1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mùa mà bạn thích nhất trong năm là.....

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi babicinamon, 17/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Có phải mong_mi vừa đổi avatar hả? Chắc đây là dung nhan mùa hạ của con mèo mộng mi. Nhìn cũng dễ thương phết.
  2. spirit_of_wind

spirit_of_wind Thành viên mới

Mùa thu là mùa mình thích nhất trong năm. Trời ko nóng, ko lạnh, mát mẻ dễ chịu. Nhưng mùa thu, với tiết trời dìu dịu như thế dễ làm người ta trở nên yếu đuối. Không khí sáng sớm vào trời thu rất tuyệt.
    Nhưng mùa thu đẹp nhất sow "thấy" là mùa thu trong tâm trí, mùa thu của tưởng tượng. Của thu của sow ko có trời xanh trong, cao vút như trong thơ Nguyễn Khuyến, ko phải là mùa thu thật ở HN. Mùa thu đẹp nhất là mùa thu với gam màu vàng.
    Lá vàng, nắng vàng... đi trên con đường đầy nắng và gió, cuốn những chiếc lá phong bay bay. Đó là mùa thu đẹp nhất mới chỉ được thấy trong tâm trí.
    Mùa thu của sow ko màu xanh, ko màu tím, chỉ có một màu vàng dịu dàng, ngọt ngào, mênh mông, một chút buồn lãng mạn. Cái buồn dìu dịu của mùa thu...
  3. hellboy1787

hellboy1787 Thành viên mới

mùa đông ko là mùa dê, nhung luôn luôn là mùa của romantic....năm ngoái đi dạo ngắm tuyết với nhỏ bạn cùng trường 1 mình vui thiệt....đi dạo rùi tình cờ gặp như fim zậy.....suýt nữa là kiss rùi......tạii đông người wá..
    năm nay lên college rùi chắc ko thể có nữa....i miss highschool, and i miss that girl.... thỉnh thoảng gọi cho nó nói chuyện cũng vui, bởi vậy mình gọi nó là winter girl.....bây giờ nó có bf rùi, mah mình cũng chỉ xem là bạn ......chắc ko fải tình đầu nên dễ wa, nhưng sẽ ko bao giờ được.......wên...
    she bring to my winter the hottest summer, and when summer comes, she left me the coldest winter....
  4. TrQ

TrQ Thành viên mới

Có ai thích nổi mùa hè ko? Nóng quá, hết chịu nổi!