1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ms.Thuy's class (3rd floor)

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi secret_is_me188, 29/06/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuy_ed

thuy_ed Thành viên rất tích cực

@lazy_piglet:sorry bạn nhé vì ban đầu mình nhầm bạn là bạn của Minh-Trang-Kỳ_ và Như Ý....nên trả lời có hơi...
    @Trang-H.Minh-Kỳ:
    1.Theo đánh giá của các tờ báo tại Việt Nam, cuộc thi Hoa hậu Việt Nam 2006 đã được tổ chức thành công và có bước tiến dài so với cuộc thi Người đẹp đầu tiên năm 1998.
    2.Trong đời ai chẳng có lúc không thể nói toạc ra một sự thật nào đó cho nên mới phải lắt léo vòng vèo đôi chút.
    3."Chần chừ là kẻ đánh cắp thời gian". Những người có tính chần chừ có thể sẽ biết điều đó, nhưng họ lại không biết cách thoát khỏi thói quen bị tên "kẻ cắp" đó khống chế.
    4.Câu nói "Nghệ thuật không có giới hạn" nghe như một sự biện hộ, nhưng sự đúng đắn của nó là không thể phủ nhận, vấn đề ở chỗ có đúng là nghệ thuật hay là món "giả cầy" không mà thôi.
    5.Theo phong tục lễ giáo của ta, bề dưới phải chủ động chào bề trên trước, trẻ chào già trước, trò chào thầy trước .
    6.Nhật ký được sắp xếp theo trình tự thời gian, trong khi blog liên tục thay đổi, tức thông tin nào vừa được chỉnh sửa, cập nhật sẽ hiện lên đầu. Quan trọng hơn, định nghĩa trên đã bỏ qua một đặc điểm lớn của blog. Thông thường, nhật ký mang tính cá nhân, bí mật và tất nhiên là không bao giờ được liên kết với các nhật ký khác. Mọi người sẽ gặp rắc rối lớn nếu dám tò mò đọc trộm những tâm sự của người khác. Nhưng blog lại mang tính xã hội, dù được đặt ở chế độ public (cộng đồng) hay group (chỉ cho phép một nhóm người xem).
    7.Chúng tôi quen thân nhau từ thời còn là sinh viên đến nay thấm thoắt đã nửa thế kỷ với biết bao kỷ niệm sâu sắc, buồn vui.
    8.Với dân sành chơi, thì giá cả không phải là cái gì quá nặng nề điều cốt yếu là có được những chiếc xe ưng ý mà thiên hạ phải trầm trồ thán phục.
    9.Nhâm nhi một chút café hắn đang nghe trong mình biết bao ký ức đang dâng trào trong hắn. Hắn đã nuôi dưỡng đứa con tinh thần này đã bao năm qua
    @cảm ơn mọi người về tất cả những bó hoa,thiệp,e-card,quà,sms...và quan trọng nhất là tình cảm cuả mọi người đã dành cho mình nhémình thấy xúc động lắm...cảm ơn mọi người đã luôn ủng hộ,giúp đỡ..hiểu...quan tâm..và là những người bạn thật tuyệt vời của mình...
    good night
  2. LX125red

LX125red Thành viên mới

Chúc Ms đáng iu 20.11 tràn ngập niềm vui,mong rằng Ms sẽ mạnh khoẻ,vui vẻ và mãi là helpful teacher của em
  3. lazy_piglet

lazy_piglet Thành viên mới

Chị Thùy à, em muốn đăng kí lớp này cho em của em. Chị có thể cho em biết thêm thông tin về học phí, số người 1 lớp được không. Em cảm ơn chị trước nhé
  4. thuy_ed

Lớp này mình đang test học viên nên chưa thể trả lời bạn vấn đề bạn hỏi được,nếu lazy_piglet có em muốn tham gia thì phiền bạn bảo em bạn đến gặp cụ thể mình sẽ trao đổi chi tiết nhé.cảm ơn bạn đã quan tâm
    @Nga: thanks em nhé,hôm qua em đến đúng lúc chị vừa lượn đi chơi nên....nhận được quà của bé rùi,nếu"lãi mẹ đẻ lãi con" thì chị sẽ share chohi hi...
  5. PrettieKattie

PrettieKattie Thành viên mới

Chúc mừng 20-11 chị Thuỳ! Cố gắng relax thế này nhé không lại hay ốm vặt...
  6. Blue_Winter

Blue_Winter Thành viên mới

Hôm nay em mới tham gia diễn đàn, thấy hữu ích quá.
    Chị Thùy ơi, chị có lớp học nào chuyên luyện nghe nói không, cho trình độ Pre_Inter hoặc Inter ý chị ạ? Lớp đang học cũng được chị ạ. Để em còn đi học cái. Lâu lâu ko dùng đến tiếng Anh, em sợ quên hết. Cám ơn chị nhiều.
    Chúc chị 20/11 vui vẻ nha.
  7. thailanly

thailanly Thành viên mới

Chúc mừng chị nhân ngày 20/11
    Chị ơi, tình hình lớp mới thế nào ạ? Em chưa thấy chị liên lạc nên cũng hơi sốt ruột 1 chút. Lúc nào em có thể đến test trình độ ạ? Chị đừng quên em đấy nhé
    Ly (0904504848)
  8. anhtoa

anhtoa Thành viên mới

Chào chị!
    E đợi mãi mới bít chị thông báo trên diễn đàn, hihihihih
    (làm e cứ đợi chị gọi lại cho e.hichic)
    Chị cho e đăng ký 2 suất học nhé!
    Họ và Tên: Đỗ Tuấn Anh; Nguyen trung kien
    mobi: 0982 988 489
    PS: chi ơi! bọn e đi làm đến 5h mới về được, hic....
    chị có thể bắt đầu lớp học muộn hơn một chút được không (khoảng 5h 30 chẳng hạn,hehhehe..)
  9. Trangcdsphn

Trangcdsphn Thành viên quen thuộc

Gửi lời chúc muộn tới cô giáo !
    Cho em đăng kí học 1 suất nhé. Chắc chắn đấy vì em đã lỡ 1 lớp trước rồi.Được cái thời gian và địa điểm học lần này hoàn toàn phù hợp, may quá. Nhớ thông báo cho em nếu có gì thay đổi nhé. Thank u nhiều nhiều.
    Đỗ Thu Trang
    email : muathuahnoi82@yahoo.com
    ĐTDD : 0983917363
  10. thuy_ed

Mọi người thân mến!
    Xin lỗi mọi người nhiều nhé vì bây giờ mình mới trả lời mọi người được,mấy hôm rùi ọp ẹp nhiều quá nên...
    Trước hết,cảm ơn mọi người 1 lần nữa về những lời chúc tốt đẹp
    Vì điều kiện tổ chức lớp mới mình sẽ phải thay đổi giờ học để phù hợp với các bạn hơn(nên mình sẽ thảo luận trực tiếp với các bạn sau),lớp đang test(mình sẽ gọi ĐT cho mọi người vào ngày mai để hẹn gặp) nên tạm thời hiện tại mình ngừng đăng kí lớp này.Mình sẽ test các bạn đăng kí và thảo luận nội dung học trong vòng từ giờ tới tuần sau,nếu ko có gì thay đổi thì đầu tháng 12 chúng ta sẽ bắt đầu luôn
    @Blue_winter:lớp mà bạn hỏi đến khoảng 20.12 mới có bạn ạ,hơi lâu nhỉ....
    Chúc mọi người 1 ngày may mắn nhé
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa