1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mùa hè này các bạn mặc gì?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi muadong_hanoi, 09/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngocthienanh

ngocthienanh Thành viên mới Đang bị khóa

Hì hì chị đang may em gần như váy này, màu đen nhé , nhưng không xếp nếp cứng như váy của Eva .
    Em ý không phải lụa không phải tafta nhưng chất em ý cũng hơi bóng như lụa nặng hơn, cứng vải hơn lụa và satin hơi nhăn nhăn và không nhàu
    Khi nào xong sẽ thử up hình xem nhé.
    Màu đen sẽ chẳng khi nào lạc hậu nhỉ , may màu đen vì voan đen ở vai dễ tìm Và chị cũng có vẻ hợp màu đen
    Chị thích hở nửa vai rất gợi cảm , mặc quân xung quanh người chị lại thích có khăn voan trong
  2. muadong_hanoi

muadong_hanoi Thành viên rất tích cực

Đây chỉ là ý của mình thui nhé, ko biết có đúng ko
    Nếu là tớ thì tớ sẽ mặc theo kiểu này
    hay mấy cái váy hoa của các bạn Nhật ở trang trước. Vì tớ nghĩ váy có 1 eo đen ở đúng eo (hoặc bạn có thể đeo belt đen to bản ở eo, loại belt chun ý) sẽ khiến eo có cảm giác nhỏ lại. Phía trên ko lộ ngực nên ko tạo cảm giác ngực bé, mặc áo ngực có mút chút là okie (hơi nóng nhỉ, nhưng con gái điệu là trên hết mà) Váy phía dưới vải cứng, hơi bồng, sẽ không ép vào V3 nên ko có cảm giác V3 nhỏ, mà váy bồng từ eo nên chắc cũng che được cái khoản hông to mà bạn muốn che nhỉ...hihi
    Được muadong_hanoi sửa chữa / chuyển vào 23:54 ngày 06/07/2009
  3. ve_con

ve_con Thành viên mới

nàng ơi tớ cũng hoàn cảnh hơi giống nàng, kinh nghiệm của tớ là mặc dạng soóc ngắn và ông quần rộng ra, thế sẽ làm cho đùi có cảm giác nhỏ lại chứ mặc bó và dài đến gần gối chỉ làm cho chân trông to thêm ra thôi
    Được ve_con sửa chữa / chuyển vào 02:15 ngày 07/07/2009
  4. julie83

julie83 Thành viên mới

Đây chỉ là ý của mình thui nhé, ko biết có đúng ko
    tớ nghĩ váy có 1 eo đen ở đúng eo (hoặc bạn có thể đeo belt đen to bản ở eo, loại belt chun ý) sẽ khiến eo có cảm giác nhỏ lại. Phía trên ko lộ ngực nên ko tạo cảm giác ngực bé, mặc áo ngực có mút chút là okie (hơi nóng nhỉ, nhưng con gái điệu là trên hết mà) Váy phía dưới vải cứng, hơi bồng, sẽ không ép vào V3 nên ko có cảm giác V3 nhỏ, mà váy bồng từ eo nên chắc cũng che được cái khoản hông to mà bạn muốn che nhỉ...hihi
    Được muadong_hanoi sửa chữa / chuyển vào 23:54 ngày 06/07/2009
    [/quote]
    Cảm ơn bạn muadong_hanoi nhiều nhé, mình sẽ thử xem sao. Tặng hoa bạn
  5. nhim2015

nhim2015 Thành viên mới

Nàng ơi, cái kỉu dư này hay từa tựa dư này tớ có nhìu rồi. Đang mún may 1 cái phá cách đi 1 tí là may cái belt ở chân ngực í. Dưới vẫn là váy xòe. Hok bít có đc hok nhỉ? Chưa dám đi làm chuột bạch vì công may đắt, lên 250k rồi
    @ Chị LK: em thấy chị để mái lệch có khi hợp hơn mái giữa đấy. Anw, đó cũng chỉ là thiển ý của em
  6. ngocthienanh

@ Chị LK: em thấy chị để mái lệch có khi hợp hơn mái giữa đấy. Anw, đó cũng chỉ là thiển ý của em

Mái lệch chị để nó sẽ như cái ảnh này , nhìn trông như trẻ con đó, mặt tròn hơn .
    Nhưng mà mùa hè nóng lắm.Thực chất mái của chị vẫn là mái xiên đấy Nhưng chị rẽ ngôi giữ và rẽ tóc sang hai bên cho nó không loà xoà trước trán của mình
  7. muadong_hanoi

muadong_hanoi Thành viên rất tích cực

Eo ơi, công may 250k cơ á cậu. Hic hic với số tiền ấy thì cũng có thể mua được cái váy được được rồi
    @ Chị LK: Em cũng nghĩ là chị để mái lệch sẽ hợp hơn, ý nghĩ ấy xem từ mấy pic trước cơ, nhìn sẽ trẻ ra nhiều. Nhưng như cái ảnh chị post thì em vẫn gọi kiểu mái ấy là mái giữa thôi, với em mái lệch phải xẻ ít ra gần gần đuôi mắt thẳng lên ý (chứ ko phải hốc mắt nha)
    Em demo thử 1 cái
    Em nghĩ tuổi chị và chiều cao của chị thì để mái lệch, làm tóc xoăn lọn to chút sẽ rất đẹp và sang. Hơn nữa nếu cứ giữ mãi 1 ngôi tóc thì lâu dài chỗ xẻ ngôi nó cứ to ra to ra nhìn sẽ như bị hói ý ạ^^ Còn nếu chị vẫn muốn giữ ngôi giữa thì em nghĩ hay chị thử ra tiệm làm tóc để họ làm cho kiểu mái bồng ý, VD thế này
    Mấy hôm nay ko thấy series của chị Mai nhỉ. Em đang hóng
  8. ngocthienanh

Chị vừa từ giã mái tóc xoăn dài để thành tóc ngắn đấy.
    Chị để mái tóc xoăn dài từ 23-29t có lúc nó dài ngang lưng rất đẹp nhưng rất khó chăm sóc mất thời gian lắm.
    Làm tóc xoăn nhiều chỉ tổ khô và hại tóc thôi .
    Bây giờ chị đang để tóc thẳng không tỉa không ép không nhuộm muốn nuôi dài như tóc dài thẳng tưng như kiểu của
    Như Quỳnh .

Nhưng tóc mái của chị thì ngắn và là mái xiên như thế này .
    Nhưng chị thấy khó chịu với nó vì tóc chị bây giờ nó thẳng suông khó vào nếp nên nó hay bay lung tung.Chị ghét nên chia rẽ ngôi khác và vuốt keo cho nó nằm xuống

Em nhìn lại cái ảnh mặc quần ngố áo hồng , mái của chị rất ngắn đấy , chị tự rẽ nó sang hai bên , chứ thực tế nó là kiểu mái xiên kia để thì đẹp nhưng khó chịu .
  9. ngongbeohd

ngongbeohd Thành viên mới

Chị LK nhìu váy thế, để lại hữu nghị cho e cái 120k đứng ở Văn Miếu đê chị ui, kết em đấy lắm ý
  10. ngongbeohd

ngongbeohd Thành viên mới

Tớ thì mới sinh xong, lại đang cho con pú nên V1 xuống cấp thảm hại, nhưng đi làm thì vẫn phải tút tát lại cho đỡ xộc xệch. Tháng trước mua được em váy ghi này, mặc vào trông cũng gọn, nhưng chắc chỉ mặc được những hôm trời mát thế này
    hic, mua được 1 tháng thì shop đấy nó giảm giá 50% toàn bộ cửa hàng, tiếc đứt ruột