1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua kính râm ở đâu ạ? (Hà Nội)

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi behaphuong, 09/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. behaphuong

behaphuong Thành viên quen thuộc

Mua kính râm ở đâu ạ? (Hà Nội)

Mùa hè nắng gay gắt sắp đến, em cần mua kính râm, tầm tiền khoảng 400k thì mua ở đâu ạ? Khu vực Lương Văn Can nhiều hàng quá, thật giả lẫn lộn em chả bít gì cả, nhờ các pác chỉ giáo, vote ngàn *************
  2. giang_a11

giang_a11 Thành viên rất tích cực

Có mấy chỗ bán đc đấy bạn: đầu Đỗ Hành chẳng hạn. Hoặc ở trên mạng cũng có mấy bạn bán uy tín lắm. Bạn sang muare hay enbac mà xem!
  3. wageboy

wageboy Thành viên quen thuộc

Tầm đấy thì mua ở đâu cũng là hàng bình dân (chưa dám nói là hàng fake nếu mua kính có tên tuổi ) thôi bạn ạ !
    Nhưng ko còn lựa chọn khác đâu vì bỏ tiền triệu ra mua ở các cửa hàng to (trông có vẻ xịn ) thì cũng chỉ gọi là cảm giác đánh lừa chính mình thôi!Chứ ở VN mình mà mua được kính xịn khó lắm !
    Cứ ra Lương Văn Can tìm một cái thấy hợp rồi đeo thử xem có cảm giác nhức mắt ko rồi đeo tạm thôi.Gía thì tùy theo khả năng mặc cả,chỉ khoảng 200k > 250k!
    Chúc bạn tìm được kính ưng ý cho mùa hè chói chang !
  4. thang2404

thang2404 Thành viên rất tích cực

bác chịu khó đầu tư thêm tí nữa ra 101A C5 trần huy liệu ới,hàng chất lượng cao pác ạ,toàn trên 1M
  5. traitimsat_qn

traitimsat_qn Thành viên quen thuộc

Bạn ra cửa hàng kính Thanh Lịch ở Đỗ Hành ấy.