1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mùa hè này các bạn mặc gì?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi muadong_hanoi, 09/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hisa_Sanjo

Hisa_Sanjo Thành viên mới

Ơ, tớ thì ko may vì lười đợi chờ mòn mỏi lắm nên chủ yếu toàn mua sẵn. Mà htrc con em tớ nó may ở đâu 1 cái quần cũng kiểu như thế này mà cũng ngon nghẻ lắm. Ko đến nỗi đâu
  2. viethuong279

viethuong279 Thành viên mới

Tớ cũng thích kiểu quần Hareem, nhưng tránh mấy em có đũng xệ. Chả biết sao, chứ nhìn mấy em có dáng như người mẫu đi nữa mà mặc đũng kiểu này tớ có cảm tưởng cứ như mấy em ấy vừa... giải quyết nỗi buồn... trong quần í. Sorry cả nhà, phô quá
  3. ve_con

ve_con Thành viên mới

Đây chính là quả quần mà tớ đã trăn trở ở post trước xem chân ngắn như tớ thì có nên bon chen ko giờ mí biết tên nha
    Hôm qua ra thử lại em bán hàng cứ nịnh mình là cé jolie nên mình nhắm mắt theo lao, hôm nay định mặc đi chơi thì trời mưa wá ... hix để tẹo mù quáng chụp phát ảnh mặc quần này được cái siêu thoải mái.
  4. phuong_thanh151

phuong_thanh151 Thành viên mới

Cho tớ hỏi địa chỉ mua quần này ở đâu thế bạn
  5. Hisa_Sanjo

Hisa_Sanjo Thành viên mới

Cé jolie thế kia thì tỷ fần trăm là ở Pháp nhợn rồi Hay là Canada nhể
  6. thichanthitbokho

thichanthitbokho Thành viên mới

quần này nàng mua ở đâu thế? chỉ tớ với
    quần này đi với high heel gladiator shoes thì chuẩn nhờ.
    tưởng tượng thôi đã thấy phong cách rồi.
    cộng thêm quả tóc vấn cao đánh rối nghịch nghịch.
    thêm 1 cái vòng nhựa đen dài vào cổ nữa thì chuẩn quá.
    thèm thèm
    [/quote]
    hihi cái này tớ mua ở Zara nàng ạ , năm nay mấy hãng đều có quần này cả , như ở chỗ tớ thì Topshop, Zara , Miss Selfridge đều có . Quần này còn dễ kiếm hơn BF Jeans ấy Thấy nhiều bạn cùng sở thích giống mình vui ghê
  7. aprillily

aprillily Thành viên mới

8. trangsophia

trangsophia Thành viên quen thuộc

Tớ thích bạn thỏ mặc váy Gypsy. Nhớ là bạn cao 1m53 thôi đúng ko?
    Vậy mà mặc ko hề bị lùn tí nào. Hồi trc xem ảnh bạn ko hề nghĩ là bạn có chiều cao như vậy đâu mà nghĩ bạn phải m6 trở lên. Bạn post thêm ảnh mặc váy Gypsy đi! Tớ t hấy bạn hợp phong cách Digan.
    Còn về cái váy này cho tớ hỏi chút là bên trong bạn mặc thêm short hay sao mà bên trong nó hằn lên cái cạp rõ cao và rõ to thế? T_T Tớ đoán là bạn mặc short chứ tớ ko dám nghĩ đó là un w**r vì cái cạp nó hơi kỳ cục. Còn nếu không thì đấy là 1 lỗi ăn mặc rất lớn đấy.
    Lúc mặc những cái váy mềm mại, đặc biệt là váy lụa và những váy ôm sát thì nên mặc thong sẽ kín đáo hơn. Để hằn under w**r lên như vậy trông hơi kỳ
  9. gwens83

gwens83 Thành viên rất tích cực

Mấy quần hareem ống dài ở chỗ tớ gọi là quần cà rốt (pantalon carrotte).
    Còn loại chỉ ngắn dưới gối tý, ở nhà mình hình như gọi là quần alibaba, ở đây gọi là sarouel (dịch tholobioi là sà-rông nhỏ : ) ), tớ toàn gọi là quần bí ngô , tớ thích loại này hơn loại cà rốt, vì casual, với cả ... rẻ hơn . Tất nhiên quần cà rốt có ưu điểm lớn là phảng phất tinh thần haute couture kể cả khi mặc với áo pull đơn giản .
    À mà đũng thụng đúng là trông như vừa đi giải quyết nỗi buồn ra. Nhưng tớ cảm thấy chính nó là điểm nối giữa thời trang ethique và thời trang hiện đại, nó làm cho sarouel đã laid-back lại càng laid-back hơn, nên tớ rất thích .
    Chụp cái ảnh hôm qua đi chơi mặc sarouel nì:
  10. promese

promese Thành viên mới

Báo cáo cả nhà em đã trở lại, lợi hại gấp trăm lần.
    @ Nàng Gwen, hàng xóm láng tỏi dưới Anger( chả biết viết có đúng không), tớ bị nhịn wifi mất 3 ngày nàng ạ. Nhà mới ko có wifi, toàn thân tớ thẫn thờ đau nhức thương nhớ anh bạn không dây triền miên. Mấy hôm nay chỗ nào cũng đông nghịt, nên tớ không dám mò vào Mc Donald dùng ké wifi. Nàng có gì cứ PM nhé.
    @chị Mai: mấy hôm nay là lễ Quốc Khánh, tuần lễ ăn chơi trác táng. Chỗ em hàng trăm nhạc sĩ, ca sĩ, hoạ sĩ, thiết kế..cả chuyên nghiệp, amateur lẫn giả hiệu nửa mùa đã dắt nhau đến đây. Dựng kiosk, dựng rạp bán đồ trang sức và thời trang độc đáo. Trừ một số bạn ăn xổ ở thì, mang hàng Tàu ra bán, còn lại đều kha khá lương tâm, bán hàng họ tự thiết kế. Vòng nhẫn hoa tai sà rông quần áo đủ cả chị Mai ạ. Không mèo nào giống mỉu nào. Rất đa dạng về cả phong cách và giá cả, nhưng đa phần rất đẹp. Xà rông thì cũng có, nhưng đa phần là loại Sarong tenture của...châu Phi. Tức là chất liệu thô, cứng, hoa rất to, quấn được từ vai đến gót chân. Tất nhiên là chiều cao 1,55 và làn da mẫn cảm của em mách bảo em nên tránh xa các anh thô nhám này ra. Chí độc.
    Em trữ tình ngoại đề tí là như mọi người đều biết, hoặc có biết cũng,..lờ đi, ở đâu có nghệ sĩ thì ở đấy rất hay có..ma tuý. Bên này cũng thế. Vào mấy hàng thời trang hội chợ mà em cứ thấy mùi gì thơm thơm khen khét. Bạn trai em phải bảo nó hít tài mà đấy trời ạ, đứng lâu hít hà khéo..nghiện.
    @Thỏ: Cách phối hợp cũng ok, tớ nghĩ cái ảnh bên trên bị lộ bụng là do góc chụp thôi. Tất cả những chị em có da thịt tí thì đều có tí bụng, chẳng tránh được.