1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mùa đông mọi người dùng kem dưỡng da tay gì vậy???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi mask1710, 19/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bucthutinhvn

bucthutinhvn Thành viên mới

Cái Khamill và Neu đó giá rổ thế nào hả bạn, ở VN có chỗ nào bán ko?
    Mình cũng đang dùng của loccitan, thấy cũng được.
  2. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Kamill thì bạn sang muare mua của bạn madlove í. Tớ ko nhớ giá nhưng nói chung là rẻ. Hàng của bạn í nguồn gốc từ EU, tớ thấy đáng tin.
    Còn Neu kia thì bạn sang bên muare nhờ các bạn í mua bên Mỹ. Bên Mỹ rẻ bèo nên về VN chắc cũng ko quá 200k/150gr đâu.
    Tớ thấy xài thế đủ rùi. Đặc bịt cái Neu cực thích luôn. Còn tớ ko thích Loccitane vì mùi nồng và giá quá chat.
  3. asim_chan

asim_chan Thành viên mới

cũng vote cho Neu, dùng ké bà chị thấy rất ukie (ăn theo ý kiến mọi người khuyên bà ý mua xong mình sang dùng ké, mua 2 lọ chưa đụng đến )
  4. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Em đang có 1 tube hand cream của NEU mà chả dùng , căn bản chả dưỡng da tay bao giờ .
  5. wendy

wendy Thành viên rất tích cực

Em toàn dùng Shea butter hand cream của L''Occitane, thấy rất thích, căn bản da em mùa đông hơi khô, với lại thích mùi của L''Occitane, nhưng nghe nói cái hand cream của Neu lại nổi máu tham rồi, có khi mua thử một tube vứt túi xách, đi đâu lôi ra bôi, ko có mùi đỡ ngại :))
  6. locbiec

locbiec Thành viên mới

Da tay mình cực khô do á sừng.
    Thử qua đủ thể loại: Loccitane, Avene, Tedis. Đắt mà chả ăn thua gì, vẫn có cảm giác khô khô, giả giả thế nào ý.
    Cuối cùng dùng Ellgy H20 lại hợp ,mà rẻ, hơn 60k/100ml, t dùng đc gần năm rồi, (mùa hè vẫn phải dùng mà),lúc nào cũng cất trong túi, thấy khô khô lại lôi ra bôi, đến giờ vẫn ổn, chưa phải thay loại mới. À, cái này bán ở nhà thuốc nhé.
    [​IMG]</font
  7. Asha_dethuong

Asha_dethuong Thành viên quen thuộc

em xài Red Ginseng white cream. Thấy mẹ em bảo kem này làm trắng da, chống khô da và làm thu nhỏ lỗ chân lông. Em xài thì thấy trắng + chống khô thật, còn thu nhỏ lỗ chân lông thì chưa thấy. Cái này mẹ em đi Hàn Quốc mua về nên cũng ko hiểu ở VN có bán ko.
  8. milanhpt

milanhpt Thành viên mới

vaselline. ngon bổ rẻ. tớ thấy da tay đâu cần phải đầu tư quá nhiều đâu bạn ạ. trừ khi bạn là ng mẫu và muốn giữ da để đi quảng cáo
  9. meneHN

meneHN Thành viên mới

tớ dùng Clarins, mùi thơm mê li: nhè nhẹ thoang thoảng làm tớ lúc nào cũng chỉ muốn đưa tay lên gần mũi để hít hà , thêm nữa là dưỡng móng cũng tốt. Đặc biệt là ko nhờn chút nào luôn, rất thuận tiện
  10. canhcuatu

canhcuatu Thành viên mới

Em toàn dùng Shea butter hand cream của L''''Occitane, thấy rất thích, căn bản da em mùa đông hơi khô, với lại thích mùi của L''''Occitane.
    1 vote nua cho cai nay:) Chi 165K mot tuyp nho ma dung rat lau va rat thich:). Voi lai loai tuyp nho nhanh het hang lam:)