1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua giá sách ở đâu thì rẻ ạ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi civicHH, 20/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. civicHH

civicHH Thành viên mới

Mua giá sách ở đâu thì rẻ ạ?

Em cần mua một cái giá sách nhỏ, kiểu 2 hay 3 tầng gì đó mà không rõ mua ở đâu thì rẻ. Thấy Đê La Thành nhiều hàng gỗ nhưng chỗ đó có ổn không các bác?
  2. 200tuoi

200tuoi Thành viên mới

Đê La Thành, Hoàng Hoang Thám, giá rẻ, chất lượng tàm tạm. Nhưng bạn cũng cần biết rằng, những cửa hàng cao cấp ở phố lớn, chất lượng cũng đáng phàn nàn.
  3. civicHH

civicHH Thành viên mới

Em cũng không cần cao cấp đâu bác ạ, tiền đâu ra Giá rẻ là tầm bao nhiêu vậy bác? Cảm tạ bác vài ông sao nhá
  4. daica_t

daica_t Thành viên mới

rẻ hay đắt cũng tuỳ vào trình mặc cả nữa ạ.
    Năm ngoái tớ mua 1 cái giá sách 5tầng loại to,tháo lắp được,gỗ trắng nhẹ đẹp phết.Giá 300k fix .Còn loại đóng bằng gỗ thường rồi sơn màu mè lên ,kiểu dáng y hệt thì rẻ hơn,nhưng mà k tháo lắp được nên rẻ hơn đó.
  5. civicHH

civicHH Thành viên mới

Ui trùi, 5 tầng thì cao to quá bác ạ, em lại không cần tới mức đó. Em mới nhớ ra có lần hỏi ở Đê La Thành loại 3 tầng là 160, hỏi ở Minh Khai là 130. Bao nhiêu là vừa các bác nhỉ? Mỗi chỗ một giá, chẳng biết đằng nào mà lần.
  6. MrPhulinh

MrPhulinh Thành viên mới

Đinh Lễ ....... giảm 20-40 % giá bìa
  7. hieu86

hieu86 Thành viên mới

Mua giá sách ở đâu thì rẻ ạ? ------> www.muare.vn
  8. civicHH

civicHH Thành viên mới

Hơ, các bác cứ vui tính, không có ai giúp em với ạ?
  9. civicHH

civicHH Thành viên mới

Chẹp, hok bác nào biết ạ?
  10. bonghongthuytinh172002

bonghongthuytinh172002 Thành viên mới

Sang muare !