1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua chăn, ga, gối, đệm ở đâu, hãng nào giá cả cũng như chất lượng ok hả các nàng?

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi nhim2014, 06/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. plinh2501

plinh2501 Thành viên mới

Gối và Hoa ở Hàng Cót hay Hàng Điếu hả nàng ơi?? Tớ cũng đang định nhăm nhe ra đấy... hic hic đấy, tớ là tớ ghét may, ghét đặt là vì thế, tớ chỉ có mua sẵn thui, đến cả váy cưới tớ cũng hoặc thuê hoặc mua chứ ko có may là vì thế.
  2. Hoikon

Hoikon Thành viên mới

Thôi nguôi jận đi! Hqua mát jời ngủ có ngon ko? Biết để mà tránh ko bao h đến đó nữa và can thiệp kịp thời các chị em HPGĐ ko đến nữa là đc chứ nhỉ?
    Còn dân buôn bán ko fải ai cũng là dạng chợ búa ko đáng tin nthế, đầy ng` bán hàng tử tế jữ chữ tín mà, từ sau cạch mặt bọn nó đi!
    Xong rồi bây h ngồi úm ba la xì cù là cho nó bao h chết sẽ hoá thành con tôm chứt lộn lên đầu đi!
  3. miudibuidoi

miudibuidoi Thành viên rất tích cực

ect, 2 VC đang định CN này mon men lên đấy, tớ còn có anh bạn quen với Mẹ con bà chủ cơ,nghe quảng cáo kinh lắm, VC ông ý cũng mua 1 bộ ở đấy, tớ nhìn mê quá, định bụng CN này 2 VC qua chỗ ông bà ý bán hàng nhờ đưa đến đó xem hàng... ai dè đọc được bài của Na... choáng quá... thôi miễn
  4. Hoikon

Hoikon Thành viên mới

Hihi thôi miễn đi Miu ơi, vớ vẩn càng quen càng lèn cho đau đấy! Na là khách ko quen còn cãi nhau đc chứ quen thì mặt mũi nào mà cãi nhau, mua về ko ưng lại ức chế! Cứ nhìn chăn gối lại hậm hực chồng thì hết hơi!
  5. plinh2501

plinh2501 Thành viên mới

Tớ chắc vãn qua Gối và Hoa, nếu có bộ nào mua đc luôn thì lấy luôn vì ko có ý định đặt Gối chăn ở đâu hết, cứ ôm luôn về thui
  6. miudibuidoi

miudibuidoi Thành viên rất tích cực

tớ miễn rồi..........
    Mà ở đây có ai có kinh nghiệm về mua vải, giá cả ở tầng 2 chợ Hôm thì chia sẻ nhỉ... tớ mù tịt về vải và giá cả.... mới cả nghĩ mua dùng 1 thời gian thì đổi... sắm 1 bộ đẹp hôm cưới thôi.. còn đâu cứ cái gì rẻ ta dùng.. hỏng thì đổi
  7. anabas84

anabas84 Thành viên mới

Của hàng Gối và Hoa tớ mua là tren 55 hàng Cót. Còn bên Hàng Điếu bây h không bán nữa đâu. Chuyển chung về Hàng Cót rồi. Tớ vẫn giữ nguyên là mẫu mã của hàng đẹp nhưng nên ưng bọ nào mua luôn chứ đừng để bị jnhư tớ. Tớ thì một lần và mãi mãi. Sợ alứm rồi. Lần trước mua trên Hầng Điếu thấy ưng nên h quay lại mua cho đồ cưới nhưng thế này thfi hãi quá.
    Tớ đồng ý với Hoikon vụ dân buôn bán chợ bía không phải ai cũng thế. mà tớ nghxi nhưng người buôn bán bây h phải khéo lắm vì cạnh tranh nhiều mà. vậy mà 1 cửa hàng to và được nhiều người hướng đến lại thế.
    @ Miu: Năm ngoái tớ cũng lên chợ Hôm định mua một bộ ga cho em tớ. họ có nhiều mẫu xì tin lắm nhưng mà tính ra tớ thấy đặt may cũng phải chờ gần 1 tuần mà giá cả cũng chẳng rẻ hơn bên ngoài là bao nhiêu. đợt tínhc ả vải chần và đủ bộ ga gối này khác cũng tầm trên dưới 1 triệu 1 chút nên tớ không mua nữa. Nếu mua hàng may sẵn ở đó mà cũng chần bông, ga phủ thì tầm 600k. Nhưng chất vải tớ thấy cũng bình thường.
  8. pignais

pignais Thành viên mới

Hehhe mình thì vừa lượn ở Parkson SG, giảm giá 50-70%, nhặt về được 1 bộ chăn ga gối có 700k, sướng rơn, thêm 1 bộ gối êm ơi là êm chỉ có 149k.
    Mọi người ở HN thử vào Parkson xem có hàng gối này ko, vì Parkson đang kỉ niệm 3 năm thành lập mà, cuối tháng là hết chương trình á.
  9. nkphuong1984

nkphuong1984 Thành viên mới

Hôm trước mình mới mua 1 bộ chăn ga gối màu đỏ ở cửa hàng này, cả đệm nữa. Về kê vào phòng tháy rất đẹp, chất lượng có sự khác biệt so với các hãng khác đã từng tham khảo.
  10. nhim2014

nhim2014 Thành viên mới

Parkson HN tớ thấy hàng lởm lởm í mà giá chả lởm tẹo nào