1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mùa hè này các bạn mặc gì?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi muadong_hanoi, 09/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vitba

vitba Thành viên mới

Mặc với váy hoặc tunique 1 màu, màu hồng fuchsia hoặc đỏ.
  2. samira

samira Thành viên mới

yêu bạn cargo nay ghê hén...Nhìn phong cách ăn mặc thì daz đủ thấy người dược đào tạo bàn bản kĩ lưỡng rồi hen...Thích cách cargo mặc quần áo vì không quà phô diễn ,nếu không che mặt nữa thì chắc là đáng yêu nữa nhé.....Có lẽngười đẹp nên mặc gì cũng thấy đẹp không ah....
    Chị Mai:lâu không vào thấy maáy bài viết chê kiểu teen của chị mai,tò mò tìm mà suýt ngất....Kiểu ấy mọi người hay mặc lắm,không kể tuổi tác dau hen ...Máy bác chỗ mình làm gần 50 rồi vẫn BJeans ,tunic ầm ầm.....Của đáng tội mình suốt ngày suýt xoa khen đẹp..hihihi...[:Đ
  3. teenagedirt

teenagedirt Thành viên rất tích cực

[[​IMG]
    Em thấy chị Mai rất thích style causual đúng ko ạ...
    Bộ nào chị Mai fối em cũng hình dung...its a fine blue day...strolling in the park với chồng và em bé...
    Chị Mai có bộ nào mà mixing theo kiểu well-groomed khi đi làm hoặc sophisticated kiểu dating ko ạ?
    Được teenagedirt sửa chữa / chuyển vào 16:38 ngày 21/07/2009
  4. teenagedirt

teenagedirt Thành viên rất tích cực

nah...done with love :D
  5. muadong_hanoi

muadong_hanoi Thành viên rất tích cực

Tớ thử rùi cậu ạ. Tớ có cả belt trắng, belt màu be giống chỗ vải be đuôi váy cơ, nhưng mà đeo vào trông kiểu gì ý. Màu trắng thì rất ko hợp vì cả bộ là gam màu trầm (cốm là cốm trầm + chân váy be cũng trầm, lên ảnh nắng nên cảm giác nó còn chói ra đấy) Màu be đeo vào thì nhìn cả bộ nó cứ nhạt nhoà, nhờ nhờ thế nào ý, nói thế nào nhỉ, rất khó diễn tả...nhưng mà nhìn lúc ý thấy rõ là ko thoải mái lắm...hihi. Tớ thì tớ muốn có 1 belt màu vàng xanh nhưng đi dần về đen (nói vậy khó hiểu quá nhỉ, ý tớ là màu gần như màu đen nhưng là do xanh cốm chuyển về thật đậm ý nhưng tìm mãi ko được nên đành chịu)
    Còn về chuyện áo khoác bên ngoài, thì kiểu ý tớ mặc nhiều quá rồi, nên mới quyết định tháo ra nghịch thế này (tháo ra là chấp nhận nghịch ko thành công có thể đi tong cả em váy, tớ bị thế mấy lần rùi. Hai nữa là như lúc đầu tớ nói ý, hai cái dây áo nó đi rất sát vào bên trong, nhưng lại ko phải loại yếm kéo qua cổ. Nên là nếu mặc FH bên ngoài thì chỉ hơi sơ sểnh tí là thấy cả quai áo, cả phần bên cạnh, nhìn cứ như lộ hàng ý, tớ rất dị ứng kiểu như vậy. Thà là mặc 2 dây, hở nguyên hay kiểu áo 2 lớp hở vai thì tớ lại thấy bình thường, nhưng mặc áo khoác rồi hở giống vậy tớ cứ có cảm giác vô duyên, hớ hênh...hihi
    Anyway, chỉ là feeling cá nhân. Cám ơn nhiều bài viết của bạn nha
    @ Tracy: Đã hoàn thành bài khảo sát của nàng
    Được muadong_hanoi sửa chữa / chuyển vào 12:34 ngày 21/07/2009
  6. muadong_hanoi

muadong_hanoi Thành viên rất tích cực

Thích bài này, nhưng ý tớ hơi khác 1 tí...hihi, tớ thì cũng thích mặc với chất bóng, nhưng chất vải lại hơi cứng cứng chút
    Còn nữa, giày này thì tớ nghĩ đi mùa đông cũng hợp lắm. Mặc với áo măng tô theo gam màu nhạt của cái giày này này, là loại măngtô mỏng chất vải bóng thôi ý, chứ ko phải áo dạ...hihi
  7. Tieuhankhe

Tieuhankhe Thành viên mới Đang bị khóa

Hehe đôi của em có giống thế này thật không ? Nếu giống y chang thế này nó là dòng nhung lông hay lông nhung gì đó
    Ở bên Pháp khí hậu chắc là không khói bụi ô nhiễm nhiều như ở Việt Nam . Ở Việt Nam chị nhìn những dòng hàng giầy chất như thế , chị sợ
    Vì bắt bụi kinh khủng , lại phải đánh và chải bằng khăn nhỉ , bàn chải lông nhỏ thường xuyên mới đẹp được .
    Hehe với tông màu da báo thuộc về phụ kiện chị thường thấy kết hợp với gam màu nóng và trầm hoặc sáng hẳn ( Nâu - vàng - đỏ đun - da cam - đen
    Nếu là chị , chị thích đi với bộ váy kem trắng của chị , đeo dây hạt gỗ nâu nâu ở cổ + với cái túi xách màu nâu chẳng hạn ..hehe
    Phối với màu trắng kem nhìn có lẽ nó sẽ không ăn chơi như màu đỏ hay cam + vàng ...hehe nó có sự thanh lịch riêng và cũng có kiểu chơi riêng

Nói chung là chưa thấy ai chơi da báo với màu lạnh cả thôi

8. tracyjack

tracyjack Thành viên mới

Thanks , you r so sweet
  9. thuhntl

thuhntl Thành viên quen thuộc

@ Tracyjack: e đã làm xong bài test của chị rùi nha
    @ Chị Mai: chị mặc cái soóc jean ý trông chân chị gầy quá ( hix, niềm mơ ước của e đơi )
  10. Tieuhankhe

Tieuhankhe Thành viên mới Đang bị khóa

Hehe em tìm lại topic :
    Một tháng bạn chi phí Làm đẹp là bao nhiêu tiền , cái topic đó nó khá dài đấy , hình như nó cũng là một bạn nhà báo nào đó đăng để viết bài khảo sát
    Topic đó khá chân thực , chỉ tiếc khi lên báo nó không được chân thực như thế
    Hehe vấn đề mua sắm tuỳ hứng này không phải tính cách của chị , chị mua gì chị nghĩ và tính toán kỹ lắm , sống bằng thu nhập của mình không dựa vào gia đình thậm chí giúp đỡ bố mẹ thêm , cũng không dựa vào bất cứ zai nào dù có thể dựa được cũng không thích ...lòng tự trọng và sự độc lập hơi cao ...
    Zai có vẻ cũng tự ái kể cả ex cũ ...lấy chồng giàu hay nghèo thì mình vẫn tiêu tiền mình vẫn sướng hơn
    Nên chị cũng phải nghĩ cho kỹ để tính toán mà .,..tiền thu nhập Việt Nam đồng lại ít nữa
    Chị muốn test bài khảo sát mà cũng không biết test như thế nào