1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua bộ cọ trang điểm ở Đức, nên mua loại nào? Mode cho em nhờ vài ngày ạ ^^

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hermeonne, 27/10/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hermeonne

hermeonne Thành viên mới

Mua bộ cọ trang điểm ở Đức, nên mua loại nào? Mode cho em nhờ vài ngày ạ ^^

Em có người thân ở Đức sắp về, em muốn nhờ mua 1 bộ cọ trang điểm, nhưng không rành về các sản phẩm trang điểm ở Đức, các chị biết ở Đức có bán hiệu nào tốt không ạ? Cho em xin website và giá cả của nó luôn, em xin cảm ơn và vote ngàn *
  2. pannieg

pannieg Thành viên mới

Mua Ecotools ý ấy, tớ cũg đag nhờ ng nhà mua cho, tốt , mềm mà giá cũg rẻ, tầm 10-12EUR thôi :P
  3. song_nhi1325

song_nhi1325 Thành viên mới

Ecotool ko bằng EOB, EOB lại ko bằng Posh , Posh lại ko bằng Signma , Signma lại ko bằng MAC, MAC lại ko bằng Bobbi Brown
  4. Wehrmacht

Wehrmacht Thành viên mới Đang bị khóa

bác nhờ người thân cầm về thì những đồ trang điểm nhớt lỏng tốt nhất nên bỏ vào vali to chứ đừng mang theo túi xách tay. Nếu mang theo túi xách tay lên máy bay thì chỉ mang từ 150ml trở xuống thôi, không là bị người ta vứt lại hết. Hôm 27/11 vừa rồi tớ bị hải quan vứt lại ở Frankfurt một chai Remy Martin (nhưng vỏ và 2 cái ly đi kèm thì mang về được), 1 lọ Body lotion 250ml mang về cho sis, và mấy lọ khác trên 150ml chỉ vì sắp đồ vội nên để hết đống chai lọ đó vào túi xách tay
  5. hermeonne

hermeonne Thành viên mới

Cảm ơn cả nhà đã comment, để em tìm hiểu những hiệu mà cả nhà nói xem sao, xin vote * như đã hứa