1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua gì làm quà giáng Sinh cho bố mẹ

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi bibiy3u, 16/12/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bibiy3u

bibiy3u Thành viên tích cực Đang bị khóa

Giáng Sinh đã cận kề, bạn đã nghĩ ra mua gì làm quà Giáng Sinh cho bố mẹ chưa? Năm nào đến mùa Giáng Sinh mình cũng chuẩn bị quà Giáng Sinh cho ba mẹ nên cũng có kha khá kinh nghiệm chuẩn bị quà Giáng Sinh cho người thân. Minh xin chia sẻ một số món quà Giáng Sinh cho bố mẹ mà mình hay mua, các bạn tham khảo xem có giúp được gì không nhé!

Khăn mũ len

Cũng giống như trẻ nhỏ, gười già vào mùa đông cần đặc biệt chú ý giữ ấm. Vì thế mình thường mua khăn len hoặc mũ len, có thể là áo len làm quà Giáng Sinh tặng bố mẹ.

Trang trí nhà cửa và làm bữa tối Noel

Vào ngày này, mình thường cùng chồng mua đồ trang trí Noel cho nhà cửa thật đẹp. Sau đó sẽ tự tay xuống bếp nấu một bữa tối thịnh soạn, cùng ba mẹ ăn tối đón Giáng Sinh

Thuốc bổ

Không chỉ Giáng Sinh mà bất cứ dịp lễ tết gì, thuốc bổ đều là lựa chọn của rất nhiều người làm quà tặng ba mẹ.

Bánh Noel

Ngày nay, mỗi khi tới Giáng Sinh, các cửa hàng bánh ngọt sẽ bán rất nhiều loại bánh đặc biệt chỉ có vào dịp Giáng Sinh. Bạn có thể mua một chiếc bánh Giáng Sinh giành tặng ba mẹ.

Khung ảnh gia đình

Nếu gia đình bạn chưa có một bức ảnh chung, nhân dịp Giáng Sinh này hãy cùng ba mẹ chụp một bức ảnh gia đình thật đẹp rồi đến Tí Nị Shop để in hình lên khung ảnh theo yêu cầu của bạn nhé
  2. FlamingoDaiLai

FlamingoDaiLai Thành viên tích cực Đang bị khóa

Mình cũng đang nghĩ mà chưa biết chọn món quà gì thì phù hợp đây ạ :( nghĩ ra nhiều món mà chưa ưng ý cái nào cả hết