1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mùa hè này các bạn mặc gì?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi muadong_hanoi, 09/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. playchuon

playchuon Thành viên mới Đang bị khóa

Àh dạo này tớ còn thích xu hướng mặc đầm hai dây hở lưng 1/2 khoác áo lưới ..
    Dạo này mình hơi ***y quá đà và õng ẹo quá đà móc miếc , lưới lủng linh tinh ấy mà
    Tối đi chơi sẽ chụp quả ảnh mặc thử lên coi
    Buổi tối tớ thích thế mà toàn kim tuyến hoặc có nhũ lấp lánh mà thôi
  2. promese

promese Thành viên mới

Cả nhà chú ý bác Linh Khuê lại sắp có nhã hứng post ảnh lên. Chả hiểu sao em lại rất thích ảnh post của bác LK. Nhìn nó cũ kĩ, ngồ ngộ, ngố ngố rất buồn cười. Như kiểu chụp ảnh của những năm 80 ấy. Xem rồi đọc comment rất vui.
    Chống spam: Mùa hè là mùa khoe đồ trang sức đẹp. Bác nào có ảnh trang sức hay hay thì show đi.
  3. bebibibom

bebibibom Thành viên mới

Cái xu hướng này cách đây 2 năm rồi, bây h còn mặc thì có 2 trg hợp:
    th1: có phong cáh riêng, kết hợp đẹp, chẳng lỗi mốt tẹo nào, nhìn vẫn lịch sự mà gợi cảm
    th2: nhìn ko nuốt nổi, như nhà quê. xấu, rườm rà
    chị LK post thử xem, ko bít chị ở trg hợp nào
  4. tigerman0201

tigerman0201 Thành viên mới

thật nà tuyệt vời ^_________^
    ps: mùa hè này tớ cởi trần
  5. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Nót dép ngồi hóng pic LK.
    Mà công nhận em hồi xuân hơi sớm, chứ chị lúc bằng em thì vẫn còn gì gì lắm, chỉ mới đổ đốn ra hơn 1 năm nay thôi <<< Hình như cái này nguòi ta gọi là triệu chứng "trầm cảm sau sinh" thì phải , chị có lí do lí trấu nên chắc ko ai nỡ chấp
    Tớ nhé, hè 4-5 năm truớc : Pic chả biết chụp kiểu gì thành đen thui, nhưng thôi cả nhà xem tạm vì tớ ko có photoshop để sửa
    Xì tai cô gái Ê đê hẳn hoi nhá: Váy này nó cứ xuông xuống vậy cho đến gối ( Pic rì sai tự động bẳng photobuckhet nên to, cả nhà thông củm nha )
    Giờ đây: Pic chụp hồi mới cắt tóc cách đây hơn 2 tháng
    Thật chính tớ cũng phải gọi là "lâu com men tộ" cho cái xì tai này của tớ. Bạn tớ nó xem xong làm luôn cho câu đại loại ý bộ dạng thế này thì chả có anh, chú, bác, ông nào đổ đâu, may ra thì có mấy đứa "nes fem". Nghe xong cay hết cả mũi, mà công nhận may ngày xưa mình ko bộ dạng thế này nên có bố tok ruớc cho chứ ko cứ gọi là đi đứt..
    Hic, thật gần đây chị chập chập, vào mạng ngó nghiêng tí lại đi ra, tự nhiên chiều nay đọc bài LK làm hứng nó lại về
    Pic chiều nay ra phố với quần BF xắn móng nhợn, dáng củ cà zốt : Kiểu này từng post rồi, nhưng hôm nay có thay đổi phụ kiện và dáng quần chút, thiếu pic nên post vậy (beo và pump cao 5 cm, tuyền một màu nâu cà phê cháy , chụp mà ngực bị tay che hết nên hơi thiếu cân đối so với phần áo phồng bên duới)
    Mà nhé, chị xem 4, 5 trang rồi chẳng thấy xì tai nào của em đâu cả, thế làm sao mà gọi bọn nó vào post bài tử tế cho đúng huớng tô pic của em đuợc
    Đuợc có mỗi píc nguời thật việc thật của bạn Thỏ ăn súc cù là thôi
    Mà thôi ko đùa nữa, cả nhà đừng tuởng tớ toàn mặc như trên nhé, dạo này bắt đầu tuần 3 buổi phải tham gia với cu tok ở nhà trẻ nên ko mặc ất ơ tuỳ hứng đuợc, dù gì mình vốn ko nể mặt mình, nhưng ít ra vẫn phải nể mặt ông con chứ . Lúc khác tớ post đồ tử tế nhé
    Được thanhmaiq sửa chữa / chuyển vào 21:22 ngày 11/06/2009
  6. quyenbe

quyenbe Thành viên mới

em thử đến nhà may Hương Ly ở 106 Thái Thịnh xem ở đấy thì có nhìeu kiểu lắm, chị hay may ở đấy còn văi e có thể mua ở vải Lý cũng ở ngay Thái thịnh nhà này cũng đựoc cái nhiệt tình tư vấn vải chuẩn luôn
  7. cargo

cargo Thành viên mới

Hi mọi người,
    Tớ góp vui cho nhà của thêm đông
    Bình thường tớ diện với áo này với quần ngố. Nhưng hôm chụp ảnh này đi máy bay nên diễu quần dài lên máy bay cho an toàn khỏi lạnh
    Còn đi picnic cứ thế này diễu, ko lo đen da
    Một bức nữa cho vui.
    Style hơi nông dân vì thích đồ dây dợ lắm lắm nhưng ...
  8. muadong_hanoi

muadong_hanoi Thành viên rất tích cực

Hihi, mấy ảnh trang đầu em post toàn là của bạn em mờ
    Giờ em quay lại cái topic vậy, post để các bạn tiếp theo post ủng hộ nhé, còn có chỗ tham khảo lẫn nhau nhỉ
    (Hic, em che mặt vì em vẫn ko quen post pic lên forum, để hum nào tạ lỗi send ảnh chị Mai sau vậy)
    Bình thường mà đi chơi hay đi chụp ảnh với bạn bè thì mùa hè lúc nào cũng là váy, váy, váy và...váy. Còn để đi học, lên Lab thì em hay mặc thế này
    Phổ biến và tiện lợi nhứt vẫn là quần sooc áo phông
    Hoặc áo phông rộng hơn thì mặc kiểu này
    Vẫn thích mặc váy yếm dù quá tuổi rùi
    Cuối tuần mà lượn vượn quanh trường thì có thể mặc ngắn thế này (cơ mà ko dám đi học kiểu này)
    Vì em hơi hạn chế về chiều cao nên là cứ cố mặc cái gì nó gọn gọn, ngắn trên đầu gối nhìn cho nó đỡ nhùn nhùn
    Được muadong_hanoi sửa chữa / chuyển vào 22:18 ngày 11/06/2009
  9. xrmt_h

xrmt_h Thành viên mới

@Thỏ : Chị Thỏ có nhiều váy vóc đẹp lắm nhá, mua hay may ở đâu bảo em biết với, dạo này em nghiện các thể loại váy vóc.
    Được xrmt_h sửa chữa / chuyển vào 05:14 ngày 12/06/2009
  10. clride

clride Thành viên mới

Ấy gì ơi tớ hỏi tí, ảnh váy này ấy lấy ở trang nào thế :D Hôm trước đi mua ở ngoài mà nó hết rồi nên phải tìm mua online mà tìm mãi ko thấy, váy này chất mát và mịn lắm sờ mát cả tay,ở ngoài màu đẹp hơn hình.