1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua chăn, ga, gối, đệm ở đâu, hãng nào giá cả cũng như chất lượng ok hả các nàng?

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi nhim2014, 06/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhim2014

nhim2014 Thành viên mới

Đệm Kimdan đắt lắm à. Mún mua cái đệm bt cũng hết 5T roài . Tớ cũng ko thik nằm đệm lò xo lắm, mà thik cái cứng í, gọi là bông ép hay cái gì í nhỉ?
    Liên Á cới Kim - clark ở HN hình như ko phổ biến
    Đã bạn nào mua của Everon chưa? Chất lượng tn?
  2. cumzim

cumzim Thành viên mới

Nhà tớ từ trc tới h toàn nằm đệm bông ép của Everon đấy. Tớ thấy khá ổn. Mùa cưới vừa rồi đứa bạn tớ cũng mua 1 bộ ga gối của chị gì trên HPGĐ này thấy chất liệu đẹp, rồi mua ruột gối, ruột chăn hàng Everon (hàng xuất) ***g vào. Thấy đẹp lắm các nàng ạ.
  3. miudibuidoi

miudibuidoi Thành viên rất tích cực

tớ cũng sẽ mua đệm everon, và mua ga giường ở chỗ bạn tớ mua, kêu rẻ lắm mà hôm cưới nhìn ga của bà ý cũng đẹp , nghe đâu có 600 hay 700K 1 bộ
    mà nghe mọi người nói có khi đổi từ giường 1m6 - 2m thành 1m8 - 2m nhể dỗi nhau ax đỡ phải chạy lên tầng 3
  4. numberV

numberV Thành viên mới

Bác nào đã nằm đệm Canada chưa? Mẫu mã đẹp và hoàng tráng hơn hẳn các hàng khác nhưng giá cũng khá chát, khoảng trên 4tr 1 bộ.
    2 vc đi xem hàng Canada rồi xem đến hàng các hãng khác chán luôn, chẳn thích được bộ nào khác
    Đi lùng khắp các đại lý thấy chúng nó cũng giữ giá lắm, có nơi giảm cho 1ít, có nơi lại tặng ruột gối ... không biết có gia đìng nào biết đại lý nào giá mềm chút không???
  5. plinh2501

plinh2501 Thành viên mới

Hôm t hứ 7 tớ vừa ra chăn ga gối Canada ở ngã tư Tôn Đức Thắng - Nguyễn Thái Học. Bộ ga phủ tầm 5,2tr ko có ruột chăn và gối. Còn ga chun thì 3,7tr cũng ko ruột.. hic chát thật. Nhg mà đẹp
  6. junglefowl

junglefowl Thành viên mới

Hôm trước mình qua Royal Orchird ở 93 Láng Hạ có nhiều mẫu của Thái Lan. Giá cũng ngang với Canada nhưng thích hơn hẳn, chất liệu rất đẹp, hoa văn trang nhã. Nhưng mà mất 5T cho một bộ chăn ga gối thì cũng chát thật đó.
  7. numberV

numberV Thành viên mới

Cửa hàng này vc tớ cũng qua rồi, nhưng chất vải nóng lắm và mầu sắc cũng hơi loè loẹt, thua xa Canada.
    Vừa vào tham khảo được bên mua rẻ có chị nhập về bán, xem mẫu cũng đẹp lắm
    Link này: http://muare6.vinahoo.com/ThoiTrang/1349164/trang-1.ttvn
  8. lovelady01

lovelady01 Thành viên mới

Tớ mua đệm bông ép của Everon loại 10cm giá 1,9tr
    Chất lượng thì mới dùng nên ko bit thế nào, nhà bạn tớ dùng mấy năm rồi thấy khen là tốt nên tớ cũng mua theo thôi
    Ga gối ở Gối Hoa chỉ tầm hơn 2 tr là loại đắt nhất thôi
  9. plinh2501

plinh2501 Thành viên mới

Mẫu nhà chị này đẹp mà sang thế ko bít. Ko hiểu ở ngoài có đẹp ntnày ko nhỉ. Mà có khi mấy bộ mình thik bjờ cũng hết hàng rùi.. hic hic
  10. nhim2014

nhim2014 Thành viên mới

Ấy ơi, chỉ có loại 9cm hoặc 11 cm chứ làm gì có 10cm như ấy nói?
    Chắc tớ mua Everon cho tiết kiệm thôi chứ Canada đẹp thì đẹp thật nhưng mờ tiếc tiền