1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua đồng hồ nam ở đâu ạ ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi extraordinary_gemini, 03/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. extraordinary_gemini

extraordinary_gemini Thành viên mới

Mua đồng hồ nam ở đâu ạ ?

Tình hình là em cần mua 1 cái đồng hồ nam, giá từ 1,5T-2T mà hem bít mua ở đâu vì em chạ có kn vụ này ( đừng bác nào bảo em order vì đợi lâu lắm mà bi giờ em cần rồi ạ). Cảm ơn cả nhà!
  2. bdnt

bdnt Thành viên mới

Chiều tối nay, nếu Kò ở gần BigC thì qua đó, ngay dưới tầng 1, chỗ gửi xe máy vào rẽ phải, có 1 shop của Titan watch. 1.985tr/1 đôi.
    Kiểu cổ điển, mặt chữ nhật saphia, mạ vàng 14k, đơn giản và trang nhã. Hãng này là của Ấn Độ, có mấy mẫu khá ưng ý, anh xem rồi.
    Vợ chồng anh tối nay cũng vào, nhg chỉ mua cho vợ thôi, vì hết $iền òy.
    Nếu vợ chồng Kò có vào thì confirm, anh lấy hoá đơn luôn cho tiện đôi đường
  3. bdnt

bdnt Thành viên mới

Hình của nó kiểu dư thế lày lày:
    Dưng mờ là dây da đen. Tất nhiên đâý là kiểu anh thik thôi. Còn vợ chồng Kò thik kiểu lào thì ưng kiểu đó.
    Ở đây được cái là hàng chính hãng, có xuất xứ, có bảo hành 2 năm. Tuy không phải là thương hiệu nổi đình đám, nhg có xuất xứ rõ ràng, thế là yên tâm lắm òy
  4. extraordinary_gemini

extraordinary_gemini Thành viên mới

cảm ơn anh nhưng em Kò ko đeo đồng hồ ạ, em mua cho chồng thôi
  5. botram

botram Thành viên mới

Vào đây đồng chí ơi, nhiều loại lắm. Tớ bồ kết em này, nhưng chát quá. 9M
    http://www.tdcvn.com/Home.aspx?pageid=product&module=showproduct&pid=2&cid=19&page_start=0&page_index=2&ProductID=952
  6. Guests51

Guests51 Thành viên mới Đang bị khóa

Mua casio đi em, tầm tiền đấy chỉ mua loại này là dc hàng hiệu thôi
  7. timmaikhongthayten

timmaikhongthayten Thành viên mới

Bác chủ topic không Order thì thôi, còn ai Order thì vào http://ngoainhap.com/?page=gmarket đặt.
    Đang saleoff nhiều lắm.
    @bác chủ topic: Em cho thuê cần gấp đây ợ, CITIZEN được ko ợ
    Mà mợ ơi, có xiền 2tr thì cố thêm tí nữa, mua cho anh ấy con 4tr, kiếm saleoff là có đồ xịn rồi. Chứ 2tr toàn nhái thôi, đằng nào cũng mất tiền
  8. nauthe

nauthe Thành viên mới

èo, chồng bác này thik thế , giá mà mình dc như anh ấy