1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mùa hè này các bạn mặc gì?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi muadong_hanoi, 09/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tieuhankhe

Tieuhankhe Thành viên mới Đang bị khóa

Hehe blue , ảnh chụp xấu lắm nhé , mất cả người đẹp ..nghe thiên hạ đồn top...mà up ảnh thế này àh
    Up cho cái ảnh đẹp khác và hỏi một số thứ nho nhỏ

1/Chị thích cái ảnh mà em đức chụp cho em và cái váy đỏ này .
    Hehe chị bảo em mua hay may đấy , nếu may thì may ở đâu
    2/ Cái nhẫn em đeo ở trên bức ảnh trên chị quote lại bài, cái mặt nhẫn nó có phải dạng lủng lẳng không ? Hay thế , em mua ở đâu vậy , dạo này tự dưng chị mắc bệnh thích để ý nhẫn
  2. Blueriverhp

Blueriverhp Thành viên mới

Ha ha chị LK ảnh chụp di động dỏm chỉ thế thôi. Em ko biết chụp kiểu này mấy (vậy mới rút kinh nghiệm ít chụp). Chụp khoe váy là chính
    1) Cái váy là em mua, mua bên Sing ạ. Vải này hôm đấy Đức gọi là vải gì ấy, ko phải lụa mà dầy hơn, ít co dãn, mặc rất đanh nên em mới thích vô cùng nên mua
    2) cái đó hem phải nhẫn, là cái dây đeo điện thoại của em vắt qua. Của bọn Guess ạ
    Được Blueriverhp sửa chữa / chuyển vào 12:10 ngày 24/07/2009
  3. Tieuhankhe

@@ Blue
    Thảo nào mà chị đi tìm may áo dài Thượng Hải không có được cái ren và vải tiệp màu như cái áo của em , nếu có chỉ có màu đen mà vải ren đen của nó thì mỏng manh chán lắm không cứng cáp như hình của em tý nào .
    Úi zời mắt mình kém quá , nhìn thế nào tưởng em có cái nhẫn độc đáo, dạo này chị đang chăm sóc đôi tay rất kỹ lưỡng , sợ nó lão hoá sớm mà Nên rất chi là wan tâm đến nhẫn
    Tự dưng năm nay lại có ý thích đặc biệt đó
  4. muadong_hanoi

muadong_hanoi Thành viên rất tích cực

Bạn up ảnh lên trang này này
    http://imageshack.us
    Khi up nó cho mình chọn size ảnh luôn...hihi, ko cần resize trước^^
  5. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

6. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Tớ xin lỗi vì tám nhé...QUay lại tpic:
    cayrausam và hao914119: Thanks hai đứa đã khen...Đồ chị mặc toàn mua ở Nhật thôi, giá có cái nào mua ở VN thì đã khoe toáng lên rồi
    Minh: Ở đâu như hai chục trang ở trên có bạn Chè đã post một loạt pic chụp kiểu mặc váy mà em thích đấy, em có thể tham khảo thêm ở đấy...nhìn rất xinh và trẻ trung
    Còn tớ, tình hình là đã vác đuợc về cái quần sarurel (loại tớ mặc đỡ gầy nhất ) và cái áo BF blazer ....Trâu muộn uống nuớc đục có khác, đồ sale đẹp đã đưọc các bạn Nhật sành điệu, nhanh tay nhanh mắt vét hết từ lâu nên hai cái này của tớ phải mua nguyên giá, nhưng rất may nó đuợc bán với giá "good price" nên ưng cái là tớ vác luôn, sợ để thêm chắc cũng chả còn ...Muốn kiếm thêm cả đôi gladiator cao gót nữa mà đành bó tay...dáng đẹp thì thuờng phải cao ít nhất 9 cm, chấp các loại dáng đằng truớc là thấp hay cao thì đi kiểu gì cũng chỉ một lúc là bắp chân căng hết cả ra..tớ xin kiếu luôn, dù em ấy ôm chân hay nhẹ đến mấy đi nữa Em bệt này của tớ đi đúng là thiên đuờng , đã thử các em bệt khác mà chả có cái nào ưng, hôm nay đã ngó xem còn sót em ấy từ năm ngoái thì mua tiếp mà chả có...ko tuởng tuợng đuợc hè mà ko có em này thì tớ phối đồ kiểu gì, xuồng tớ cũng có, đi cũng nhẹ và dễ nhưng mà kiểu gì cũng ko thích bằng bệt...
    Cả áo và quần đều loại tớ thấy dễ phối với những thứ tớ đã có...Đề mô quần trưóc: Áo để sau (áo có thể khoác ngay ngoài bộ này cũng OK)
    Để nguêyn dáng:
    Nhưng tớ thích kéo lên như này hơn
    Được thanhmaiq sửa chữa / chuyển vào 15:00 ngày 24/07/2009
  7. aries_girl

aries_girl Thành viên mới

==============
    Váy này nhìn kute quá nàg ơi
    bộ bên trên thì tớ nghĩ để belt cũg hợp mà.
  8. phuong_thanh151

phuong_thanh151 Thành viên mới

Vừa đọc được cái Baggy Jean (Boyfriend jean) trên kênh 14 hay quá, mà không biết ở HN thì mua ở đâu nhỉ. Có ai biết chỉ cho tớ với
    Chị Mai: người em gầy mà cao như chị mặc chắc hợp đấy nhỉ
  9. Tieuhankhe

Tình hình là tớ có cái mảnh vải voan màu xanh ....mà phân vân mãi 2 kiểu này chẳng biết may kiểu gì
    Kiểu này thì rất đáng yêu nhé cổ rất rộng bay bay cơ mà mặc nó thì không có đai tạo eo ..mà tớ thì vai to V1 - V3 cũng to may cái kiểu V2 không rõ như thế thì
    Kiểu này thì có đai eo to , rõ ra phân biệt kiểu đồng hồ cát có eo rõ nét Nhưng lại phải đính đá ở cổ , phải đi tìm mua đá phù hợp
  10. minhm2t

minhm2t Thành viên mới

@papy_vani : merci ấy nhé, nhưng tớ mà kiếm đc em váy silk màu da bên này để mặc cùng thì đúng là mò kim đáy bể :( , chả bít mua ở đâu ý, nên chắc tớ sẽ để dành cái áo ý khi nào đi biển thì diện với bikini theo ý tưởng của bạn Blueriverhp
    @Blueriverhp : ua`,đúng là đi pump có cảm giác bị bít mũi trông hơi bí bách thật, ko hợp lắm với hoa hoè hoa sói, nhưng nàng bảo thay sandal bệt = giầy búp bê thì tớ thấy cũng hơi bí bách nốt T___T nên chắc tớ sẽ chọn 1 đôi sandal dien. cung` ( tầm 5cm đổ lại thôi ko thì đi bộ gãy chân mất huhu)
    @chị Mai : vâng,em đang lục lọi đây ạ
    @aries_girl: merci nàng nhé