1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua mà?c xe ơ?? ?'Ă?u

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi vecchia_signo, 02/04/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. vecchia_signo

vecchia_signo Thành viên mới

Mua màc xe ơ? 'Ău

Tớ mún ti?m mấy cái mác Honda (hi?nh chưf H đấy) nhưng ko biết ơ? đâu? Mi?nh ko câ?n loại xịn đâu. vớ vi?n thôi...giá re?...bác na?o biét xin chi? giáo
  2. khome

khome Thành viên rất tích cực

Nếu bác ở SG thì ra Ký Con, Nguyễn Chí Thanh. Muốn mua nguyên chiếc chạc 3 của Mẹc cũng có nữa.
    Nhân tiện bác nào biết ở đâu bán miếng Honda bằng sắt gắn đầu xe (giống như của LA) thì chỉ tớ với nhé, đi hỏi mấy nơi mà chưa ra.
    Thanks!
  3. Kasanova

Kasanova Thành viên rất tích cực

Chợ Tân Thành đó bác, sau lưng Thuận Kiều Plaza, có đủ mọi thứ để ráp thành một chiếc xe . Nếu không có ngay bác cứ đặt hàng cho thợ, chịu khó chờ mấy bữa nó vặt ở đâu về bán lại cho bác ...
  4. vecchia_signo

Hic hic em ơ? HN cơ...em mua đê? gắn va?o con Wave cu?a em chứ em đau có gi?au tiê?n mua ô tô đâu....
  5. giuathangtam

giuathangtam Thành viên mới

Các bác có biết chỗ nào bán logo của BMW đẹp ở đâu ko ?.Em muốn gắn vào con CD Benly của em.
    Cảm ơn các bác!

6. thepaladin

thepaladin Thành viên mới

Em đú với! Gắn con bò vào cho sành điệu!
  7. vecchia_signo

hìc hìc em cò dạo lĂn Hà?ng Mu'i (chĂf hay 'Ặ xe lung tung Ắy) và? dòc TrĂ?n Quang Khà?i thẮy cĂ nhì?eu hà?ng bàn mẮy thứ 'ò nhưng em nghe bà?o và?i trfm K mẶt cĂi mĂc hic hic mè và?i trfm K thì? vơf mf̣t thật chứ 'ù?a à?.....hay là? bàc nĂo cò tà?i chẮ 'Ă? nhựa / nhĂm rò?i mang 'i mạ nhì?...cho nò 'èp
  8. El_Flaco

El_Flaco Thành viên rất tích cực

sun maket..ko nhớ chỗ nhưng hình như là cái đường nhỏ nhỏ đi ra đường trần khát chân cuối đoạn bán đồ cho xe tải với công nông gì gì đấy...hôm nọ ra hỏi đôi mác của BMW miếng gắn vào lazăng thôi mà cũng trăm 8 1 chiếc dzùi...mà hình như em chả hiểu sao cái logo đếch nào của BMW chẳng giống nhau thế mà nó còn hỏi em là mua đời bao nhiêu...lạ thật..pác nào biết xỉ giáo em phát...
  9. SiGMa6

SiGMa6 Thành viên mới

Logo của BMW cũng trải wa nhiều "thăng trầm" . Qua mỗi giai đoạn phát triển, logo cũng có ít nhiều thay đổi , nhưng những nét cơ bản nhất thì vẫn thế. Tặng El_Flaco 1 vài logo cổ của BMW
    Cho đến ngày nay,...
  10. vecchia_signo

hì hì gf́n và?o lazfng nĂn bàc bì nò èp là? phà?i rĂ?i. phẮ 'Ăy chuyĂn kinh doanh phù tù?ng Ă tĂ "vf̣t" mà? bàc...bàc phà?i bà?o là? mua vĂ? gf́n và?o con xe ghè? ỳ thì? nò bàn cho 'Ă? bì?nh thư?ong nhưng chf́c chf́n là? rẻ hơn ////