1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua những xe ô-tô mô hình này ở đâu ạh? (có ảnh ở trong)

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi ngon_nen, 17/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngon_nen

ngon_nen Thành viên mới

Mua những xe ô-tô mô hình này ở đâu ạh? (có ảnh ở trong)

Thấy mấy cái lày đẹp quá, dưng mờ hok có $iền mua, đành tìm mua xe mô hình để tự thoả mãn vậy. Bác nào biết chỗ bán ở HN thì chỉ cho iem mới

Được ngon_nen sửa chữa / chuyển vào 17:03 ngày 17/01/2008
  2. miss_you2t

miss_you2t Thành viên mới

Bác lên Vincom ý, tầng 2 thì phải.
  3. MrPhulinh

MrPhulinh Thành viên mới

bên mua re cùn có người bán vài chú đấy ........ hàng TQ nhưng đẹp lắm và giá cũng ..........
  4. fangdi

fangdi Thành viên mới

cho em hỏi tên từng loại xe và giá tiền thật luôn đuợc ko ạ ?
  5. ngon_nen

ngon_nen Thành viên mới

Iem vừa lọ mọ bên muare, thấy có mỗi bác gì bán xe Hummer mô hình, dưng em hok thik Hummer. Thik mấy cái xe như trên ảnh kia cơ ạh!
    Các bác cho em thêm địa chỉ chỗ bán xe mô hình với ạh, cái này phải tham khảo giá trước chứ giá rổ bán khác nhau nhiều lắm ạh!
    Cho iem xin