko thể ko nhận lời thế này Thôi thì cũng mong những Mod mới sắp đc lên chức làm thế nào để forum hoạt động náo nhiệt lên ạ. Em ở ngoài này cũng chỉ có thể ngó vào Box mà xem thôi.
  10. sea_star

sea_star Thành viên mới

Trước hết tớ sozy về vụ Mod bên box Điều khiển tàu biển của hanghai.org nhưng lý do chính lại nằm ở chổ hanghai.org hoạt động cầm chừng , lúc vào được lúc thì lại không . Thử hỏi mỗi lần online vào hanghai.org mà đến 90% số lần là không vào được thì các bác có bực mình không ?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa