1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua chăn, ga, gối, đệm ở đâu, hãng nào giá cả cũng như chất lượng ok hả các nàng?

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi nhim2014, 06/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhanma102

nhanma102 Thành viên mới

bạn ơi, bạn đã đến xem đồ của chị này chưa? bạn cho mình xin điạ chỉ liên lạc với. mình tìm mãi mà không liên lạc được
  2. phuongloan123

phuongloan123 Thành viên mới

hi hi, em ở Hải Phòng nè. Nhà em có rất nhiều chăn ga vải cotton, hoa văn tạm ổn, chất mát tay và giá cả bình dân. Địa chỉ ở chữ ký của em nhé.
    Đệm thì em ko rành lắm, nhưng về ga gối thì hiện giờ, em nghĩ là ko nên mua hàng của Everon nếu ko rành và ko tin tưởng. Vì hàng Everon bị nhái nhiều khủng khiếp. Rõ ràng mình bỏ tiền để mua hàng xịn mà mua phải hàng nhái, bức xúc kinh
  3. atvthanh

atvthanh Thành viên mới

Tớ thì mua chăn ga gối ở Hàng Gà. Mua ở Metro cũng có loại khá tốt đấy.
  4. littlebraid_aof

littlebraid_aof Thành viên mới

Không biết có phải cửa hàng của bạn là cái shop chỗ gần cầu xi măng ko? cửa kính có treo mấy cái balô với cái túi đựng đồ hình con thú ko ? Trông hay hay nhưng có vẻ trẻ con, hợp với học sinh.
    Có lần mình định vào xem nhưng chả có ai ở nhà. mỗi lần đấy rồi thôi.
  5. nhanma102

nhanma102 Thành viên mới

6. nhanma102

nhanma102 Thành viên mới

minh thich may bo chan ga goi cua chi ban hang nay qua , ma khong the nao lien he duoc, ban lam on cho minh dia chi , so dien thoai lien lac cua chi y voi.
    gui cho minh vao dia chi duyenviet06@yahoo.com.vn nhe.
  7. phuongloan123

phuongloan123 Thành viên mới

Ơ, đúng rồi bạn ạ. Tại vỉa hè sâu quá nên mình ko cách nào bày ga gối bên ngoài. treo lên cửa kính túi xách vậy thôi chứ bên trong nhiều ga gối lắm. Lúc nào bạn ghé qua nhé, tại đợt rồi bà ngoại ốm, phải về quê nên ko có ng trông hàng. CÒn nếu bạn thấy chốt cửa kính thì bạn cứ gọi số điện thoại bàn ở trên biển hiệu ý. Tại mẹ mình bán hàng có 1 mình nên thỉnh thoảng cứ ra đằng sau lại phải chốt cửa ý mà. Qua nhà mình xem thử nha
  8. vienpho

vienpho Thành viên mới

mình thì thấy mua chăn, ga, gối, đệm của Hanvico là giá hợp lý nhất. Tết vừa rùi lĩnh lương tháng đầu đã săm ngay một bộ cho papa và mama, hehe, hai ngưòi cứ khen mãi vì con hiếu thảo và bộ chăn, ga, gối đẹp thế . Hanvico thì giá rẻ hơn của Everon một chút nhưng chất lưọng của hai hãng này là như nhau, hic, tội gì ko mua loại rẻ hơn cho tiết kiệm. Em biết ở HN có mấy địa điểm là đại lý chính hãng của Hanvico như: số 41 Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - HN. Mọi người ai biết ở đâu nữa thì post lên cả nhà cùng xem và tham khảo nhỉ
  9. emlaemem

emlaemem Thành viên mới

Nhà mình có bán nhé
    http://my.batda.com/lechinh6882
  10. nguoinoicho

nguoinoicho Thành viên mới

Hi hi chà?o bàn!
    Bàn giẮng như trươ?ng hợp cù?a mì?nh. Mì?nh 'àf sinh em be 'ược 2,5 tuĂ?i. Theo mì?nh tẮt nhẮt là? 'i mua cho nhanh, 'a dàng phong phù, chòn thẮy 'ược là? ok. Mì?nh 'i mẶt vò?ng Hà? NẶi thì? thẮy cò cài cư?a hà?ng nà?y uy tìn cùfng tàm 'ược nè? : Đài lỳ Bùp BĂng nà?y tương 'Ắi chuĂ?n. Ngoà?i thì trươ?ng nhiĂ?u loài Chfn â?" Ga â?" GẮi â?" ĐẶm nhẶp khĂ?u tư? HĂ?ng KĂng, Thượng Hà?i, Thài Lan, LiĂn doanh ViẶt Nam, Hà?n quẮc, Đà?i Loan, NhẶt bà?nâ? già rè? 'èp, chẮt lượng tẮt, tư vẮn trung thực, giao hà?ng tài nhà? miĂfn phì. Cò cà? hà?ng cho mù?a hè?, mua xuĂn, mù?a 'Ăng, mua thu. Cò cà? 'Ă? cho phò?ng ngù? trè? em nưfa nhè. Khi mua ơ? 'ò cứ hò?i cò em ChĂm, em VĂn bàn hà?ng theo SĐT 0466753686 â?" 0983037224 . Đìa chì?: SẮ 141 PhẮ Trung LiẶt â?" Q ĐẮng Đa â?" Hà? NẶi (Đi tư? 'ươ?ng Thài Thình hof̣c Thài Hà? và?o 'Ă?u 'ược). Hi hi, may mì?nh giưf 'ược cài cartvisit cù?a tui nò.Website cù?a nò là? www.bupbong.com
    Mì?nh thẮy hì?nh như cùfng cò nhiĂ?u loài thương hiẶu trĂn thì trươ?ng như: everon, everhome, SĂng HĂ?ng, Hanvico, Kymdan, Canada, Dunlopillo, warm, sense, Blue Sky, licosy, CND, IKEA, LiĂn À, forever, Happiness, Vihakoâ? gì? 'ò khĂng biẮt cò 'ùng ko nưfa. Mì?nh thẮy loài nà?o giơ? tĂ?n tài 'ược trĂn thì trươ?ng già cà? và? chẮt lượng 'Ă?u same same nhau cà?, chf?ng qua mì?nh cĂ?n tư vẮn 'Ă? mua 'ùng loài hà?ng 'ùng nhu cĂ?u và? 'ùng già tiĂ?n bò? ra thui. Mì?nh thẮy cò nhưfng loài chì? tư? và?i chùc nghì?n 'Ắn và?i trfm nghì?n là? rẮt ok luĂn à?, chứ loài và?i triẶu thì? sợ ok quà!
    Mì?nh thẮy hì?nh như già nò hợp lỳ nĂn bàn và?o càc nhà? mới xĂy, nhà? hà?ng, khàch sàn và? nhà? nghì? cao cẮp nhiĂ?u lf́m. Đf̣c biẶt là? và?o càc ngà?y lĂf tẮt và? mù?a cưới. Nhưfng dìp cù?a chì em tùi mì?nh như 8-3, 20-10, 20-11, Noel, tẮt,â?thì? càc bà? vợ df́t càc Ăng chĂ?ng 'Ắn 'Ăy mua rẮt nhiĂ?u, 'f̣c biẶt là? càc 'Ăi mới cưới nhau 'Ắn sf́m 'Ă? cho phò?ng cưới. KhĂng phà?i mì?nh nòi hay cho nò 'Ău, bơ?i 'i càc chĂf khàc mì?nh thẮy ko thoà?i mài lf́m.
    'Ắn 'Ăy mua mới biẮt là? CH cù?a con bàn hòc cù?ng mới hay chứ. Mua cù?a nò 'ược cài là? rẮt may mf́n, mua xong vĂ? tự nhiĂn bà? mè chĂ?ng cho 500 triẶu là?m vẮn mới may, hĂm sau lài 'ược SẮp tfng lương hơn triẶu.
    Tùm lài là? thì?nh thoà?ng lài qua 'ò mua lẮy hĂn, lẮy may, lẮy lẶc, con thì? thĂng minh hòc giò?i, 'ược viẶc mà? lài oàch vì? nò cùfng cò thương hiẶu, giẮng như mua và?ng ơ? bà?o tìn mì?nh chĂu Ắy. (bẶt mì, 'Ăy là? cư?a hà?ng là?m thĂm thui, chứ bàn mì?nh nò là? nhà? bào cơ, bàn mì?nh tuĂ?i tứ quỳ dĂ?n luĂn, tư? ngà?y giơ? thàng nfm sinh luĂn). Hi hi, bĂy giơ? cùfng phà?i tĂm linh chùt.
    Chùc mòi ngươ?i may mf́n!