1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Một vấn đề cần quan tâm. Mời các bạn hãy vô đây.

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi Gungcay, 21/12/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Gungcay

Gungcay Thành viên rất tích cực

Một vấn đề cần quan tâm. Mời các bạn hãy vô đây.

Cam on moi nguoi da vao day doc a ! Moi nguoi biet day , Noel sap toi roi , Noel la le cac tre em dc ong gia Noel tang wa .. hic .. noi dai dong muh cha biet dang noi gi .. hic !
    Gor chi muon noi voi moi nguio la hay danh dum 1 chut tien hay la 1 xiu gi day de danh cho nhung tre em ngheo hay tre em duong fo , co wa Noel ! Tui no toi lam ! hic !
    Em ko biet o cac nc khac saoo chu .. ( o Vn thi co Tet ta ) con o day thi chi co Tet Ta thui nen ngay 24/12 cung nhu la ngay cuoi nam, tui no muon dc co wa Noel lam , cung nhu la wa dau nam vay day !
    Dung hiu lam y Gor nha, y Gor o day la : neu ai co the thi hay danh ra nhung fan wa`nho? nao day cho nhung tre em ngheo o noi ban. o? nha ! Gor cam on moi nguoi rat nhieu ! MOi nguoi rat tot neu lam the day !
    Thui Gor cam on lan nua ! Gor bi bo day !

hic Gor noi ko dc hay cho lam , chua bao gio noi the, hic nen ,.. moi ngui thong cam nha ! Gor mong moi nguoi hay giup do ca tang wa ( nho xiu thui cung dc ) cho nhung dua tre ngheo nha ! cam on nhieu a !
    BN

Vi moi nguoi bao wa ben nay gui nen Gor wa day gui ! Mong moi nguoi hay giup do nha ! thanks !

Gừng trích nguyên bài của bé Gor lên cho mọi người tham khảo. Chúng ta sẽ bàn đến chuyện này trong buổi họp mặt chủ nhật tới nhé! Thanks all.

Hãy hoàn thiện mình
  2. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

thanks tỉ !
    BN
    WHAT DO WE LIVE FOR, IF NOT TO MAKE LIFE LESS DIFFICULT FOR ONE ANOTHER
  3. digitalboy

digitalboy Thành viên quen thuộc

Tôi không ở Vietnam nhưng thật sự muốn giúp đỡ những trẻ em và những số phận nghèo. Qua truyền hình tôi được thấy nhiều người dân Vietnam vẫn còn quá nghèo và khổ. Lắm lúc tôi nhìn lên thì không bằng ai, chỉ muốn bằng được người ta nhưng chợt ngẫm nghĩ nhìn xuống thì tôi mới hiểu còn những số phận như những trẻ em nghèo ở Vietnam còn thiếu may mắn hơn mình nhiều. Các bạn ở Vietnam nếu có điều kiện xin hãy cùng chia sẻ bớt một chút những gì bạn đang có để giúp đỡ họ. Vì họ cũng là những con người như bất kỳ ai trong chúng ta, cũng đều do cha mẹ sinh ra, cũng có những nhu cầu cuộc sống hằng ngày cơ bản của một con người. Chẳng qua những số phận ấy không được may mắn, đã phải đối đầu với những bất hạnh ngay từ nhỏ. Chúng thật ngây thơ và đáng yêu, ngay cả đôi khi chúng chỉ có những ước mơ thật giản dị, đơn sơ và hồn nhiên nhưng vẫn không thể nào với đến được. Thế thì tại sao chúng ta lại không chia sẻ bớt một nụ cười, một vòng tay ấm áp cho những mảnh đời đáng thương ấy trong mùa giáng sinh năm nay. Hãy làm một việc có ý nghĩa trong dịp này, những gì bạn cho sẽ là những gì bạn nhận được, tôi thật ước ao có thể cùng các bạn chia sẻ những nỗi niềm này vì nó không của riêng ai. Hãy cùng nhau giúp các em biến giấc mơ nhỏ bé của chúng thành hiện thật trong mùa giáng sinh kỳ diệu năm nay các bạn nhé!
    Chúc các bạn có một đêm giáng sinh thật hạnh phúc và mang nhiều ý nghĩa!
    Everyone wants to change the world, but no one wants to change himself.​
  4. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

digital này ! O day Gor ko fải chi noi den trẻ em nghèo o Viet Nam ko thôi muh Gor noi chung tat cả cac trẻ em nghgèo o tat ca cac nuoc dac biet la quê huong minh ( Viet Nam).Neu digital co long tot va de danh dc 1 xiu tien nhỏ, xin hãy bỏ so tien nhỏ ay cho trẻ em gneo ngay chính noi digital dang o day ! day cung la giup cho tre em vui va hanh fuc day ! digial hiu y Gor ko ?
    Cu nhu ben Philipppines , tre em cung giong Viet nam thui, tui no cung toi nhu the ! Gor chi cho tui nó nhỏ thui<-- hoc sinh muh ! hic ! nhung that su khi thay tui no vui, ban se cam thay trong long co cai cam giac nao day ,cam dong ko the nao tuong tuong va describe dc dau ! digital hay giup do tre emngheo voi tat ca khả năng cua minh nhé !
    chuc digital va moi nguoi co 1 dem giangs inh vui vẻ !
    BN
    WHAT DO WE LIVE FOR, IF NOT TO MAKE LIFE LESS DIFFICULT FOR ONE ANOTHER
  5. bob43

bob43 Thành viên rất tích cực

Có một plan rùi Gor à, nhưng không biết có bao nhiêu người theo ?

NO MATTER HOW YOU LEARN BUT WHAT'S FOR ?
  6. dirosemimi

dirosemimi Thành viên quen thuộc

Y tuong nay cung hay lam Gor , anh Bob, chi Gung a`. Tui minh se ban bac roi cung thuc hien trong dem giang sinh nhe' . Hoi minh se co 1 dem giang sinh that y nghia. Truoc gio Di rat muon tham gia tang qua cho cac em ngheo nhung hoi do con nho nen bo me ko cho di khuya nhung nam nay hi vong se thuyet phuc duoc .

dirosemimi
  7. bob43

bob43 Thành viên rất tích cực

Tối Noel, tụi mình sẽ không là ông già Noel, bà chúa Tuyết, nhưng sẽ đi đến với những người đối với họ Noel là một ngày như mọi ngày, có thể lạnh hơn thôi.
    Các bạn ai có thể đi được, Tôi không muốn wá nhiều người ủng hộ, thật sự chỉ mong gặp những người cùng suy nghĩ. Sẽ đi rất khuya....có thể đến sáng.

NO MATTER HOW YOU LEARN BUT WHAT'S FOR ?
  8. songlam

songlam Thành viên mới

Mình hoàn toàn đồng ý với mọi người.Bác bob lên kế hoạch và cho tui boết gủi wà theo địa chỉ nào.
    Tiếc wá,Noel lại không ở thành phố.

NE ME QUITTE PAS
    [/size=8]