1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MOTO IN TOKYO

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi vespa1980, 05/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fxhanoi

fxhanoi Thành viên mới

Hị hị, chờ mãi mới thấy có người cổ vũ để post ảnh tiếp,
    Cho thêm một chú cruiser xịn cho bác gì thèm luôn thể:
  2. fxhanoi

fxhanoi Thành viên mới

Vãi Hayabusa nhé
  3. fxhanoi

fxhanoi Thành viên mới

Thêm một chú cruiser nữa nhé:
    Tó không dùng được chức năng upload của forum nên đành dùng qua imagehack, có bác nào khoái thì lẹ tay lấy về luôn kẻo imagehack nó xóa mất ảnh của tớ thì bó một số thứ đấy nhé
  4. fxhanoi

fxhanoi Thành viên mới

Vespa1980 ơi nhìn này, moto ở đâu mà bọn nó xếp hàng như là wave tàu nhà mình thế không biết (sorry nếu lỡ có đụng chạm mấy bác đang đi wave trung quốc, ý của em nói là về số lượng ý ạ).
  5. fxhanoi

fxhanoi Thành viên mới

@vespa1980: Tớ thấy bảo, ở Akihabara lắm xe moto là vì ở đấy bọn moto được phép đỗ. Tớ thì không ở Tokyo nên không rành.
  6. Kool2k3

Kool2k3 Thành viên mới

Xin lỗi mọi người, em xin phép văng tục 1 cái. ******** thật, chừng nào a e motor chúng ta mới đc sở hữu những cái xe như này nhỉ? Tiền là 1 chuyện, nhưng chính sách đc viết bởi những bác tóc bạc lại còn chạy oto thì a e mình có mỗi 1 nước là đợi mấy người bán đồ nhựa đi rong qua nhà. Kêu họ vào mua lấy cái chậu, khi nào lên Net thì kéo nhanh xuống dưới cằm mà hứng kẻo chảy ra nhà.
    Khốn khổ cho cái dân mình. Bao điều uất ức mà nói ra chẳng ai nghe, mà có nghe thì cũng chẳng làm đc j.
  7. indiadivx

indiadivx Thành viên mới

Kể ra...
    Chơi chui chơi nhủi như bi giờ cũng có cái hay Truyền thống dân tộc mà Với lại có bao giờ bác đặt câu hỏi là ... tại sao chỉ riêng ở VN, số lượng superbikes cực ít , mà mí chiếc Tây nó gọi là "moped" 100cc như wave dream etc... thì nhiều nhan nhản không ? Vì cái chiều cao trung bình của người VN mình là một, hai là đất không đủ rộng như các nước khác . Tưởng tượng dắt chiếc Hayabusa ra đường, chạy chưa hết số 1 đã lên 100kmh, rồi lại phải thắng gấp, tiếp tục di chuyển (bò) với tốc độ 30kmh, máy nóng ran cả đầu gối và chân, cổ và vai thì siêu mỏi , xăng thì cứ đốt ...
    Thôi đừng chửi nữa và cứ hãy sống vui
    Tiếp tục nào các bác Japan ơi ...
    Regards.

8. fxhanoi

fxhanoi Thành viên mới

CB750F này:
    He he he, tớ đoán cái xe này là của học sinh. Bà con có thấy cái cặp học sinh trên bình xăng không kìa?
  9. Kool2k3

Kool2k3 Thành viên mới

Các bạn thử để ý xem trong ảnh, có thằng Nhật nào trong đó to hơn người VN ko? Thêm nữa, việc ai phải đi xe to trong HN này đã từng chịu cái cảnh 300m/ 1 cái cột đèn giao thông chắc là thấy ngán ngẩm lắm nhỉ? 1 người đã vậy, 1đất nước còn khốn khổ hơn.
    Xin lỗi Indian và mọi người! Cảm ơn về lời khuyên đúng, mình cũng ko định chửi bới j thêm cho mất vui mà lại vô ích. Diễn đàn cho những ai bất đồng quan điểm về chính trị thì nhiều lắm rồi. Xin dừng lại ở đây.
    Thực ra nhà mình là dân cộng sản, lại có cơ hội được tiếp cận thông tin đa chiều mà ko phải ai cũng đc đọc. Nghĩ nhiều điều thấy buồn buồn mà nói lung tung vậy thôi.
    A e ta lại xe thôi nhểy! Ái chà chà. Con xe = Con nợ = Con tội. Số trời đày cho cái kiếp yêu xe.
  10. Giao_Hoang

Giao_Hoang Thành viên rất tích cực

Tớ cũng thích những cái xe kiểu này, nhưng đúng là ở hoàn cảnh ở đây thì đành chịu. Mình còn thích nhiều cái nữa, những cũng phải chịu. Ở đời phải biết mình là ai, mình đang ở đâu chứ, phải ko nào?
    Xe thế này mà đèo nàng thích phải biết.