1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua đồ nội thất phòng cưới này, cực ổn nhé

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi b2t, 21/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vitop

vitop Thành viên mới

Tớ dùng màu trắng rùi nè. Nhưng không phải đồ cưới (âm mưu là cưới mang theo, chỉ mua giường cưới là xong) tớ mới dùng được gần 1 năm thui. Sau gần 1 năm sử dụng mà tớ thấy nó vẫn còn mới tinh. Trừ mấy cái ngăn kéo tớ để laptop thì bị tụt ốc, cái ngăn kéo nhỏ trên mặt bàn phấn bị xước can tội tớ kéo ra kéo vào không để ý . Ai tinh mắt mới nhìn thấy vết xước thui còn lại màu sắc chất lượng tnhư lúc mới mua.
    chỗ nào bẩn lau cái sạch boong bộ của tớ mua 1500USD gồm 1 giường 1m2, 1 tủ 3 buồng 1m6, 1tab, 1 bàn phấn.
    @ Tuyetmai75: Đồ của chị đẹp wa, tổng thiệt hại là bao nhiu chị ơi. Mua ở đâu vậy? Nhìn đồ của chị lại ham hố rồi
    Được vitop sửa chữa / chuyển vào 00:31 ngày 13/10/2009
  2. kisn

kisn Thành viên mới

Đồ của bạn này design rất ổn, màu mè cg ok. Duy có điều hình như trg ảnh này bạn để máy in ngay cạnh giường ngủ đúng k nhỉ? Máy in thường có bụi mực mỗi khi in, nếu để gần giường như vậy là k tốt cho sức khỏe đâu. Bạn tham khảo nhé :)
  3. tuyetmai75

tuyetmai75 Thành viên mới

Chị đặt khá nhiều đồ em ạ, tổng thiệt hại cũng kha khá, chị đặt tận SƠN LA.
  4. tuyetmai75

tuyetmai75 Thành viên mới

OK. Phòng của mình đang bề bộn vì mình chưa dọn xong nên để tạm cái máy in vào góc đó thôi. 2 vợ chồng mình vất vả tìm mẫu rồi thêm thắt chi tiết đấy, nói chung rất hài lòng bạn ạ.
  5. huongcao_84

huongcao_84 Thành viên mới

chào mọi người;

topic dài quá nên ko thể đọc hết; hic
    Bi giờ mình đang muốn mua 1 cái giường 1m2 để đặt ở phòng nhỏ trên gác, để có ai ở quê ra thì ở đó; mà không biết mua ở đâu, giá cả thế nào ; hic !; ai bít thì tư vấn giúp mình cái; muốn mua cái rẻ rẻ thôi nhưng cũng phải tốt tốt 1 tý ạ;hì hì

Thanks cả nhà nhé !