1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mùa hè này các bạn mặc gì?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi muadong_hanoi, 09/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. samira

samira Thành viên mới

[quo
    @Samira: Thank you gợi ý của bạn nha, tớ sẽ thử. Hôm nào Samira up ảnh lên đih
    Được chengot sửa chữa / chuyển vào 14:48 ngày 03/07/2009

bạn Chè:Định gửi ảnh cho Chè ,có khi người quen,nhưnglại không biết cách...Tính tớ hay xấu hổ nên bătc chước chị Mai khi thử cái gì mới,loanh quanh ở đây cho quen rồi làm gì thì làm
  2. ngocthienanh

ngocthienanh Thành viên mới Đang bị khóa

Keke cái váy đó màu sắc phẩy rất đẹp nhưng hàng Made in China chất liệu vải thun lạnh đó nha .
    Vì màu sắc phẩy nó cực đẹp nên chẳng ai tin nó có cái giá đó cả
    Em cao bao nhiêu cm
    Váy đấy chị mặc từ năm ngoái lận.
    Thích thì chị để lại cho chỉ sợ em mặc rộng thôi
    Em nó bắt buộc phải có áo quây đấy .
    Chị dạo này ít mặc dòng thun lạnh hay mặc voan hoa nhiều hơn. Nên cả năm nay chị chưa mặc em nó lần nào
  3. ngongbeohd

ngongbeohd Thành viên mới

E cao 160cm, 83-72-90 bon chen dc hông chị ui ?
  4. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

5. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Hình như hum nay em đc nhìn thấy chị LK ở đoạn ngã 3 Nguyễn An Ninh phố VỌng, mặc cái váy tím có bạn khen ở mấy trang trước đúng không ah?.
    Nếu đúng thì ở ngoài em thấy chị mập hơn, không thấy như trong ảnh, nhìn khác ghê lắm. Mà cái váy đó bên ngoài, có thể em lướt qua nhưng nhìn nó không long lanh như trong ảnh.
  6. song_nhi1325

song_nhi1325 Thành viên mới

Lux lady hả chị , em thik váy công sở và dạo phố của cửa hàng này dã man. đẹp đơn giản mà thanh lịch
  7. muadong_hanoi

muadong_hanoi Thành viên rất tích cực

Em thích ko belt hơn chị Mai ạ, cảm giác nó thoáng hơn. Vì áo ngoài chất liệu mềm, rủ, tạo 2 line chiều dọc rồi, them cái belt to cắt ngang em thấy như hình chữ H ý, thấy nó hơi bí bí...hihi
  8. sunflower_92

sunflower_92 Thành viên mới

Nhìn thấy cái pic này của chị Mai lại phải login để post bài, em thì lại thích kiểu này hơn, trông rất đáng yêu nữ tính. Em kết bộ này của chị rồi, chết mất, khéo mai em phải đi lùng mới được
  9. ngongbeohd

ngongbeohd Thành viên mới

he he, thanks chị Mai khen em, em mua váy đấy 550k chị ạ giặt máy thoải mái luôn ấy chứ, tiếc nhất là mua đc hơn tháng thì nó sale 50%, ak ak
    Em nợ ảnh toàn thân,
  10. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Hehhe, ý kiến của MDHN và Sun chính là thứ làm chị lăn tăn suốt đấy...nhất là chị là kẻ khá nghiện beo, luôn thích lôi beo ra để nghịch
    Chị là nguời mặc trực tiếp thì thấy nó thế này:
    Muốn mặc cả set mà lại trông cho thoáng đoãng và mềm mại hơn thì đúng là ko beo là hơn..mặc dù rất nghiện beo nhưng chị cũng có cảm giác mơ hồ như thế ..vì thế mà đã thử gạt beo sang một bên để sáng nay chụp thêm cái hình , tham khảo ý kiến cả nhà ( HNMD nói ra đuợc rất đúng cái mà chị còn đang cảm giác một cách mơ hồ ấy )
    Còn lại, muốn đề phòng truờng hợp nóng đến nỗi mún vứt cái ghilê ngoài đi để mặc chỉ có váy bên trong thôi thì chắc phải thắt thêm cái beo như vậy . one-piece ở trong nó đuợc set với cái ghi lê ở bên ngoài rồi...nên với cái chất cotton mỏng, dáng nó hơi có gì đấy...hehhe..chả bít nói sao..(hình như nếu ko vì cái hoa văn đen trắng ấy thì nó kha khá giống thứ váy mặc nhà )...đi với sandal bệt và legging thì cho hẳn một cái dáng casual thoải mái relax thì còn đỡ...nhưng nếu vẫn mún điệu đà với giày cao gót thì có beo để tạo form cho váy thì dễ nhìn hơn thì phải
    Nhật từ năm ngoái đến giờ, nhất là năm nay, cái áo ghi-lê bèo đấy hầu như hãng nào cũng có, có chăng kiểu dáng khác đi tí tẹo, nên tham mua nó về để nghịch mix đồ chơi
    Vừa luợn, vớ đưọc ngay cái pic của HNH có cái kiểu phối màu mà chị rất thích cho mùa hè năm nay nên phải vào share với cả nhà ....CHị mà xuống đuợc vài nhát thì chị chơi ngay . Ví dụ: Áo sơ mi rộng màu xanh như này, kèm quần jean short màu da cam nóng như vậy. Thêm cái beo to màu off-white tạo form cho áo, thắt ở ngay eo, ở duới thì tuỳ....có khi đơn giản là đôi dép xỏ ngón quai da to màu off-white cho thoáng...
    Rất cá tính cho một mùa hè như năm nay ...hu hu...tiếc thay tôi đã quá già
    Còn cái kiểu quần soóc chẽn eo này , HNH mặc thì đẹp nhưng là thứ đồ mà chị cực kị...khó chịu vì bị bó chẽn, chưa kể mất cảm giác thoải mái , ngồi xuống thì bao nhiêu ngấn nó dồn ra cứ gọi là múi nào ra múi đấy ..chưa bao giờ thử mặc, nhưng nhìn là bít liền
    Định log out mà thấy bài ngongbeohd :
    Thank em nhá: Lần sau về mua váy ở nhà
    Được thanhmaiq sửa chữa / chuyển vào 11:32 ngày 08/07/2009