1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua giày nhảy cho nữ ở đâu???

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi lantuongphale, 29/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lantuongphale

lantuongphale Thành viên mới

Mua giày nhảy cho nữ ở đâu???

Em biết mỗi 48 Sơn Tây bán giày nhảy nam nữ, 220k/ đôi sandal nữ. 230k/đôi giày nữ.

Bác nào bít chỗ khác, giá cả ra sao, chỉ cho em với ạ.

Em Thanks nhìu nhìu!
  2. EmLaMomTo

EmLaMomTo Thành viên mới

Em đi đóng ở 123 Nguyễn An Ninh - 200K. Ở đây không có nhiều mẫu mã và màu sắc đâu, nhưng mà giầy chắc chắn và đi thoải mái. Bác đóng giày lại rất thoải mái
  3. uyenftu

uyenftu Thành viên tích cực

Ở Kim Mã cũng có 1 hàng nhưng trông có vẻ đắt. Chỗ ngã tư Kim Mã - Nguyễn Chí Thanh ý.
  4. suha034

suha034 Thành viên mới

Sao các bác mua giày nhảy rẻ thế , có phải da thật ko ạ? Đôi lúc trc em mua đã $45 rồi, đc cái đi êm lắm như ko mang gì ấy.
  5. jumanji712

jumanji712 Thành viên mới

Ở 48 Sơn Tây là rẻ đẹp, nhẹ, đi ôm chân rồi còn gì .
    Bác nghĩ giả da chắc . Giày nhảy nếu của ngoại thì cứ tầm 6,70$ đổ lên, bác mua thế kia thì là hàng nội giá đắt rồi .
  6. antichrixt

antichrixt Thành viên mới

Sozzie cho tớ hỏi thật, các bác tập nhảy ở đâu và được bao lâu rồi thế? Tất cả mấy cái địa chỉ ở trên đều không có chút uy tín nào trong làng dancing VN đâu ạ.
    Hiện nay địa chỉ phổ biến nhất cho dân tập và thi đấu dancing là DS Shoes 61 Tô Hiến Thành: http://dancesport.vn/forum/showthread.php?t=172 . Ngoài ra còn có anh Hùng từng là VĐQG nội dung Standard cũng có nghề tay trái làm giày nhảy bán tại nhà, bác này rất vui tính dễ chịu, nếu bạn cần contact thì PM tớ.
  7. suha034

suha034 Thành viên mới

Em mua ở nc ngoài thì làm gì có chuyện mua hớ hở bác? Mà cửa hàng đó là nơi bán giày nhảy chuyên nghiệp, loại giày nào cũng có hết, đi êm chân cực kỳ dù là lần đầu sử dụng. Nếu như ở VN giày vừa đẹp lại rẻ thì em tội gì mua đắt cho phí tiền.
  8. Em_xinh_ke_em

Em_xinh_ke_em Thành viên mới

Bạn này hỏi vô cũng ngây nggô . Người ta đang ở VN và hỏi chỗ mua giầy ở VN thì bạnn lại tuơng ngay giá giầy ở bển vào để so sánh . Thật với chả dỏm