1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mùa hè này các bạn mặc gì?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi muadong_hanoi, 09/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

Hi, tiện có máy ảnh + quần áo mới giặt chưa cất vào tủ ... tớ nghịch góp vui cùng các nàng
    Đơn giản, dễ mặc nhất theo tớ là kiểu này, váy / quần ngắn + áo phông vụ này kèm đôi guốc dây mảnh nữa thì uk vô cùng ( tớ ngại chạy xuống nhà vác guốc lên quá )
    Thik xì tin hơn thì cho thêm cái dây quần
    Mùa hè tớ đang rất kết váy bò ngắn ... mặc với áo baby doll thì yêu kinh khủng ... kiểu áo này khi mặc kéo trễ tay xuống thành áo ngang vai thì còn yêu nữa
    Một style đơn giản nữa là váy bò + áo phông có hình iu iu ... cái áo này sau lưng cũng có hình nữa ... xì tin lắm
    Vụ này kết hợp thêm đôi boot bệt kiểu này nữa thì chất vô cùng, công nhận hông thêm quả túi xì tin này nữa thì ai bảo tớ là 1 đứa 21t già cỗi
    He, năm nay đang mode áo kẻ caro đúng hông ... áo kẻ buộc ngang bụng, trong là áo 3 lỗ trắng dài - tớ mặc đi chơi thử rồi, nhìn hay lắm ( chẳng hiểu sao ảnh này nhìn màu áo cứ xỉn xỉn )
    Phang cho quả boot với cái túi này thì ai cũng phải quay lại nhìn mình
    Vứt cái váy bò sang 1 bên, phang thử quả jean rách, thêm cái mũ bê rê này thì quá chuẩn đội mũ này + mặc kiểu này mà có tóc dài để xõa thì xinh vô cùng ....... tớ đã kiểm chứng rồi
    Lúc stylist, tớ thấy vụ này cho thêm mấy lon bia sẽ hợp hơn :))
    // Hôm nào có thời gian, tớ lôi quần áo trong tủ + vác guốc dép ra nghịch tử tế hơn ...
    Được LucThaiMy sửa chữa / chuyển vào 22:51 ngày 02/07/2009
  2. ff0000

ff0000 Thành viên mới

đúng tủ cụa tớ gòi , à cho hỏi trc, quần jeans kia có fai. cạp trễ hok thía ? nếu đúng thì trúng tủ nốt hé hé ....Tớ thik mặc váy jeans ngắn với áo top các thể loại, từ baby dôll cho tới 2 dây , nói chung là rất bồ kết jeans ngắn, nếu trời lạnh lạnh hơn thì đi bốt cao + váy, trời nóng thì săng đan cao gót
    đe^` mô fat'' nhỉ, chỉ Khoe váy là chính thôi nhé, tớ đặt máy xa tự chụp mất hết đầu lẫn đít ...hé hé .......Áo là baby đoll, nhưng fa^n` ngực k sun như kỉu dáng của LTM >D
  3. ff0000

ff0000 Thành viên mới

ờ mà cái váy trắng nè có ngắn wa'' hok nhỉ
  4. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

haha, nó hông hề ngắn ... mà là siêu ngắn
    Nhưng nó hông phải là váy, là quần đấy ... thế nên dù có ngắn nhưng khi mặc tớ vẫn có thể tung tăng chạy nhảy, ngồi ngả ngớn mà hông sợ ... lộ hàng
    // Quần của tớ cũng là cạp trễ
  5. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Xin các em post bài tránh có những lời lẽ công kích cá nhân, công kích trực tiếp hay ... gián tiếp nhé ! Ráng giúp anh nhé .
    Nếu các em góp ý hoặc phê bình, xin phê bình trực tiếp vào đề tài (thí dụ hình post hoặc lời viết tả về quần áo trong bài post) , đừng suy kết ra những vấn đề hoặc khía cạnh khác .
    Nếu cảm thấy bài viết nào cần được mod xem lại để clean up, xin các em cứ bấm than phiền . Anh sẽ vô đọc và xử lý nếu cảm thấy cần thiết .
    Nhân vô thread này để dọn dẹp, anh cũng góp ý về styles quần áo mùa hè đây ....
    Cái phần highlight màu vàng, có đúng không vậy các em ? Anh ko có ở ben VN mùa hè này nên ko biết .
    Tuy nhiên, hình như anh thấy styles mùa hè năm nay là màu xanh và màu trắng đó . Năm ngoái là màu xanh và màu đen . Năm này, chắc vì thiên hạ .. đổ thừa cho trái đất đang bị hiện tuợng nóng dần toàn cầu, nên .. heheeh mặc quần áo màu sáng , loại vải nhẹ , hay nhất là những loại .. nhìn xuyên được .
    Nói tóm lại, năm nay, các cô trang phục nhẹ hơn, sáng hơn , và .. thiếu vải nhiều hơn . (chống nóng đó mà) .
    Vô mall, thấy mấy đồ màu đậm , đều là .. on sale . Nhất là màu đen .
    Đó là màu và loại vải của hè năm nay . Còn về styles, hè năm nay , anh thấy mấy cô mặc đồ có dáng dấp La Mã hay Ai Cập ngày xưa, thấy nổi và đúng mode của hè năm nay thì phải . Kông biết có đúng kông nữa . Chỉ là nhận xét của riêng anh khi đi mall ngắm thiên hạ thôi nha ....
  6. tiendauroi

tiendauroi Thành viên mới

Style của nàng này hay thế, rất trẻ trung và đáng iu nữa , tớ kết bộ trên của nàng. Cho tớ hỏi là cái babydoll ý, nàng mua ở đâu vậy ? Giá cả thế nào ?
    Ngoài ra, mùa hè này tớ cũng rất kết kiểu áo 2 dây, voan tầng, nhiều màu sắc kết hợp quần sooc, hoặc quần ngố ngắn. Vì dạo này bận, trời lại nắng nóng nên tớ lười lượn đường shopping nên bạn nào biết chỗ bán 2 kiểu áo tớ thích như trên chỉ giùm nha. Cảm ơn nhìu nhìu...
  7. bettypop

bettypop Thành viên mới

Em cũng thấy xu hướng Châu Âu năm nay quay về thiên nhiên, màu chủ đạo là xanh, xanh lá cây và xanh da trời, họa tiết thì hoặc là hoa lá nho nhỏ xinh xinh, hoặc là da trăn, da rắn da báo gì ấy...
    Mà mùa hè chủ yếu là màu sắc tươi sáng, ko sặc sỡ quá, mốt nhất là váy maxi hoặc đầm kiểu đơn giản bằng coton mỏng. Giày thì hot nhất là giày chiến binh Gladiator, xỏ ngón, giày đế cói... Em thấy ở Paris ít cô mặc váy jean ngắn, bó , toàn rộng rãi thoải mái tung bay không thôi hi hi.
  8. ve_con

ve_con Thành viên mới

hi hi, em cũng có môt quả áo thế này nhưng mặc với cái bra buộc dây lên cổ. Em cũng thích có cái ba lỗ ở trong như chị Mại nhưng kiếm ko ra, toàn cái chất dày, mặc 2 cái nóng ghê gớm +_+ mà em để trễ còn tàn bạo hơn cả chị Mai tại nó cứ tự rơi ah. Để bận sau mặc demo phát ảnh.
    (Cũng là fan của váy Babydoll, he he, hôm qua lại vừa mua thêm một cái, zai nhà tớ còn hỏi sao bận nào tớ mua váy cũng giống nhau )
  9. thamtutupro

thamtutupro Thành viên mới

Không tưởng tượng được là có một cây đào như thế này!
  10. nhim2015

nhim2015 Thành viên mới

Váy ngắn tnày thì ngồi xe máy sao đc bé My? Thêm sờ tai lít vào đi cho sinh động nhé.
    Tối nay tớ đi chơi về quyết sẽ up ảnh lên khoe với chị em.
    Nhân tiện chị em cho hỏi cái. Tớ toàn để flash khi chụp. Nếu chụp qua gương thì sáng lòa. Nhưng nếu tắt flash đi thì ảnh tối thui.
    Phải ltn đây? Hik.