1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MP3 Trịnh Công Sơn dành cho người Box Nhạc Trịnh

Chủ đề trong 'Nhạc TRỊNH' bởi hothanhphuong, 25/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tigerlily

tigerlily Thành viên rất tích cực

Em đã đổi tên topic theo ý của anh rồi. Để vậy đúng ý nghĩa hơn và người đọc được chỉ dẫn chính xác hơn.
    www.hothanhphuong.com bị quá bandwidth hả anh? Đông khách quá...
  2. tigerlily

tigerlily Thành viên rất tích cực

Em đã đổi tên topic theo ý của anh rồi. Để vậy đúng ý nghĩa hơn và người đọc được chỉ dẫn chính xác hơn.
    www.hothanhphuong.com bị quá bandwidth hả anh? Đông khách quá...
  3. hothanhphuong

hothanhphuong Thành viên mới

Đúng là www.hothanhphuong.com bị quá bandwidth !Hoi lo, nhưng vui ! 100GB/month mà mới mấy ngày vượt quá rồi ! Trong thời gian lock tạm thời, lys cùng các bạn có thể vô www.roilerunguoi.com để tham quan và download nhạc về nghe!
    Chúc cuối tuần vui vẻ!
    HTP
    Được hothanhphuong sửa chữa / chuyển vào 09:13 ngày 14/05/2005
  4. hothanhphuong

hothanhphuong Thành viên mới

Đúng là www.hothanhphuong.com bị quá bandwidth !Hoi lo, nhưng vui ! 100GB/month mà mới mấy ngày vượt quá rồi ! Trong thời gian lock tạm thời, lys cùng các bạn có thể vô www.roilerunguoi.com để tham quan và download nhạc về nghe!
    Chúc cuối tuần vui vẻ!
    HTP
    Được hothanhphuong sửa chữa / chuyển vào 09:13 ngày 14/05/2005
  5. hoasoan

hoasoan Thành viên mới

Cám ơn anh hothanhphuong đã chia xẻ nguồn nhạc phong phú của anh. Nhờ sự rộng rãi của anh mà tôi đã kiếm được những bài do Hà Thanh hát. Đa tạ.
  6. hoasoan

hoasoan Thành viên mới

Cám ơn anh hothanhphuong đã chia xẻ nguồn nhạc phong phú của anh. Nhờ sự rộng rãi của anh mà tôi đã kiếm được những bài do Hà Thanh hát. Đa tạ.
  7. NangKhuya

NangKhuya Thành viên mới

Bạn nào có bài:
    Vết Lăn Trầm - Trần Thu Hà
    Đoá Hoa Vô Thuờng - Nhung Nụ
    Níu Tay Nghìn Trùng - Nhung Nụ
    Lặng Lẽ Nơi Này - Lan Ngọc
    Gọi Tên 4 Mùa - Lan Ngọc
    Hoa Vàng Mấy Độ - Hồng Hạnh
    Cho NK xin. Thanh - kiều!
  8. NangKhuya

NangKhuya Thành viên mới

Bạn nào có bài:
    Vết Lăn Trầm - Trần Thu Hà
    Đoá Hoa Vô Thuờng - Nhung Nụ
    Níu Tay Nghìn Trùng - Nhung Nụ
    Lặng Lẽ Nơi Này - Lan Ngọc
    Gọi Tên 4 Mùa - Lan Ngọc
    Hoa Vàng Mấy Độ - Hồng Hạnh
    Cho NK xin. Thanh - kiều!
  9. melodyforlove

melodyforlove Thành viên mới

Mình rất ít vào TTVN vì vậy hôm nay mình mới đọc mấy bài viết này. Mình nói rõ để các bạn không phải thắc mắc:
    Lý do forum của mình có tên miền là hothanhphuong.com đơn giản bởi vì đó chính là domain đi kèm server của tôi. Trên server này Phưong chỉ đặt một file index redirect đến host chứa nhạc thật sự của Phương, còn toàn bộ data trên server hothanhphuong.com là của tôi (Cũng có nghĩa là trong thời gian đó tôi có quyền redirect địa chỉ www.hothanhphuong.com về đâu cũng được).
    Nếu các bạn thắc mắc tại sao như vậy thì cứ hỏi Phương để biết thật sự như thế nào.
    Trong topic này mình chỉ đưa địa chỉ để các bạn nghe nhạc, các vào hay không là quyền của mình và forum của mình đặt ở đâu thì mình để địa chỉ thế đó chả có gì là "láu cá" ở đây cả. Các bạn không biết sự thật thế nào thì đừng phê phán người khác nhé!
    (Chú ý: Hiện nay server hothanhphuong.com này đã không còn làm việc và mình không quản lý domain này).
    http://www.hoacat.com
    u?c tigerlily s?a vo 19:24 ngy 24/05/2005
  10. melodyforlove

melodyforlove Thành viên mới

Mình rất ít vào TTVN vì vậy hôm nay mình mới đọc mấy bài viết này. Mình nói rõ để các bạn không phải thắc mắc:
    Lý do forum của mình có tên miền là hothanhphuong.com đơn giản bởi vì đó chính là domain đi kèm server của tôi. Trên server này Phưong chỉ đặt một file index redirect đến host chứa nhạc thật sự của Phương, còn toàn bộ data trên server hothanhphuong.com là của tôi (Cũng có nghĩa là trong thời gian đó tôi có quyền redirect địa chỉ www.hothanhphuong.com về đâu cũng được).
    Nếu các bạn thắc mắc tại sao như vậy thì cứ hỏi Phương để biết thật sự như thế nào.
    Trong topic này mình chỉ đưa địa chỉ để các bạn nghe nhạc, các vào hay không là quyền của mình và forum của mình đặt ở đâu thì mình để địa chỉ thế đó chả có gì là "láu cá" ở đây cả. Các bạn không biết sự thật thế nào thì đừng phê phán người khác nhé!
    (Chú ý: Hiện nay server hothanhphuong.com này đã không còn làm việc và mình không quản lý domain này).
    http://www.hoacat.com
    u?c tigerlily s?a vo 19:24 ngy 24/05/2005