1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua đồ nội thất phòng cưới này, cực ổn nhé

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi b2t, 21/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. b2t

b2t Thành viên mới

Mua đồ nội thất phòng cưới này, cực ổn nhé

Xin chào cả nhà. Như vậy là loay hoay mãi mình cũng đã biết cách nói chuyện với mọi người rồi.
    Mình vừa đặt mua đồ chuẩn bị cho phòng cưới của mình ở Nội thất Không gian việt, trên đường Thái Hà xong. Ở đó bán giường tủ bàn phấn rất đẹp mà giá cả cũng ok lắm. Hơn nữa còn có thể đặt hàng hoặc làm theo mẫu mã của mình nữa.
    Các bạn thử tới đó xem có thích không nhé. Kiểu dáng rất Tây đấy.
    Chúc cả nhà vui vẻ.
  2. MeoCon

MeoCon Thành viên mới

Bạn có thể cho mình địa chỉ chi tiết và số ĐT của cửa hàng này ko?
  3. phu_thuy_de_thuong

phu_thuy_de_thuong Thành viên quen thuộc

HÌnh như ở chỗ gần siêu thị Thái Hà, 5 tầng phải ko? Đợt trc định đi mua cái ghê salong trg phòng ngủ, đi qua đấy xem, thấy mỗi cái ghế bé tí mà giá những 6 triệu. Ko biết có phải chỗ bạn nói ko? Có lẽ hôm nào phải qua đấy xem lại.
  4. strongman1224

strongman1224 Thành viên mới

Mình cũng đang quan tâm vụ này lắm. Bạn b2t ơi cho anh em cái địa chỉ ở đó đi.Cảm ơn nhiều
    Được strongman1224 sửa chữa / chuyển vào 23:52 ngày 21/09/2006
  5. b2t

b2t Thành viên mới

Không phải cạnh siêu thị Thái Hà đâu bạn ạ. Nếu mình không nhầm thì chỗ bạn xem là Kim Đan đấy.
    Chỗ mình bảo ở phía bên tay trái đi từ đường Tây Sơn rẽ sang cơ. Các bạn đến địa chỉ này nhé: 83 Thái Hà. ĐT: 5376134
    Chúc các bạn như ý.
  6. tamcalatoe

tamcalatoe Thành viên mới

Tớ cũng đang mua sắm đồ trong nhà. có ai biết cái tranh như thế này (thổ cẩm hoặc lụa thêu) có bán ở chỗ nào (Hà nội) k nhé. Cảm ơn nhiều[​IMG]
  7. VTS

VTS Thành viên rất tích cực

KGV đấy có 1 cửa hàng trưng bày nữa ở Cát Linh chứ gì? trời... cũng ko rẻ lắm đâu... bộ giường tủ bàn phấn chắc cũng phải 17T
  8. dudu08

dudu08 Thành viên quen thuộc

Quảng cáo đấy, cả nhà ơi, tớ xem rồi, hàng mã lắm, nhưng ai thích đồ trông hào nhoáng, đắt tiền, nhưng mà gỗ thì kêu bộp bộp thì cũng nên đến xem qua kẻo tiếc.
  9. b2t

b2t Thành viên mới

mình chẳng thấy kêu bộp bộp gì cả. Có mà túi tiền của bạn kêu bộp bộp thì có.
    Mà mình thấy với loại gỗ sồi như vậy thì mềm hơn ở Tôn Đức Thắng nhiều.
    Cảm nhận như thế nào thì nói cùng với mọi người để tham khảo thôi, chẳng ai thuê đâu mà quảng cáo.
  10. Lovelady

Lovelady Thành viên mới

Mình vừa mới ra nhập dd, vẫn còn bỡ ngỡ lắm
    Nhưng mình cũng muốn chia sẻ với mọi người 1 địa chỉ mua đồ nội thất, hôm qua mình qua 1E Cát Linh thấy có chương trình siêu khuyến mãi tới 70% nhưng lúc đó buổi tối nên đóng cửa, lát nữa nghỉ trưa mình sẽ qua đó xem sao, có bạn nào quan tâm thì wa thử xem sao nhé