1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

mua con tằm tươi về để ngâm rượu uống ở đâu nhỉ ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi MrPhuVinh, 04/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MrPhuVinh

MrPhuVinh Thành viên mới

mua con tằm tươi về để ngâm rượu uống ở đâu nhỉ ?

e đang tìm mua con tằm tươi về để ngâm rượu uống mà o biết mua ở đâu và giá bao nhiêu tiền 1 kg bác nào thạo về khoản này thì làm ơn chỉ giúp em với nhé thank các bác nhiều
  2. wudy21

wudy21 Thành viên mới Đang bị khóa

Chợ Mơ
  3. MrPhuVinh

MrPhuVinh Thành viên mới

thank bác nhiều
  4. friendship_forever_8x

friendship_forever_8x Thành viên mới

Thế mua con sâu chít thì mua ở đâu các bác nhỉ
  5. MrPhuVinh

MrPhuVinh Thành viên mới

phải phải cả con sâu chít này nữa các bác a uống con này cũng hay lắm nghe nói con này ở trên sơn la bán nhiều lắm còn ở đây thì o biết bán ở đâu và giá cả như thế nào
  6. lunaviolet

lunaviolet Thành viên mới

con chít có nhiều ở mạn Điện Biên bác ạ . chít ngon nhất là ở Mường Tè . cơ mà bây giờ hết mùa rồi . nếu bác muốn mua chít tươi pm cho em tầm từ trước và sau tết . giờ chỉ có chít đã ngâm rượu thôi . giá cả ở trong link dưới chữ kí . mời các bác vào tham khảo .
  7. lunaviolet

lunaviolet Thành viên mới

nếu bác thích uống rượu tằm và các loại liên quan đến tằm . tốt nhất bác mua con ngài đực ý . loại này khó kiếm hơn . nhưng nó rất tốt cho bác zai . mùi rượu thơm hơn ngâm tằm nhiều . cá nhân em thấy ko thích rượu tằm lắm vì nó hơi tanh . nhưng ngài đực thì thơm lắm nhé . mỗi tội phải kì công
  8. MrPhuVinh

MrPhuVinh Thành viên mới

up
  9. MrPhuVinh

MrPhuVinh Thành viên mới