1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua mỹ phẩm Queenie tặng 20/10 bạn gái có được không?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Hiephip, 06/10/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. toiyeuvn0808

toiyeuvn0808 Thành viên rất tích cực

Đ' cái ngu nào bằng cái ngu nào, tụi nó khi nào chả đòi hỏi mỹ phẩm nào Pháp nào Hàn ... Bác còn non và xanh v~ cả chưởng luôn, như bác thớt này chọn mỹ phẩm sinh học Queenie là khôn đấy ạ :)) Chuẩn tang mác Korea luông, giá thì mềm như lụa, nghe các chế nói còn đang khuyến mại khuyến mẹo j kia kìa, ngọt nước :-bd:-bd
    Hiephip thích bài này.
  2. HaTeen

HaTeen Thành viên quen thuộc

Em như cụ là em đòi cmn quà luôn, chắc năm nay lại có 1 thèng ngờ u như cụ chuẩn bị tặng nó 1 món quà vài chai nữa rầu, thương cho các cụ quá, em eo' chơi đâu \:D/
    Hiephip thích bài này.
  3. quehuongvaygoi

quehuongvaygoi Thành viên rất tích cực

Em nghĩ để gấu không giận dỗi trong trường hợp ko ưng cái bụng thì bác nên hỏi dò ý kiến gấu trc, vd như: em thích đc tặng quà j .... mà quan trọng gấu bác có thích làm đẹp ko? chứ có bà manly lắm ko dùng thì lại phí của zời
    Hiephip thích bài này.
  4. Hiephip

Hiephip Thành viên quen thuộc

Cái này thì không phải hỏi rồi ạ, con gấu nhà em nó thích son son phấn phấn, kẻ mắt, dưỡng da, nói thật là em thấy nó cũng có nhiều nhiều nhưng đối với nó càng nhiều càng ít :))
  5. VNYeuDau119

VNYeuDau119 Thành viên rất tích cực

Hốt combo này đê bác ơi, em nói thật em là cũng là con gái, em rất thích đc người yêu tặng mỹ phẩm, kiểu như thể hiện sự quan tâm đến nhan sắc, biết nâng niu cái đẹp của mình ý :D bác tặng quả này thì có mà chị ấy tươi cả năm luông :))

traitimdantoc thích bài này.
  6. ThamMyHoangTuan

ThamMyHoangTuan Thành viên quen thuộc

Hô hô 8-}
    Công anh bắt tép nuôi cò
    Đến khi cò lớn lò dò cò bỏ đi :-@
  7. Haiau_com

Haiau_com Thành viên rất tích cực

Đưa nàng đi ăn một bữa ở TTTM, rồi đi xem phim, xong thì nhà ai người nấy về thế là xong, à quên tặng kèm 999 đóa hồng nữa ;)
  8. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Tặng mỹ phẩm vừa dễ làm vừa lòng các cô gái lại dễ mua dễ chọn nữa, còn về mỹ phẩm Queenie là chuẩn nhứt quả đất rồi, hãng này nổi tiếng an toàn cho mọi loại da kể cả những làn da nhạy cảm nhất, mình được biết Queenie có nguồn gốc hữu cơ từ các thảo dược quý, không chứa chì, kim loại nặng, paraben, đặc biệt là không chứa chất bảo quản hóa học cũng như ko chứa nguyên liệu tạo mùi. Chắc hẳn nàng sẽ kết nổ đĩa bác ạ :D
  9. Shelton_English_Centre

Shelton_English_Centre Thành viên rất tích cực

Khiếp chú chơi sang vấy? anh nghĩ chú phải căn cho chuẩn, nếu xác định lấy nhau thì hãy đầu tư, chứ cái kiểu tình yêu con cào cào sau cơn mưa rào đứa nào về nhà đứa ấy thì vứt, đầu tư làm mếu j cho tốn kém
  10. traitimdantoc

traitimdantoc Thành viên rất tích cực

Bạn ơi bạn dùng mỹ phẩm Queenie này chưa? mình có đứa bạn đang dùng son hãng này, thấy bảo dùng mềm môi, mướt lắm, không bị khô, bong hay thâm môi khi dùng lâu. Có thiệt thế hem? cho mình xin rì viu heng?
    Hoangha86 thích bài này.