1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MTV MOST WANTED ( một dịch vụ nhất định sẽ làm cho bà con hiểu nhau hơn )

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ 1987-1989 Hà nội (87-89 Club)' bởi baby_fotones, 02/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. baby_fotones

baby_fotones Thành viên quen thuộc

To my family : con cảm ơn vì lúc nào mọi ng` cũng là chỗ dựa tinh thần cho con , những lúc con vui sướng nhất cũng như những lúc con mệt mỏi nhất , những lúc con ko còn nơi nào để đi , ko còn ai để tâm sự ...
    Con cảm ơn vì lúc nào nhà mình cũng yêu thương con , yêu thương nhau ...
    Con cảm ơn vì lúc nào ba mẹ cũng nghe con nói ...
    Vậy mà con lại vô tâm đến mức mãi tới khi nhìn mẹ khóc con mới chợt hiểu ra ... Con biết con nói bây h là ngốc nghếch , nhưng con vẫn phải nói ... con xin lỗi ...

Ba là cây nến vàng
    Mẹ là cây nến xanh
    Con là cây nến hồng
    Ba ngọn nến lung linh
    Gia đình , gia đình
    Cho ta bao nhiêu ...
    Cho ta bao nhiêu niềm thương nhớ
    Gia đình ... gia đình
    Ban ngày nhìu mối , tối về nằm không
  2. madboy

madboy Thành viên rất tích cực

3. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

hix hix
    em gần chết đến nơi nè
    đi nghỉ mát như đị chạy sô vậy đó
    vui thì vui thật mũi tụi là ...kinh khủng
    he he
    như vậy cũng vui
    em nhớ,....quá
    cá gì em lôi ...vào đây cùng em được

chipolata_bf-My new YIM .

4. madboy

madboy Thành viên rất tích cực

buồn quá, dạo này mọi người ít lên mạng hay mình ít lên hay sao nhỉ ? lên mạng lúc 8h tối mà cũng chẳng có ai, buồn quá ta. không những buồn mà còn nhớ người ấy nữa,
    Artist The Moffatts
    Album Unknown
    Song Miss You Like Crazy
    I used to call you my girl
    I used to call you my friend
    I used to call you the love
    The love that I never had
    When I think of you
    I dont know what to do
    When will I see you again?
    Chorus:
    I miss you like crazy
    Even more than words can say
    I miss you like crazy
    Every minute of everyday
    Girl, I'm so down when you're love's not around
    I miss you
    Miss you
    Miss you
    I miss you like crazy

You're all that I want
    You're all that I need
    (You're all that I need)
    Can't you see how I feel?
    Can't you see that my pain's so real?
    When I think of you
    I dont know what to do
    When will I see you again?
    Repeat Chorus x2
    I miss you like crazy
    (Repeat until fade)
    Click here : Friendly Forum
  5. Snow_Flakes_new

Snow_Flakes_new Thành viên rất tích cực

Thôi anh hãy về mối duyên mình nhạt nhòa như khói mây
    Thôi anh cứ đi để em lại một mình trong xót xa
    Chiều buồn qua mau bóng tối vây quanh mù khơi
    Ngồi ôm thương nhớ nghe con tim em lạnh giá
    Em đâu có ngờ mối duyên đầu tựa như chiếc lá thu
    Xoay trong bão dông ngỡ duyên mình được đời chắp cánh bay
    Tình sao chua xót nhức nhối trong em từng đêm
    Ừ thôi anh nhé ta chia tay nhau từ đây
    Nghe đêm đang thở dài tình trót trao nay xa thật rồi
    Biết không người dòng lệ trào trên mắt ai
    Xưa qua bao phố quen từng nhịp chân vui khi có nhau
    Để bây giờ còn bước em cô đơn lạc loài
    Thôi anh hãy về cứ yên lòng rồi dông tố sẽ qua
    Em mong tháng năm sẽ chôn vùi tình đầu tiên khó quên
    Chờ cơn mưa đến xóa hết nỗi đau triền miên
    Ừ thôi anh nhé ta chia tay nhau từ đây.
    When I find myself fading, I close my eyes and realize my friends are my energy...
  6. Safer-Sephiroth

Safer-Sephiroth Thành viên quen thuộc

Mẹ kiếp ! Tôi tức lắm rồi đấy.
    Mấy ông mấy bà làm tôi chán wá cơ.
    Bà Chip "...." cái gì : em nhớ,....quá <=== nhớ Snow thì nói ra luôn đi
    cá gì em lôi ...vào đây cùng em được <=== lôi snow xuống HP thì nói luôn đi.
    Còn Baby nữa ! Anh nói em biết,em đừng có mà bi wan thế.Baby anh wen trước đây thế nào,nghị lực biết mấy,cá tính biết mấy,bây giờ lại phải luỵ trước những cái kẻ vô ơn bạc nghĩa này sao.Anh nói thật,chẳng wa em nhường nhịn wá thôi,nếu em đứng lên đấu tranh cho bản thân em thì em chẳng bao giờ thua cả.Baby ah ! Nghe anh nói này , anh rất hiểu là anh ko thể giúp gì cho mấy đứa tụi bay,nhưng bản thân là anh,anh cũng ko thể đứng ngoài nhìn được,có thể anh viết bài này ra là có rất nhiều người bức xúc...Rồi họ lại chối bay chối biến cho mà xem,còn ko thì họ cũng lại lôi cái câu "Đùa" ra để mà che đậy cho cái hành động của họ.Baby hiểu anh nói mà.
    Snow ! Chú cũng đang rất hiểu anh đang nói cái gì mà,mày làm anh buồn lắm Snow ah . Chú có biết ko , anh cảm thấy chú thay đổi rất nhiều,thay đổi 1 cách kinh khủng.Snow trước đây tốt như thế nào thì bây giờ nó tồi tệ bấy nhiêu,cũng có nhiều lần anh muốn nói thẳng với chú nhưng mà anh ko thể và anh ko dám,anh sợ mất đi cái tình cảm anh em mà trước đây chúng ta gầy dựng được.Nhưng hôm nay anh lên được TTVN,anh vào được những chủ đề này,những bài viết này,anh ko thể chịu nổi nữa rồi.Chú thử nghĩ mà xem,bản thân chú ấy,có sai lầm gì ko,có lỗi lầm gì ko.
    Anh buồn lắm,bức xúc lắm ! Tại sao mấy người ko nguồi xuống nói chuyện đàng hoàng hay là đối mặt nói chuyện giải quyết cho xong vấn đề đi,mà cứ để dây dưa kéo dài rồi để ai cũng ôm nỗi đau chứ.Mà chú post cái bài thơ này lên là sao..... sao ko nói rõ luôn đi
    ...................
    Anh hết lời rồi,chẳnh còn biết nói gì nữa :((
    Được Safer-Sephiroth sửa chữa / chuyển vào 22:09 ngày 29/09/2002
  7. chipbo_blue

Em ko biết chuyện gì đang xảy ra trên đó nhưng thực sự em cảm thấy rất,rất vui khi box mình lại hoà đồng vui vẻ ,em vui lắm,như hiện nay .ngay cả dart ,trước kia em rất hay cãi nhau hay nói thẳng ra em ko thích một chút nào thì bi h em đã có thể coi là 1 người bạn thân được .Vì vậy tại sao mọi người cứ phải lôi chuyện ko hay ra để nói làm ko khí u ám hẳn đi ? Em muốn box mình mãi như một gia đình ,em muốn ko ai phải nói bóng gió gì hết .Như US ý,thực sự em ko hiểu ý của US là rì ?Có cần phải vậy ko ?Chẳng nhẽ trên đời chỉ có lôi cái xấu của nhau ra để trách móc ,bàn tán ko ?Trên đời ko có sự bao dung,tha thứ hay sao ? Nếu được thì hãy thứ một lần đi,cuộc sộng sẽ đẹp hơn nhìu .Hơn nữa cái topic này chắc gì đã là tâm trạng thật của chúng ta,đó chỉ là những lời bài hát chúng ta yêu thích rùi post lên đây ko được à ?
    Chú US ạ,cháu rất buồn khi đọc những lời chú viết đấy .Có thể những lời ấy là thuốc độc giết chết tình cảm của mọi người đấy .Cháu chỉ muốn khuyên chú hãy thận trọng hơn khi phán đoán một điều rì .Còn riêng cháu cháu ko có thành minh rì hết ko chú lại bảo cháu chối thế nọ thế kia .ok chưa ?
    Thui,stop việc lnày ở đây ko lại sứt mẻ tình chú cháu.cháu rất mong box chúng ta lại đoàn kết ,vui vẻ như xưa
    Được chipbo_blue sửa chữa / chuyển vào 11:26 ngày 30/09/2002
  8. Safer-Sephiroth

Safer-Sephiroth Thành viên quen thuộc

Biện hộ lắm trò
    Tôi đoán trước trước rồi.
    Mình nghĩ cái gì tự lòng mình biêt thôi
    Thanh giả tự thanh,làm người cái kiểu chối đi cái mà mình yêu thích thì nhục nhã lắm....
    Đã nói thế thì tôi cũng chẳng còn gì để nói.
  9. Snow_Flakes_new

Snow_Flakes_new Thành viên rất tích cực

Hic...hic... hôm qua em post nhầm muh. Hichic... ghét ko chịu được. Có thế mà cũng lôi nhau ra nói lung tung. Em nói thật nhé.... có mỗi bài hát.. cũng lắm chuyện. Cái bài này ngày nào em chẳng nghe. Ko tin thì cứ về nhà hỏi cả mami và papa em xem em có thích cái bài này ko??? Hỏi luôn ex chứ chẳng cần đâu xa. Hỏi xem em có suốt ngày nghe cái bài này ko???
    Hichic... em ko ngờ chỉ vì post một bài hát mà cũng thế. Biết như vậy thà ko post còn hơn.
    Xin khẳng định lại... đây ko phải là một lời bảo chữa hay là rũ bỏ những gì em đã post ở trên. Nhưng thực sự em rất thích bài hát đó và post lên đây cho mọi người cùng thưởng thức thui muh. Oan vãi ***
    When I find myself fading, I close my eyes and realize my friends are my energy...
  10. chipbo_blue

tất nhiên tôi nghĩ cái gì thì tự lòng tôi bít ,chẳng cần nhờ đến lòng người khác biết .Tôi từ chối cái mình yêu thích thì cũng chẳng liên quan đến ai đó .Tôi nhục nhã cũng ko cần ai nói vô .Trừ khi đó là kẻ lắm lời ,dỗi hơi hay xen vào chuyện của người khác mà ko biết đầu đuôi tai nheo ra làm seo .Tút nhất là đừng nói nữa đến khi loạn ngôn ảnh hưởng đến danh dự của người khác thì ko hay đâu .Được chưa ?

chipolata_bf-My new YIM .