1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mùa hè, box ta đi dã ngoại đê!!!!!!! (những ai có cùng sở thích thì vô đây)

Chủ đề trong 'PTTH Năng Khiếu Trần Phú - HP' bởi Bin_hp, 16/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Bin_hp

Bin_hp Thành viên mới

Mùa hè, box ta đi dã ngoại đê!!!!!!! (những ai có cùng sở thích thì vô đây)

Tại sao lại không nhỉ, tôi là tôi rất thích đi chơi, ai thích thì lên tiếng nhé!!!!!!!!!!
    Đề nghị mùa hè này, cuối tuần box ta thường xuyên tổ chức đi dã ngoại (giống Tây) gần gần cho vuiiiiiiiiiii.......

Baby please don't go........
  2. sao_choi

sao_choi Thành viên mới

Ok. Đi đi. Mùa hè này dài lắm.
    Với cả hè các bác ĐH cũng về nữa. Chắc chắn đông vui hơn là cái hồi họp box.

Open your heart and take me to.
  3. rainbow11

rainbow11 Thành viên mới

Anh Bin thử đề ra kế hoạch cho tuần tới xem nèo. Được thì làm luôn nhá. Hè đang chơi mờ !!!
    Hờ hờ đi thôi mọi người ơi
    It is love, not time , that heals all the wounds
  4. handsomeboy_hp

handsomeboy_hp Thành viên rất tích cực

Sắp tới có cuộc đi chơi tất cả các box đấy mọi người bàn ròi cùng đi nhé
  5. Bin_hp

Bin_hp Thành viên mới

thật sao, ngày giờ nào hả anh, em sẽ vận động box em........ (lần sau anh em hợp tác ăn cắp chả tiếp chứ nhỉ, hôm qua ông Vanbaster thoát, bà Linh lần sau sẽ trẻ thù mình, hix.........)
    Vâng kế hoạch. Có ngay đây ạ:
    Cắm trại tại đảo ĐÌNH VŨ. Có 3 mức độ "phê":
    Bạn là người ưa sự yên bình lặng lẽ: bạn có thể câu cá rồi nấu ăn, ngồi thư giãn dưới tán cây to trên 1 bãi cỏ xanh ngát và rộng lớn, đủ cho chúng ta chơi đùa và đánh chén
    Nếu bạn ngẫu hứng: tôi có thể mời bạn lên 1 chuyến phà sang đảo Cát Hải đẹp tuyệt vời (hí, có 2.500đ, rẻ bèo). Ồ, nửa tiếng trên phà chắc ko phải là lâu để chúng ta cùng nói chuyện và cùng thưởng thức những làn gió mang theo hương vị của biển đúng ko??? Ôi, tôi biết dùng từ nào để miêu tả chính xác cái cảm xúc ngỡ ngàng sững sờ của tôi về Cát Hải đây nhỉ ! Cát Hải đẹp như một giấc mơ vậy. Màu sắc chủ đạo ở đây có lẽ là màu xanh tổng hợp: xanh da trời, xanh lá cây và xanh dương nước biển. Những hàng dừa thơ mộng nghiêng mình về phía biển khơi. Bạn biết ko, ngay cả những cây cột điện trong thành phố thô thế nào thì ở cái nơi thiên đường của trần gian này nó cũng trở nên xinh xắn và đáng yêu khủng khiếp. Mới chỉ 1 đoạn đưòng ngắn thôi mà nước biển ở đây đã có sự khác biệt lạ kì, trong xanh gợn sóng. Một bãi tắm lí tưởng nhất cái đất nước Việt Nam, một bãi tắm ko một chút rác rưởi. Có thể nói Cát Hải đẹp quên sầu, những ưu tư buồn phiền lo lắng của cuộc sống đô thành nhộn nhịp mà bạn thường phải trải qua đã dần bay biến (bay đi đâu kệ nó, điều quan trọng là chúng ta vuiiii).
    Nếu bạn cao hứng, chúng ta có thể vi vu trên 1 phà biển nữa để sang Cát Bà ở liền mấy ngày cũng ko có vấn đề gì.....
    Quý vị thấy sao ạ, đó là kế hoạch tôi chuẩn bị cho lớp tôi, nhưng chờ lâu quá, hay là box ta (rủ thêm box nào cũng ok) đi đê, hè ở nhà làm giè cho chán đời ra. Mà đó ko có gì là một kế hoạch quá xa vời viển vông cả, chúng ta có thể thống nhất mức độ "phê" mà. Tôi thấy cái mức thứ 2 là hợp lí nhất nhỉ, chỉ mất khoảng 3/4 ngày nghỉ thôi mà !!!!!!!!!
    Baby please don't go........
  6. b_sn

b_sn Thành viên mới

không có đi đâu cả , ở nhà hết khẩn chương , tôi báo cáo với bố mẹ các anh các chị bây giờ . dẹp dẹp hết
  7. thisicodon

thisicodon Thành viên mới

êm đồng ý cả 2 chân 2 tay luôn anh bin cứ lên kế hoạn ngày giờ đi , kinh phí ra sao cho anh em còn chuẩn bị nữa chứ
    ở phần họp box đúng là chúng ta thống nhất không đánh quả lẻ nhưng mà thôi cắn trộm 1 phát cũng không sao ??
    nhanh lên ông nah nhé lớp em đ học rồi đấy

thisicodon mãi mãi sống cô đơn ,
  8. rainbow11

rainbow11 Thành viên mới

mức 2 là mức nào hả anh ? Mà anh đi chưa hay mới nghe quảng cáo ha? Rủ thêm NQ hay TP đi cho thêm phần thắm thiết nhể....
    P/s : phần đóng xiền là wan trọng lắm lắm đấy các bác nhá
    It is love, not time , that heals all the wounds
  9. kocandanba

kocandanba Thành viên quen thuộc

ê này .Tôi yêu cầu ông bin ko rủ rê con cái nhà người ta nữa. Ai chả biết ông ấm thân rồi
  10. MasterofRoses

MasterofRoses Thành viên quen thuộc

Thật đấy. Người ta vập mặt vào ôn thi thì ông vào thẳng , thảo nào lắm trò thế???
    Thôi đi, thi xong rồi đi, đi thả dàn cũng được , tôi k0 có ý kiến ( à wên có ý kiến chứ: Cho xin một xuất zới!!!).
    Bây giờ thì cấm cửa nhá!!!
    MOR