1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mùa hè này các bạn mặc gì?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi muadong_hanoi, 09/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. playchuon

playchuon Thành viên mới Đang bị khóa

Váy dở gió khoe 1/2 lưng nó đây
    Còn áo lưới nó đây ạ
    Tớ rất xấu hổ vì ...các zai thân yêu cứ chê tớ thùng phi mà có nhìn thấy tớ đâu ..
    Nhưng điều làm tớ đau lòng hơn cả là tớ dò tìm một anh chàng IQ cao dù chỉ qua mạng , một anh chàng chỉ cần đủ thông minh để hiểu rằng ..
    Một cô gái giống cái thùng phi thì chẳng dám mặc những cái váy như của tớ
    Hic ..thế mà tớ tìm mãi chẳng được anh chàng nào IQ cao cả
    @@ Tất cả các bạn nữ đáng yêu và các bạn zai IQ kén hơn tớ Có ném đã tớ cũng chẳng kích được tớ up ảnh người thật việc thật không sửa lên đâu
  2. nhim2015

nhim2015 Thành viên mới

Ở nhà tuyền đi xe máy nên em cứ nghĩ legging cho nó an toàn chị ạ. Nhưng mờ legging với cái thời tiết này ở HN thì cũng cháy đen thui cả chân chứ chả đùa. Trc em may váy công có 150k thôi, lâu lâu ko may (tầm 3 tháng) đã thấy công lên cao quá trời
    @: Bạn gì hỏi chất may váy maxi: mùa này thì có nhìu vải may đc váy maxi lắm ấy ơi. Thường thì phi bóng sẽ đẹp hơn. Phi năm nay cũng nhiều mẫu mã đẹp mê hồn trận. Không thì voan (nhưng phải có lót chắc hơi bí). Còn ko nữa thì vải chun (vải này kén ng)
    Up thêm hình váy maxi nè:
    Hôm qua tớ may vải phi bóng (cái này là nghe lời Thỏ) giống như váy màu xanh phía trên cùng + dây giống váy xanh phía dưới
  3. sunflower_92

sunflower_92 Thành viên mới

Ôi trời, mình thích váy này của VS dã man, mà nó cũng đắt phết, $95 chưa tax, ship xiếc gì, đang lăn tăn vì cũng chẳng mấy khi mặc (mỗi sắp đi biển thôi). Đang oder 1 em của F21 dáng giống thế này, mỗi tội không biết có xoè nhiều như em VS này không? Hay là lại đi may nhỉ???
  4. taibayvagio1

taibayvagio1 Thành viên mới Đang bị khóa

Váy maxi nếu chọn được vải hoa ở chân sẽ rất hay nhé
    Có nghĩa là phần ngực mình lấy vải dưới gấu để may còn phần chân giữ nguyên.
    Nó sẽ như mẫu này :
    Loại thứ hai tớ phân vân là vải voan , mềm mại duyên đáng nhưng có điều chọn hoa văn để may không phải điều dễ dàng .
    Vải váy voan này của tớ ..anh Txx xoá mất hình ...dạng vải vừa có hoa ở chân vừa chuyển màu như thế không phải lúc nào cũng chôm được
    Cái váy maxi này hoa văn duyên dáng ..thế
    Bọn Nem nó đang có một cái váy maxi đẹp điên đảo
    ( Váy lụa nền trắng hoa xanh và hoạ tiết mĩ thuật đen trắng ở phần chân váy , ở trên phần ngực là vải giống dưới chân váy ) ..
    Tớ kết lắm rồi nhưng mà xót tiền quá chẳng dám mua
    Lại bị khoá nick rồi [/purple]
    Được taibayvagio1 sửa chữa / chuyển vào 10:07 ngày 13/06/2009
  5. nhim2015

nhim2015 Thành viên mới

Ng tớ cũng thấp bé nhẹ cân như Thỏ. Chả bít may cái vải này lên mặc nó ntn nữa. Hứt. Chỉ sợ nhùn 1 mẩu thì . Mà ở VN chắc chỉ mặc đi biển đc thui chứ tối mặc đi chơi hay đi bar bủng gì đấy có phù hợp ko nhỉ?
  6. dikilur

dikilur Thành viên mới

kết 2 bộ này thế :x
    mà mấy người đẹp trong này post ảnh sao cứ fải xóa mặt thế nhỉ, mất hết cả xinh, chả bù cho người chả đẹp lắm thì cứ thích khoe ra
  7. sunflower_92

sunflower_92 Thành viên mới

Nhím ơi Nhím bao giờ lấy váy up lên cho tớ xem với nhé. Tớ kết lắm òi í. Mà váy Nhím may có xoè nhiều như váy của Thỏ không? Tớ thích dưới chân nó xoè thật nhiều í, thế mới mềm mại. Nếu váy chỗ Nhím may đẹp thì tớ cũng bon chen đi may 1 cái, mà tớ thích vải như váy VS í, chỗ đó họ có không? Hoặc vải voan í, chứ tớ không thích phi bóng vì hoa văn nó hơi to, tớ mà mặc hoa to nhìn béo lắm
  8. huongbear

huongbear Thành viên mới

Kết váy này lắm nhé, nhìn màu lạ lạ.
    Mùa hè em thích mấy cái váy ngắn ngắn, kiểu đơn giản mát mẻ. Nhìn nó đỡ ngốt. Chứ mấy cái ren ren nhiều, em nhìn thấy nóng lắm +___+
    Thích kiểu thế này này:

9. nhim2015

nhim2015 Thành viên mới

Ừa, tớ cũng đang nóng lòng để xem cái váy ko bít có ra ngô ra khoai gì ko đây này. Váy tớ may xòe nhiều. Mua tận 3m vải cơ đấy (khổ 1,5 nhé. Khổ 1,2 có khi còn 4m í chứ). Nếu ấy muốn mua vải mềm mềm như VS thì ra chợ mua vải đi. Nhiều hàng may có vải nhưng sao phong phú như chợ đc chứ.
  10. nmchau0000

nmchau0000 Thành viên mới

chị tracy ơi, áo kẻ này của gì đấy? chị mua lâu chưa?