1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua dụng cụ thể hình ở đâu?

Chủ đề trong 'Diễn đàn thể thao' bởi nguoivohinh87, 17/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguoivohinh87

nguoivohinh87 Thành viên mới

Mua dụng cụ thể hình ở đâu?

Em đang định mở một phòng tập thể hình nhưng không biết mua dụng cụ ở đâu nhỉ, cái này hơi khó, em lại không biết giá cả, các bác tư vấn dùm em với!
    Em cảm ơn trước nha, nếu khai trương được mời các bác đến tập thử!
  2. Snoop_dog

Snoop_dog Thành viên mới

mua ở trịnh hoài đức ý , có gì đâu
  3. Snoop_dog

Snoop_dog Thành viên mới

mà tốt nhất rình ở đâu, đang thanh lý đến đấy khênh về
  4. kts_hai

kts_hai Thành viên mới

Em cũng muốn mua 1 cái ghế tập ngực bác ạ.
    Em ở SG, nhưng trong đây cũng ko có nhiều chỗ bán, mấy cửa hàng trên Nguyễn Thị Minh Khai, Huyền Trân Công Chúa thì bán đồ quá tệ.
    Thu Sport, Seara sport thì bán đồ quá khủng ---> ghế tập ngực nằm ngang ----> 460$.
    Bác nào bt chỗ bán ghế tập ngực tầm 1tr chỉ giúp em nhé.
  5. Snoop_dog

Snoop_dog Thành viên mới

chắc là bác bảo mua ở đây rồi ship vào đấy xem sao
  6. lozyHn

lozyHn Thành viên mới

nếu chú ở HN và thực sự quan tâm thì chị nghĩ sẽ có thể giúp chú đấy. tìm ở các xuongr sản xuất đồ thể thao......đừng dại mà mua ở THĐ nhé, đồ linh tinh lắm.
  7. thanchetsovo1982

thanchetsovo1982 Thành viên mới

Em định mua cái ghế tập bụng mang về nhà, nhưng ở THD bán đồ lởm quá, nên chưa muốn mua
  8. nicebody

nicebody Thành viên mới

Cụ thể là những xưởng nào và ở đâu thế???
  9. shadowy

shadowy Thành viên mới

bạn này nói đúng. Đồ trên Trinh Hoài Đức chỉ dùng được cho gia đình thôi. Chứ dùng để mở phòng tập thì như dở hơi ấy. Vì thiết kế không chắc lắm và một số cái tập không chắc tay.
  10. Firestorm_11

Firestorm_11 Thành viên mới

Mở phòng tập mà mua đồ ở Trịnh Hoài Đức thì có mà phá sản hả