1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua cầu của Pro Sport :D

Chủ đề trong 'Cầu lông' bởi yahoo_yahoo, 06/04/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yahoo_yahoo

yahoo_yahoo Thành viên mới

Mua cầu của Pro Sport :D

Hôm nay có việc lo mọ ra gần cửa hàng Pro Sport của bác Luân thì phải, thiết nghĩ các bác làm ăn cẩn thận, giá cả phải chăng và cũng chẳng muốn bắt các bác vác vài hộp cầu vào tận nơi cho mình làm gì nên ủng hộ bác ý em vào mua 5 hộp cho bác. Vừa vào em bảo cho mình vài hộp cầu Hoàng Yến 49, bác ý hét 63K 1 hộp anh à, xong em bảo các bác cũng bán cho dân trên mạng thế à thế là bác bảo 62K . Thấy đắt em hỏi, cầu này bình thường vẫn 60K mà, bác ý nói cầu dạo này đang cháy nên giá tăng , em thấy có vẻ như thế hợp lý vì hôm qua hỏi hàng cầu gần nhà em cũng thấy kô còn hàng này.

Vủi vẻ ra về vì đã làm việc tốt cho anh em làm ăn trên mạng, về gần nhà múc nốt con vợt Victor, nhân tiện hỏi luôn giá cầu Hoàng Yến 49, thấy giá vẫn 60K ( từ 5 hộp là 59K ) chả có gì thay đổi cả. Tự nhiên cảm thấy mình ngây thơ vãi hàng tuy tiền lừa kô đáng 1 xu dính túi với em. Thấy ức chế ra hỏi lại bác ý, bác bảo giá này em mới lấy về, mấy hôm nữa giá sẽ tăng ngay, đấy anh cứ xem . Em chốt câu thế cậu lấy hộ mình 10 hộp, giá 59K 1 hộp , thấy bác nhắc lại mỗi câu đợi mấy hôm nữa giá tăng ngay ý mà

Mua vài đồ lặt vặt này cũng chẳng đáng bao nhiêu, nhưng khuyên các bác nào có ý định mua bán gì với cửa hàng này thì nên tìm hiểu kỹ nhé , dạo này vợt Fake, áo secondhand, bao vợt cao su nhiều lắm ( dùng 1 lần là vứt ).
  2. moinguoichao

moinguoichao Thành viên mới

ức trai nhỉ?!!!
    Thôi bác, đành là chẳng đáng bao nhiêu nhưng thoai, anh em trên diễn đàn với nhau, kể ra cho nhẹ lòng thoai bác à.
  3. yahoo_yahoo

yahoo_yahoo Thành viên mới

Đúng là kể ra cho nhẹ nợ thật, nhưng cái chính là thấy thương cho mấy bác ở Pro Sport thôi, làm ăn thế thì lấy đâu ra khách, những cái nhỏ nhặt thế còn đi đâm chém anh em trên này , kô biết mấy cái vợt Pro của bác ý còn thế nào nữa . May mà múc được cái vợt Pro của bác này đợt mới khai trương, chứ ăn vợt của bác vào tầm này em cũng thấy Acênôn đấy .
    Chúc các bác Pro sớm chạy hàng nhanh nhé . Còn em thì em chim cút hẳn
  4. bkssdg

bkssdg Thành viên mới

Mọi thứ đều tăng giá mà, có thể cửa hàng bạn hỏi mua vợt victor còn ít hàng Hoàng Yến cũ nên chưa cập nhật giá mới. giờ cái gì chẳng tăng giá. Mình tin các bác bên ProSport làm ăn nghiêm chỉnh và có giá tốt cho các anh em trên TTVNOL.
    Thân mến!
  5. Long_GTX

Long_GTX Thành viên mới

bác ấy nói rõ trên diễn đàn rồi mà, lúc bác đến phải nói là đến từ ttvn chứ
  6. ProSport

ProSport Thành viên mới

Chuyện này em nghĩ cũng chả có j phải thanh minh cả!
    Giá thì em nói với bác Yahoo rồi, bây giờ giá cầu đã tăng. Em là người lấy cầu Hoàng Yến về bán cho anh em nhiều nhất, nên giá tăng lên là em bị ảnh hưởng ngay. Em đâu có muốn bán cho a e trên mạng ttvn này giá cao. Đáng là bao nhiêu 1 hộp cầu mà em bán đắt làm gì cho anh em ng ta nói, đâm khó nghĩ ra.
    Bác vào cửa hàng em bác mua hàng, trước khi bác mua em đã nói trước là giá cầu tăng rồi. Bác vui vẻ mua ko nói gì. Sau đó bác đi hỏi ở đâu về, bác xồng xộc về cửa hàng em bác hỏi em nhập bao tiền một hộp cầu mà bán cho bác 62K/ống. Bác nói giờ giá 59 bác lấy về cho em bao nhiêu ống cũng có. Em nói thật, mấy K một ống cầu em chả lăn tăn nhưng bác nói thế em chán lắm.
    Em nhân thể thông báo với mấy a e trên mạng luôn. Giá cầu em bán lẻ bây giờ là 63K/hộp. Riêng a e trên mạng e cân nhắc lại và lấy giá 61K/hộp. Bác yahoo lúc nào rảnh qua chỗ em em gửi lại 5K vì lúc bác mua em mới lấy cầu về và mới nhận giá mới, chưa tính toán lại giá cho phù hợp được!
    Nếu a e nào thấy giá đó quá cao, chỗ khác bán rẻ hơn, xin mời cứ tự nhiên mua chỗ khác, em ko ý kiến. Đừng vì mấy đồng mà lên nói cửa hàng em thế này thế nọ, e suy nghĩ lại tất cả những j em đã làm cho a em ttvn, em thấy buồn lắm!
  7. interyl

interyl Thành viên mới

đơn cử em lấy một ví dụ, đôi tất MMOA bác PRO bán 50k một đôi..vậy mà, em đến hàng thể thao trên đầu đường Đại cồ việt bán có 45k mà nó lại gần nhà em hơn ( nhà em chỗ LĐ) quả thực bi h lên chỗ bác tận NT để mua đồ đúng là quá tội
  8. cbmetu

cbmetu Thành viên mới

Hôm qua lang thang ở Trịnh hoài đức mua vẫn 60 nghìn 1 ống
  9. Scorpionbk

Scorpionbk Thành viên mới

Tôi thấy chuyện hết sức bình thường
    Nói chung mua đồ ở ProSport thì các bác được đảm bảo về chất lượng và chính hãng, nếu mua loại vợt nhiều hàng nhái thì nên mua ở đấy cho đảm bảo.
    Còn về cầu và các phụ kiện, nếu ủng hộ thì các bác mua thôi, còn không thì các bác cứ đi chỗ khác, vài nghìn chả ăn thua gì so với cái vợt và so với công đi lại.
    Nhưng em nghĩ mấy anh bên Pro nên xem lại chính sách giá vợt, vì ở TX thì chi phí thuê nhà rẻ hơn nhiều so với các cửa hàng trên này :) Nếu giá chỉ giảm 10-20K/ cây vợt so với trên phố, thì không đủ mãi lực để kéo dân tình đi hơn 10km hít bụi để mua đâu. Em nghĩ các anh nên lấy số lượng để ăn lại giá và để nâng cao cạnh tranh :)
    Chân tình vài câu, có gì không phải các bác bỏ qua ạ.
  10. kiennx27

kiennx27 Thành viên rất tích cực

Post mãi ko được. Thế này ạ! Pác ProSport đã từng tài trợ và đồng tổ chức cho giải TTVNOL năm 2007. Chênh lệch một vài nghìn thì chúng ta có thể lựa chọn cửa hàng khác để mua, các pác ạ! Cửa hàng nào cũng có nhiều mặt hàng khác nhau, giá cả khác nhau và ko có nghĩa là mặt hàng nào ở cửa hàng ProSport đều rẻ cả. Vừa rồi bọn e đi mua cầu đúng là có một số cửa hàng hết cầu Hoàng Yến, chất lượng cầu Hoàng Yến nói chung bây giờ cũng ko bằng đợt trước. Giá thì tăng hơi nhiều.
    Suy nghĩ của e về ưu điểm của cửa hàng ProSport như thế này: Chất lượng tương đối đồng đều, phục vụ tận nơi, tiện cho việc lựa chọn. ACE nên ủng hộ khi có một cửa hàng cl Online mới phải chứ?!
    Góp ý pác ProSport lâu nay ko up giá thường xuyên để ACE tham khảo trước khi mua.
    Thế ợ!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa