1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua mỹ phẩm Queenie tặng 20/10 bạn gái có được không?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Hiephip, 06/10/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LangTu116

LangTu116 Thành viên rất tích cực

Tình yêu của bác trong sáng vậy thôi sao? khai thật đi, xong việc có thật đứa nào về nhà đứa ấy ko? nếu đúng thì bác nên đi kiểm tra lại giới tính nhé :D
  2. HoaHongXanh102

HoaHongXanh102 Thành viên rất tích cực

con gái là phải xinh, bác chưa nghe bài hát này à ;));))
    tụi em cứ được tặng quà là thích roài :-j:-j
    con gái mà ko biết làm đẹp, ko biết trang điểm thì hơi bị có lỗi với bản thân >:)>:)
  3. MinHouse

MinHouse Thành viên quen thuộc

Mỹ phẩm Queenie có thương hiệu lâu rồi, cơ quan em mng hay xài loại này lắm, mỗi lần những ngày lễ như 8/3 hay 20/10 rồi sinh nhật nv nữ, em chuyên cái khoản mua hoa mua bánh mua quà, chưng cầu ý kiến chị em nào cũng chọn mỹ phẩm Queenie hết. Bác thớt tham khảo mà mua tặng gấu nè https://www.facebook.com/queenie.offical/posts/1416138731840835, hàng chất lượng cao mà giá lại tốt, đang khuyến mại, mịn thôi rồi
    Cocobay_Empire thích bài này.
  4. QuocBinhAuto

QuocBinhAuto Thành viên quen thuộc

Quả này cũng đau đầu đấy nhỉ, chắc lần này là phát chốt của bác top đây ạ, em thì không có kinh nghiệm cưa cẩm nên chiệu zụ này :D
  5. Cocobay_Empire

Cocobay_Empire Thành viên tích cực

Mình cũng đang đề xuất với sếp 20/10 tặng đối tác khách hàng nữ, bộ chăm sóc da bộ chăm sóc dưỡng trắng da Collagen Queenie (Gel tẩy tế bào chết, nước hoa hồng, kem dưỡng ẩm). chi phí mỗi bộ 1 triệu thoải mái luôn, lại còn thấy được tặng sữa rửa mặt tạo bọt nữa. Có khi mai sếp lại gọi vào khen nức nở :-*
  6. SamSoon113

SamSoon113 Thành viên tích cực

Quà tặng 20/10 tầm 300 ngàn thì mua quà gì hợp lý các chế nhỉ?
  7. NhaKhoaGiaDinh

NhaKhoaGiaDinh Thành viên quen thuộc

Em thấy đang vào mùa thu đông rồi, chủ top có thể mua áo lông, mua bốt ... mua khăn hàng hiệu ... chứ mỹ phẩm mình đàn ông con zai không quen, biết chọn loại nào được
  8. Hoangha86

Hoangha86 Thành viên rất tích cực

Son dưỡng môi lâu phai Queenie dùng thích lém bạn ạ, mình có hẳn 5 thỏi 5 màu khác nhau của hãng này luôn kaka mình không hay dùng phấn nền rồi kem khi đi làm nhưng lúc nào cũng phải quệt 2 đường son cho bản nhìn cho nó tươi tắn :D, mình tìm hiểu kỹ về loại này rồi mới mua mà, son được làm từ tinh dầu Macadamia ở Châu Úc, Tinh Dầu Bơ Shea ở Châu Phi, 97% các thành phần dưỡng ẩm tự nhiên cho làn môi với các gam màu tươi trẻ, căng mịn quyến rũ, màu sắc tự nhiên, bảo vệ môi an toàn trước các tia UV hay thời tiết hanh khô mà không làm thâm môi :) mua đi bạn ạ! không phải hối hận đâu :)
  9. HueXanh

HueXanh Thành viên rất tích cực

Mời các chế tham khảo những món quà ý nghĩa cho ngày phụ nữ VN 20/10:

- Son môi là một vật không thể thiếu đối với con gái, dù nó là thứ cô gái nào cũng có nhưng sẽ chẳng bao giờ hết “thèm thuồng” đâu. Nếu bạn dùng nó làm quà tặng sinh nhật chị gái, em gái hay tặng quà sinh nhật cho em gái người yêu thì đều được hết. Một đôi môi hồng tươi xinh xắn sẽ khiến cả gương mặt trở nên bừng sáng.

- Những chiếc dây chuyền hay lắc tay, lắc chân thường được các cô gái rất yêu thích vì vừa dễ đeo mà vừa dễ kết hợp với quần áo. Dây chuyền với các loại mặt đáng yêu, dễ thương sẽ làm các chị em rất mủi lòng. Lắc tay, lắc chân ngoài vẻ đáng yêu thì nó còn mang ý nghĩa “trói buộc tình cảm” nên rất hợp để tặng người yêu hay làm quà tặng sinh nhật bạn nữ mà bạn đang có tình cảm.

- Tặng nước hoa có mùi nhẹ nhàng: Hương thơm luôn tạo được những ấn tượng mạnh mẽ và để lại xúc cảm đối với con người. Mùi hương của nước hoa còn tạo nên nét đặc trưng, quyến rũ của người con gái khi lần đầu gặp mặt. Chính vì thế, các cô nàng luôn có niềm đam mê đặc biệt với quà tặng quyến rũ này.

Chúc các chế sớm lựa được món quà ưng ý, dành tặng người phụ nữ của mềnh :))
  10. hoanld

hoanld Thành viên mới

Quan trọng là chế mua tặng cho ai...chị, bạn, em hay mẹ, bà...hee...tùy theo tuổi tác nhưng hoa là có thể chung roài đấy